Trường Mình Có Nên Tổ Chức Một Phong Trào Free Hugs Ko^^

Gemini

bố mình bảo mấy cái trò này dở hơi
k phù hợp với dân mình lắm:-s
đúng la thik đú đởn,
riêng mình thì k ý kiến,các bạn làm j cứ làm,tất nhiên mình k phản đối và k tham gia

hacdinh

@ anh Thiện: Thanks anh ^________________________^Trước hết em cứ nộp bản kế hoạch + bản thông tin FH & Video đã (cái này anh nghĩ giống em^^)
Dạ anh Thành anh nói có phải anh Thành A2 ko ạ^^
Thôi em phải đi ăn đây :D

dangngochuy

Member
Anh Thiện nói chế thì cho bọn em xin tí đất trên web anh đi ;)). www.kuangthien.info/freehugscva chẳng hạn ;)). Hị hị, giúp luôn web anh lên số 1 :-D.

Nhưng có một thực tế là ở Chu thì mọi hoạt động, tin tức dán lên bảng tin đều phải có con dấu của nhà trường, nếu không sau khi dán xong sẽ bị xé toạc xuống ngay lập tức :-<. Chán chả buồn chết! Kinh nghiệm xương máu của em hồi đi phát cái Ben Lippen cho các lớp đã bị thầy Mão bắt tại trận :-S , may mà thầy hiền #:-S, chỉ bảo là không có dấu nhà trường thì không được đi phát linh tinh :-<.

Việc xin kinh phí thật sự mà nói thì em cũng thấy không khả thi lắm :-?. Trường mình bà con cũng biết rồi :-S. Nếu có tổ chức thì học sinh hùn vốn hoặc xin tài trợ bên ngoài được thì tốt :-S. Căn bản xin hỗ trợ thì cần phải có kế hoạch chuẩn bị Chào Tuần Mới sẵn sàng rồi, trong khi đấy hiện nay thì chưa có tập tành hay kêu gọi gì sất :|. Thế nên nếu có tổ chức CTM thì bắt đầu thực hiện ngay từ bây giờ thôi !!!

Hình như bên F2 20/3 này tổ chức Chào Tuần Mới đấy :-?.

@bạn Trang: Papa bạn đã xem clip Free Hugs chưa :-/.

U.F.O

Active Member
Hình như bên F2 20/3 này tổ chức Chào Tuần Mới đấy .
Tích hợp vào cái này lun
@ anh Thiện: Thanks anh ^________________________^Trước hết em cứ nộp bản kế hoạch + bản thông tin FH & Video đã (cái này anh nghĩ giống em^^)
Thế à
Anh Thiện nói chế thì cho bọn em xin tí đất trên web anh đi . www.kuangthien.info/freehugscva chẳng hạn . Hị hị, giúp luôn web anh lên số 1 .
Sao 0 đăng kí 1 tên miền miễn phí :D dùng host của anh thôi cũng đc :D
(anh cũng dùng free host):">

Nhưng có một thực tế là ở Chu thì mọi hoạt động, tin tức dán lên bảng tin đều phải có con dấu của nhà trường, nếu không sau khi dán xong sẽ bị xé toạc xuống ngay lập tức . Chán chả buồn chết! Kinh nghiệm xương máu của em hồi đi phát cái Ben Lippen cho các lớp đã bị thầy Mão bắt tại trận , may mà thầy hiền , chỉ bảo là không có dấu nhà trường thì không được đi phát linh tinh .
E hèm đó là chú chưa být cách :">
HÙI anh quảng cáo cái đĩa MrCVA cho bạn anh có bị nói gì đâu:"> vì..có ai bắt được đâu =))
Còn chuyện dán ở bảng tin ý , chú cứ nói...mồm với ai đấy trong Đoàn (cô giáo ý) sau đó dán thôi ~.~ Mà giả sử chú dán ở Canteen hay ở đâu đấy thì có làm sao đâu ~.~

Nói chung nếu đc Đoàn cho làm thì tốt :D
Sẽ thuận lợi hơn, thế nên mới bảo phải cho Đoàn xem video các trường khác tổ chức FH

aq_zin

uh` F2 có tổ chức 20/3 nhưng là chương trình của cả khối pháp nên nếu xin được thì cũng hơi khó
hình như phải xin cô giáo phụ trách đoá (hok biết là ai và cũng không biết có đúng không )

dangngochuy

Member
Tình hình dạo này thế nào rồi mọi người :-/. Đã lập CLB chưa :-/. Đã có kế hoạch chuẩn bị CTM chưa :-/. Đã bắt đầu tuyên truyền phong trào trong lớp chưa :-/?

Hôm nay hỏi bà chị nớp trưởng bà ý hỏi lại. Thế tổ chức để làm cái jì, nếu để ôm nhau không thôi thì chị với mày ôm nhau cũng được rồi :)). Thế đấy, bắt đầu lại quá trình đi gửi Free Hugs clip trên Y!M để quảng bá lại thôi :D.

@anh Thiện: Bác cứ cho nhà em xin tí đất trống mấy hôm để quảng cáo cũng tốt mà bác :D.

Nhà mình cuối tuần vui vể ^^! Hí hí, đang phởn :-D. Ôi em yêu thầy Đại.

lovelypink

Member
đúng là nhà này thừa hơi...:))...bố khỉ....tiếc nhờ...mình mà ở việt nam có phải được ôm các em 9x đẹp giai nai tơ ko...:))...chán

hacdinh

Tình hình dạo này thế nào rồi mọi người :-/. Đã lập CLB chưa :-/. Đã có kế hoạch chuẩn bị CTM chưa :-/. Đã bắt đầu tuyên truyền phong trào trong lớp chưa :-/?

Hôm nay hỏi bà chị nớp trưởng bà ý hỏi lại. Thế tổ chức để làm cái jì, nếu để ôm nhau không thôi thì chị với mày ôm nhau cũng được rồi :)). Thế đấy, bắt đầu lại quá trình đi gửi Free Hugs clip trên Y!M để quảng bá lại thôi :D.

@anh Thiện: Bác cứ cho nhà em xin tí đất trống mấy hôm để quảng cáo cũng tốt mà bác :D.

Nhà mình cuối tuần vui vể ^^! Hí hí, đang phởn :-D. Ôi em yêu thầy Đại.
Trong lúc chờ đợi quyết định từ các thầy cô,hay mình cứ tập trung lại nhỉ^^Bắt đầu ngồi lại bàn chuyện nghiêm túc thôi^^Mọi người ơi!Offline đi!Bạn nào muốn vào CLB thì giơ tay đăng ký nha^^Và nhớ rủ thêm bạn bè nữa :D Offline thứ tư tới được ko nhỉ :-/

dangngochuy

Member
đúng là nhà này thừa hơi......bố khỉ....tiếc nhờ...mình mà ở việt nam có phải được ôm các em 9x đẹp giai nai tơ ko......chán
Dạ, hôm nay nhà em phởn, với lại lâu lâu cũng chưa thấy ai post gì, thừa hơi cũng phải :">. Chị nói giống hệt bà chị cũng học journalism của em :D.

Hì, cho tớ đăng kí CLB với :D. Nếu thứ 4 tới mọi người off thì tớ xin phép nghỉ trước vì phải...lao động công ích cho trường :)).

Với lại mọi người đi off thật thì nên chuẩn bị trước xem sẽ có những hoạt động gì vào buổi off đấy đi :D. Xây dựng ý tưởng cho buổi CTM, đề ra phương hướng hoạt động của CLB, nhiệm vụ của mỗi thành viên (tuyên truyền về Free Hugs trong phạm vi lớp, kêu gọi ủng hộ và tham gia, xin tài trợ ....)....

Chúc buổi off thành công :-D!

hacdinh

:(( Tình hình là ngày mai ko offline được rồi :(( Tớ phải ở lại học hai tiết Văn :(( Mục đích buổi offline này chỉ là để tập hợp các bạn lại,gặp gỡ buổi đầu và lên một danh sách cụ thể các bạn thực sự có tâm huyết với tổ chức FH^^Nhưng tình hình ít bạn vào 4rum thế này có vẻ khó khăn trong việc tập hợp nhỉ :| Bản đề xuất các cô vẫn đang xem,nhưng theo tớ thì nó cũng cần được các bạn trong Đoàn trường biết đến chứ nhỉ *________________* Rõ ràng học sinh vẫn có sự sôi nổi cao hơn,dễ dàng hứng khởi trong các phong trào mới có ý nghĩa^^Bản kế hoạch được NA dưa tận tay cô Mai Anh và chuyển lại cho cô cố vấn Đoàn trường ( quên mất là cô nào rùi^^) vì theo NA,những vấn đề như thế phải được các cô xem xét.Chỉ mong các cô thấy được ý nghĩa và cái hay của FH và mang ra bàn bạc trong buổi họp bí thư toàn trường ngày mai thui^^Mong là thế ^___________________________^

điên, dở hơi à ?.. Free Hugs làm làm gì ?

Sao ko làm luôn Free Kiss, đi, cho nó hoành tráng ..! sau đó, tổ chức tiếp 1 event mang tầm Free Love

Như vậy, mới đúng là tầm quy mô, và đi vào dòng lịch sử !

lovelypink

Member
=))..chết cười..hahahaha...free kis thì...lời quá...cuối tháng 5 hãy làm em ơi..cho chị về góp vui với...hyhyhy...:))...

@Huy:em ơi cái ngành học của chị nó display ở đâu thế?sao chị ko thấy là như nào nhờ???khó hỉu wo*'...:-?

dangngochuy

Member
Không biết tình hình thế nào rồi nhờ :-?. Hay bà con sôi nổi buổi đầu rồi lại rơi rụng lả tả hết rồi 8-|. Ở lớp tớ lôi kéo được mấy đứa nhẹ dạ cả tin rồi đây này ;)). Có tin gì từ trường bạn Linh update bên kia forum mới nhé :D, tớ thấy còn mỗi bên đấy là đang tranh luận 8-|.

Cá nhân em thấy ý kiến Free Kiss của chị Linh thật tuyệt vời và...khó đỡ =)). Nhưng mà chắc đến mùa táo tàu vẫn chưa thực hiện được ở VN :-< :-j.

Cái ngành học expose trong profile ý chi Yến :D.

lovelypink

Member
oh vậy hở...hờ hờ hờ...chị mù công nghệ,em thông cảm cho bà già này...:))
à...nếu mà free kiss...mà em cho các em đẹp giai cao ráo trắng trẻo ý,thì kể cả có phải trả tiền chị cũng chịu...hê hê hê....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000