Tui bán truyện nè, ai vào mua đi !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

nhgiang

Member
fallingsnow_d3 said:
Tớ mà cho cậu biết thế nào là hentai thì tớ có lương thiện nữa không :cool:
Dĩ nhiên là vẫn rồi. Chắc cái hentai này ai cũng bít , trừ tớ ( tớ ko đọc H2T) :D

nhgiang

Member
fallingsnow_d3 said:
He, tớ giống bạn Huyền , nhờ đọc HHT mới biết thế nào là hentai để nhắc cho bạn Giang chứ :p.Công nhận bạn ý ngố thật :-/
Kệ tớ. Tớ ngố thì đã sao.

Tớ ngố mà còn đi yêu tớ à ! Có cần nghĩ lại ko đấy :cool: (xin lỗi mọi người , hơi private 1 tí :D )

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Chưa check, mà nó suy bụng ta ra bụng người =)) Tớ có hỏng thì nó cũng fải hỏng trước tớ độ vài năm =))
Thế nếu nó hỏng từ lúc chưa ra khỏi bụng mẹ thì làm sao ! 16 năm rồi => cậu cũng hỏng hơn chục năm roài :p

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Thế nếu nó hỏng từ lúc chưa ra khỏi bụng mẹ thì làm sao ! 16 năm rồi => cậu cũng hỏng hơn chục năm roài :p
Ờ nếu thế thì tớ chưa có dấu hiệu gì là bị hỏng cả =))

nhgiang

Member
bupbelight said:
nhìn cái mẹt nó bít là hỏng
cần zi phải check
Trời ơi. Hình như bạn Huyền có năng khiếu làm....thầy bói =))=))
Nhìn mặt đoán...............hàng =))=))

Thử đưa ra 1 số bằng chứng xem nào :D

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Trời ơi. Hình như bạn Huyền có năng khiếu làm....thầy bói =))=))
Nhìn mặt đoán...............hàng =))=))

Thử đưa ra 1 số bằng chứng xem nào :D
Thôi thôi thôi thôi STOP, đang topic bán truyện, con Huyền nể mặt bạn Hiếu mà dừng lại đê :>

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Thôi thôi thôi thôi STOP, đang topic bán truyện, con Huyền nể mặt bạn Hiếu mà dừng lại đê :>
Ui xời. Có bán được quyển nào đâu. Để đấy để mà mốc hết ra. Thôi đem đi làm từ thiện đi =))=)) Nhớ cho tớ mấy quyển Anh hùng xạ điêu nha.

shosaitoki

hơ hơ, chỗ ng` ta buôn bán mà bây giờ thành chỗ bàn xem đứa nào là mất dạy ah, thôi để tao giảng lun cho bọn mày mấy cái đây nhá, người ta đây cây ngay ko sợ chết đứng chứ ai như bọn mày, có tật giật mình
hentai là truyện tranh sex về nam -nữ
yaoi là nói về nam-nam
yuri là về nữ nữ
ok???

nhgiang

Member
shosaitoki said:
hơ hơ, chỗ ng` ta buôn bán mà bây giờ thành chỗ bàn xem đứa nào là mất dạy ah, thôi để tao giảng lun cho bọn mày mấy cái đây nhá, người ta đây cây ngay ko sợ chết đứng chứ ai như bọn mày, có tật giật mình
hentai là truyện tranh sex về nam -nữ
yaoi là nói về nam-nam
yuri là về nữ nữ
ok???
Thôi đi. Viết kiểu thế mà cũng viết được X( X( . Chỉ nên viết là xxx hay là cái gì đó tương tự thoai

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000