Tuyệt vời tập thể lớp 12 d4CVA

mdzphuong

Tuyệt vời :D :D :D vô cùng lop 12D4 Chuyên văn yêu quý!
Mình là Minh Phương đây.Mình thật ko ngờ lop 12 D4 đặt 2 giải nhất về hội trường
vui thật .:D :D :D :D .Thế dựng trại lớp minh ko có con trai ai làm cho vậy?Bọn con gái lớp minh yếu xìu mà.Đùa thôi, lớp mình giỏi ghê cơ.
Buồn nhỉ?Thế mà mình ko dc tham gia ?hội trường to đến mức nào làm những
cái gì kể tao nghe coi nha.Tao buồn va nhớ lớp lắm đó.Chán nhỉ hội trường vui to vậy mà mình chẳng đc tham gia. Chắc lớp mình cũng buồn lắm vi năm nay là cuối cùng lớp mình con học cùng nhau mà.Sẽ chẵng còn dịp nào Phương tham gia lại
cùng lớp cắm trại hội trường như thế này đâu nhỉ,chẳng bao gio còn có lại giây phút đẹp đẽ của tuổi học trò ở bên nhau thế này nữa.Buồn ghê cơ ! :( :( :( :( Đúng là lớp 12 vừa vui vừa buồn.Viết mấy dòng mừng vui với lớp ma lòng Phương dạt dào lại ki niệm hồi lớp 10 Phương còn hoc cùng với lơp.Đấy là giây phút đep nhất của thời học sinh của Phương o VN đó. :D :p :lol: :rolleyes: :) :lol: Tháng 12 này Phương về nhớ cho Phương hòa chung với lớp nha.À,lớp mình đã may đồng phục cho Phương chưa vậy hả?ko may la Phương giận đó nha.Mình nghe nói đồng phục lớp mình váy may đep lam nhi?????????????ngay mung 2/12 10h sáng Phương xuống sân bay đó.Cả lớp nếu dc ra đón Phương nha.Phương mong gặp lớp lắm cơ.Yêu lớp nhiều.Cho minh gửi lời hỏi thăm chúc mừng lớp va đb la Cô Tuyết nhân ngày 20/11 nha.mình chắc hôm đó sẽ gọi đt về chúc mừng cô đó . Hôn lớp mình nhiều. :lol: :lol: :lol:

mdzphuong

Trời ơi,hồi đi xa lớp sang NZ học, mình nhớ lớp vô cùng chỉ mong được mong chóng về phép để được hòa chung với lớp, được trở lai hồi lớp 10 xưa học cùng hòa chung những kỉ niệm xưa,học cùng thầy cô,bạn bè , được hưởng cái tết cổ truyền dân tộc,thật vui biết bạo :lol: :lol: Nhưng cảm giác khi về lại hẫn hụt,mình cảm giác ko được hòa đồng với lớp,nghe cả buổi tất niên mình cũng cảm thấy lẻ loi,cô đơn vô cùng ,mình buồn lắm chứ nhưng ko biết làm sao đây, :( cũng có thể là do xa lớp quá lâu nên cái đó là đương nhiên thôi,buôn ghê cơ, :unsure: dù các bạn vẫn vui vẻ để chào đón mình giúp mình hòa đồng với lớp lại còn rủ mình đi học cùng nữa nhưng mình ko tài nào lại vô duyên đi học lại được vả lại mình lại còn bạn bao nhiêu việc nữa :huh: Mình buồn và thất vọng vô cùng ngươc hẳn lại với cảm giác sung sướng ,vui vẻ khi minh đang ngồi trên máy bay trở về tổ quốc VN thân yêu ,được gặp lại bạn bè,thầy cô và gia đình :D thật là khó thế ko biết :( mình chẳ biêtlàm gì nữa,năm sau mình về sẽ ra sao đây :blink:

mdzphuong

Trời ơi,hồi đi xa lớp sang NZ học, mình nhớ lớp vô cùng chỉ mong được mong chóng về phép để được hòa chung với lớp, được trở lai hồi lớp 10 xưa học cùng hòa chung những kỉ niệm xưa,học cùng thầy cô,bạn bè , được hưởng cái tết cổ truyền dân tộc,thật vui biết bạo :lol: :lol: Nhưng cảm giác khi về lại hẫn hụt,mình cảm giác ko được hòa đồng với lớp,nghe cả buổi tất niên mình cũng cảm thấy lẻ loi,cô đơn vô cùng ,mình buồn lắm chứ nhưng ko biết làm sao đây, :( cũng có thể là do xa lớp quá lâu nên cái đó là đương nhiên thôi,buôn ghê cơ, :unsure: dù các bạn vẫn vui vẻ để chào đón mình giúp mình hòa đồng với lớp lại còn rủ mình đi học cùng nữa nhưng mình ko tài nào lại vô duyên đi học lại được vả lại mình lại còn bạn bao nhiêu việc nữa :huh: Mình buồn và thất vọng vô cùng ngươc hẳn lại với cảm giác sung sướng ,vui vẻ khi minh đang ngồi trên máy bay trở về tổ quốc VN thân yêu ,được gặp lại bạn bè,thầy cô và gia đình :D thật là khó thế ko biết :( mình chẳng biết làm gì nữa,năm sau mình về sẽ ra sao đây :blink:

Co be vo tu

Member
He, ban Phuong a, ban nho lop D4 qua ta.Thoi thi hoc hanh cho tot ban a.Tien bo me bo ra chu phai dau la cua de cho ko. :rolleyes: :p

To lose a friend is hardship, but to forget them is as if you died too.

nguoi ta nho lop nguoi ta la viec cua nguoi ta,viec gi ban Linh phai nang loi du zay?Con ai ma cha biet la di hoc thi la tien cua bo me,ai cung phai co thoi.ban co khong nhac thi Phuong van cu co,PHUONG nhe??

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000