Trò chơi Q & A

binhan_tran83

A: Hix, không phải thảm mà cực thảm. Báo chí chửi rủa ầm ỹ. Chú Klisman ngay hôm sau bay ngay về Mỹ. Quốc hội Đức yêu cầu chú Klismann giải trình chiến thuật khá khá, nói chung là loạn.
Q: Các bác bảo có nên loại Mỹ ra khỏi world cup kô?. Thằng đức nó tăng cường cảnh sát tối đa cho tất cả các trận đấu của Mỹ rồi

thangdeu

A:Không. Các bác FIFA loại Mỹ ra khỏi WC,Bush đại ca nhà chúng em cho vài con tàu sân bay san phẳng EU thì hết cưỡng.Định bật à>:) .
Q:Gái "quốc xã" ngon không hả An?

Chipflo

Member
A: Việt Anh nói có sách, mách có "pic" như thế thì hỏi làm gì nữa :D
Q: Em chẳng biết hỏi gì ... các bác có hỏi gì không? :D

Vova

A : Có, hôm qua nhà gái thách cưới " Voi chín cà, gà chín phao câu " .... tìm mãi không được
Q : Bác Khánh làm voi cho em được không ?

lengocthuj

chimlon said:
Các pác D1 oi!!! Cho em hỏi chút nhé
Thế cái thằng Hiệp_vova gì gì đấy có phải là cái thằng ngày trước học lớp 9H ko????? ..................cái thằng nhà ở Lý Nam Đế ý???.....cái thằng ngày xưa yêu con pé gì gì ý.........hại đời con gái người ta rồi lừa đem đi bán ở TQ ý......cái thằng ngày xưa phản bạn cướp người yêu của bạn ý........cái thằng lừa cô giáo lấy trộm mấy cục phấn ý............Phải ko vậy ta.....?????????????????????????
ặc, sao giỏi vậy ta>:D<

chimlon

Các pác D1 oi!!! Cho em hỏi chút nhé
Thế cái thằng Hiệp_vova gì gì đấy có phải là cái thằng ngày trước học lớp 9H ko????? ..................cái thằng nhà ở Lý Nam Đế ý???.....cái thằng ngày xưa yêu con pé gì gì ý.........hại đời con gái người ta rồi lừa đem đi bán ở TQ ý......cái thằng ngày xưa phản bạn cướp người yêu của bạn ý........cái thằng lừa cô giáo lấy trộm mấy cục phấn ý............Phải ko vậy ta.....?????????????????????????

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000