Trò chơi Q & A

Sana

A: Cái này em ko bit. Hôm nào qua trường hỏi vợ nó.
Q: Em đề nghị đổi chủ đề, các bác đồng ý ko? (Cái chủ đề này làm em các bác tự ti quá :">)

thangdeu

A:Em không đồng ý,tự ti quái gì bác,thanh niên sắp cưới đến nơi rồi gì phải ngại.Em là em còn tính hỏi chi tiết địa điểm,thời gian và với ai nữa cơ tại vì các bác nghi ngờ nhau>:) .
Q:Đọc câu trả lời của thằng Flo vẫn không hiểu,chắc tại nó ngượng hoặc tiếng Việt mình kém.Flo đề nghị trả lời Yes or No question.Are you still?

QuanDuiDoTham

Vova said:
A: 2,4,6,8,10 tùy theo hệ số đếm mà bác chọn.
Q: Sao hỏi cái này làm gì vậy ?
A : Đây là 1 key question trong phỏng vấn bác ạ. Ngày xưa em đi phỏng vấn cũng có thằng hỏi em câu này. Em trả lời ngay lập tức : 1+1 = 2 chứ mấy, ts mày, hỏi ngu thế! :"> Và em bị loại =))
Q : Các bác nghĩ sao về câu trả lời của em với của thằng Hiệp ?

binhan_tran83

A : Câu trả lời của bác đúng với tất cả mọi người, sai với thằng chủ của bác => thằng chủ của bác ngu thật. Câu hỏi này theo em 1+1=2, bác tùng uđúng. Chúgn ta chỉ làm phức tạp hóa cuộc sống của mình
Q : Thằng Dũng hỏi câu dở hơi, đúng kô các bác?

Chipflo

Member
A: Không biết hỏi gì mà còn đưa ra được câu đó là "ấm" rồi, phàn nàn gì nữa
Q: An ơi, mày "mất" ở đâu, trong hoàn cảnh nào, và từ khi nào thế?

Vova

A: Chả biết thằng đó đến lông chân còn chưa mọc đủ cơ mà.
Q: Trả lới câu hỏi của Flo 1 cách thật lòng chứ bạn An ? ( Tý nữa thành câu cầu khiến he he ..)

Sana

A: Có.
Q: Theo bác An thì vợ bác liệu có trả lời được câu hỏi này không? (Thỉnh thoảng lên C9 em thấy vợ bác An loăng quăng ở tầng 1. Nếu có thì hôm nào gặp vợ bác em hỏi luôn :D)

Vova

A : Gặp bạn thân thằng AN
Q : Thằng An đi bao h định về ? để còn bàn giao chuyện vợ con ?

Chipflo

Member
A: Chắc nó cũng không biết đâu, bên đó thiếu gì gái An nhờ ...
Q: An ơi, mày "mất" ở đâu, trong hoàn cảnh nào, và từ khi nào thế? (không trả lời ... hỏi tiếp :D)

Sana

A: Đây, bác An "mất" trong hoàn cảnh này =)) ,chắc là trong phòng riêng, còn vào lúc nào thì em chịu. Thôi các bác nhìn hình đoán tuổi nhé.

Q: Bác flo còn hỏi gì nữa ko? =))

binhan_tran83

A: Thằng flo hỏi gì thì hỏi tao nhé.bác thụ sai luật nhé, sửa lại đi, bác việt anh ác thế, em sang đức mục đích cũng có phải học đâu, cấy con mới đấy
Q: Đố các bác em làm mất bao nhiêu?

Chipflo

Member
A: Chịu. Nói thật tưởng bạn An mất kiểu nào, chứ mất như dẫn chứng của Việt Anh thì ... thảm. Đúng là trẻ con thì hay tò mò, mà tò mò thì dễ làm liều ... quá thảm :D
Q: An mất kiểu rất "trẻ con" như thế, không biết vợ An có biết không nhỉ?

lengocthuj

A:em ko bít nữa.Sorry vì lộn xộn,hè hè
Q: An ui,Đức vừa thua đau 1-4 trước Ý, không khí bên đấy thế nào?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000