Trò chơi Q & A

lengocthuj

A: iem đíu bít,có lẽ tại mẹt nó trông hơi chuối=))
Q: Thằng Khánh kia mày thấy tao nể đứa nào ngoài vợ chưa?:p

thangdeu

A:Còn nhiều,bác suy nghĩ thêm đê.Mịa,thời buổi này gái ai đánh giá mặt thằng đàn ông,nó chỉ nhìn mông đánh giá mà thôi>:).
Q:Vẫn đố các bác,gái tại sao chọn thằng Flo hơn là chọn em?:D

Vova

A: Mặt Flo còn tem bảo hành của FPT, dù đã hết hạn nhưng vẫn là hàng công ty. Còn thangdeu nhìn xước be bét, lướt qua lướt lại nát bét rồi.
Q : Ờ mà sao tao vẫn cô đơn nhỉ ?

thangdeu

A:Mày cũng tem bảo hành FPT,nhưng đ' có tem chống giả,cần đăng kiểm kiểm tra.
Q:Giữa hàng còn "nguyên" chưa qua sử dụng như Flo và hàng nồi đồng đít đá,"dai" và "bền" như em:D ,các bạn nữ chọn ai=))

Vova

A : Có chứ, toàn đực nên bàn chuyện về gái
Q : "Dai" và "bền "như bác Khánh hay "căng" và "thẳng" như Flo các bạn nữ chọn ai ?

QuanDuiDoTham

A : Em biết thân biết phận ko đủ trình đi phái chính tông show off đc nên chuyển sang đường tà đạo satisfy học anh K :))
Q : Thế anh Hiệp chính đạo hay tà đạo ?

Chipflo

Member
A: Hiệp "nam chinh bắc chiến", thuộc hàng lưỡng lập, chánh tà khó phân.
Q: Bây giờ hỏi tiếp cái gì nhỉ? :D

Chipflo

Member
A: Bác hỏi thì em sẵn sàng trả lời ... trong chánh có tà bác Nobita ạ ... không biết trả lời thế đủ chưa. :D
Q: Thế theo các bác mình nên theo chánh hay tà, hay lưỡng lập chánh ta phân minh như "Nam Chinh Bắc Chiến Hiếp Đại Hiệp" ??? :D

nobita_d1

A: theo kinh dịch thì có chánh rồi mới có tà, nếu ko có tà thì chánh là cái gì??? vì thế theo em phải luyện cả đôi một lúc mới trở thành kẻ bền bỉ nhất được:D
Q: Nhưng mà luyện thế nào các bác nhi???:D

thangdeu

A:Mịa,cái này làm gì có lưỡng lập,chánh tà,nửa này nửa nọ.Chú mày cứ thích nói giảm nói tránh làm duyên với gái,chả ra làm sao,chủ đề đang hay vào giải thích loãng chủ đề dẫn đến vô nghĩa. Giờ thanh niên chia ra làm 2 nhóm:1 mất,2 còn.
Q:Chú Flo thuộc nhóm nào,hỏi thế tuy thô nhưng thiết thực,đúng đối tượng và thông tin cần hỏi?Sau khi trả lời,chú được phép hỏi thí sinh tiếp theo.

nobita_d1

A: em chịu, thằng này xa xứ lâu năm giờ chẳng hiểu nó thuộc cái giống gì ke ke
Q: vẫn là câu hỏi của bác K:D

Vova

A: Chắc là thuộn nhóm còn. Ở đó 100$ hả, đắt ghê gớm, còn kưa cẩm thì không biết Vn có làm được không nữa.
Q : Flo còn không anh ?

Chipflo

Member
A: Mịa, có đầu tư được đek đâu lại chẳng không còn ...
Q: Những bác nào mất rồi? Ai biết list ra đi. Coi như em mở hàng, thằng Khánh đầu sổ ... :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000