Về chuyện ăn uống đê, vào đây bàn cái nhá

nicole_82

Member
Pháp có nhiều đứa con nó xin ở VN lắm em, sang đấy học cũng vui, nếu em ko 1 thân 1 mình như anh thì cứ đi đi, đi bất cứ đâu cũng được, Pháp cũng tốt lắm, trả ít học phí, được nó trợ cấp cho 1 số tiền ăn ở... dễ xin việc nữa, nhưng muốn đi Phớp thì em phải vào ĐH ở VN cái đã

nicole_82

Member
chết mịe, anh nhầm, đang dùng máy người khác, xin đính chính lại người viết 2 bài là Hoàng Đặng Nghĩa, hixhix, quên chưa log out

shrewishgirl_151

Ơ kìa
sao cụ lại dùng ID của "1 chị nào đấy" cũng ở Canada thía
nghi ngờ quá
lại còn bít pass mờ đăng nhập nữa chứ
sợ thiệt
thế mờ bảo "ko quan tâm mấy cái chuyện linh tinh nhảm nhí"
chít thật chít thật, giới thiệu cho chắt làm quen với cái chị Liên đấy đi cụ iu!(oài ID nghe sướng tai vật )
@ Kẹo : em định đi Pháp hả
chị ko tìm hỉu nhìu về cái nước đấy cho lắm
vì chị thik Anh cơ (toàn bạn bè đông đảo bên đấy, lại có cả anh Long iu iu nữa, tội gì ko lượn :D)
ơ thế sang đấy thì đáng nhẽ phải học Tiếng Pháp chớ?

tran hoang long

shrewishgirl_151 said:
Ơ kìa
sao cụ lại dùng ID của "1 chị nào đấy" cũng ở Canada thía
nghi ngờ quá
lại còn bít pass mờ đăng nhập nữa chứ
sợ thiệt
thế mờ bảo "ko quan tâm mấy cái chuyện linh tinh nhảm nhí"
chít thật chít thật, giới thiệu cho chắt làm quen với cái chị Liên đấy đi cụ iu!(oài ID nghe sướng tai vật )
@ Kẹo : em định đi Pháp hả
chị ko tìm hỉu nhìu về cái nước đấy cho lắm
vì chị thik Anh cơ (toàn bạn bè đông đảo bên đấy, lại có cả anh Long iu iu nữa, tội gì ko lượn :D)
ơ thế sang đấy thì đáng nhẽ phải học Tiếng Pháp chớ?
em định sang đây ah? đã chắc chưa? chưa thì anh khuyên thật là nghĩ kĩ đi. du học đã khổ, học ở Anh còn khổ hơn em ah! anh mà dc đi lại anh đi new, hoặc Úc

Ko ko ko
em ko thik sang ANh
cho dù có rất nhìu người wen ở đó!!!
^^
em thik sang Pháp
em học Mĩ Thuật mờ
:D
Pháp là Kinh Đô thời trang
:*
thời trang pên đó cực đỉnh
quyết tâm học hành... nếu có money :D:D:D

shrewishgirl_151

@ anh Long: ko em chưa chắc chắn
nhưng xác định là như thía
nếu như anh nói ý
là cái gì cũng rất bình thường
thì...thất vọng thiệt
thui để bao h con bạn em nó về VN chơi
em tham khảo xem thế nào
thực ra bố mẹ em mún sang Mẽo cơ
(vì nhìu lí do rất chi là ổn)

Barcaboy

ừ, sang Mẽo đi chắt, ở đó hay lắm đó, cuối năm nay cụ cũng apply đi Mẽo, cái xứ này mọi người bảo hay vì nó yên bình, riêng cái đất Toronto này tháng trước 40 chú chết vì bị bắn, hixhix, hôm qua đi trên đường, gặp 4 xe cảnh sát đang vây quanh 1 khu vực, hỏi ra mới biết, mình mà đến chỗ đó sớm 10 phút khéo ăn phải viên đạn lạc vỡ sọ. Ở đây còn thời tiết khắc nghiệt nữa, hixhix, ko biết có qua nổi mùa đông năm nay ko

tran hoang long

thôi đi ông Nghĩa, đã chấp nhận đi du học thì phải cố gắng chịu đựng thời tiêt chứ! tôi xoang gần chết mà còn dám sống ở cái hoang đảo lạnh lẽo này còn gì? cam chịu đi

Barcaboy

ờ thì chịu, tôi có nói nguyên nhân chính là do thời tiết đâu, lạnh thế chứ lạnh nữa thì cũng phải chịu thôi, chắc lạnh quá nên nó mới mang súng ra sưởi nhiều như thế

tran hoang long

uh mà công nhận là thế giới nó bảo Can là nước yên bình lắm, thế mà chúng nó sưởi = súng cũng vui phết nhỉ? thế mới biết vn an toàn nhất, thời tiết đẹp, thức ăn hợp khẩu vị

shrewishgirl_151

hờ hờ
đúng là
mí người này sang trời tây roài
bi h lại thik đc VN
hay thiệt đấy
(Có khi sau iem cũng rứa, thật là, khổ quá, oai VN của tui)
ặc chít mứt
hay tóm lại là cứ ĐH trong nc như bình thường nhể
thế thì... bùn

estrella

Active Member
Nghĩa hâm, dạo này mày thế nào rùi hả, sắp "chít" chưa, hehe đùa mày chút thui, bên đấy lạnh lắm à, mắc ấm vào nhé (bạn tốt nhỉ). Hôm trước bọn tao ăn trung thu ở nhà thằng Hưởng cũng vui mày ạ, gặp chú Vịt trên mạng thế la cho nó xem wc của cả bọn luôn, vui lắm, nó kêu là nhớ mọi người hichic tụi nghiêp thằng bé, cũng nhớ nó phết

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000