Triển lãm ảnh 0508 ^^

thôi bạn ạh bạn con cháu của họ nào thì bạn vẫn là bạn thôi :d sao fải thích dài dòng thế kia làm gì , bọn tớ chỉ nói thế chứ có ác í gì đâu :-j
Hình như tớ cũng con cháu ai đấy thì fải :-"

hacdinh

Tại mấy bạn thắc mắc trước mà^^Tớ chỉ muốn nói là chữ "Nữ" trong tên tớ ko có nghĩa là nam hay nữ thôi^^Nó khác với chữ "Thị",và cũng đáng tự hào :p

Gemini

hay wa', tớ khoe với, iem xin tự giới thiệu với các bẹn iem là con cháu của cụ PHẠM ngũ lão,hihi

@ 2 bạn linh chụp ảnh đẹp lắm, còn ảnh nào khác k vậy, mún xem nữa wa^^

Pirate

Member
hay wa', tớ khoe với, iem xin tự giới thiệu với các bẹn iem là con cháu của cụ PHẠM ngũ lão,hihi

@ 2 bạn linh chụp ảnh đẹp lắm, còn ảnh nào khác k vậy, mún xem nữa wa^^
thế thì gia phả của mình lắm ông to quá :">....Nguyễn Du Nguyễn Trãi Nguyễn Huệ ko nói làm gì , Nguyễn Tấn Dũng Nguyễn Ái Quốc cũng có ;)) hưởng lộc rơi lộc vãi của các cụ cũng đủ phè phỡn cả đời =))

Napster

Thành viên danh dự
Thế Trần Nữ Vương Linh Trần Nữ Thạch Linh là thế nào? Sinh đôi? Chị em?
Đọc mấy cách đặt tên hay phết. Biết để mai sau tránh đặt vào :|

vuonglinh_donthu

Mấy bạn vừa vừa phai phải thôi chứ.Ai khiến các bạn phải đọc nó mà kêu này kêu nọ.Cái giải thích đấy là tôi trả lời cho bạn Ngô Nam Chung:"Hehe, tên công nhận độc thật.
Trần lại còn Nữ ... <~~ khẳng định mình là girl quá cơ
Nếu có em zai có khi tên là Trần Nam... nhỉ ".Vì vậy làm ơn đừng có lố bịch như thế nữa.

Gemini

mắt bạn này trông hay nhỉ~~>chụp ăn ảnh\:D/
2 bạn linh ở ngoài cũng giống nhau thế này hả? có đặc điểm j nhận dạng k :-/
chiều cao rồi tóc tai thấy giống nhau hết~X( :-@ :-B ,mặc cũng giống nhau
thế này có khi đến bố mẹ cũng nhầm mất

vuonglinh_donthu

mắt bạn này trông hay nhỉ~~>chụp ăn ảnh\:D/
2 bạn linh ở ngoài cũng giống nhau thế này hả? có đặc điểm j nhận dạng k :-/
chiều cao rồi tóc tai thấy giống nhau hết~X( :-@ :-B ,mặc cũng giống nhau
thế này có khi đến bố mẹ cũng nhầm mất

Hey,tất nhiên là cũng có điểm khác biệt bạn ạ.Hầu như cả lớp tớ,mọi người đều đã phân biệt được :X Thạch Linh xinh hơn tớ--->Bạn cứ thấy ai xấu hơn thì người đó là tớ ^^ Từ bé ba mẹ tớ đã cho hai đứa ăn mặc giống nhau rồi,nên bây giờ đôi lúc cũng hơi chán :D Thỉnh thoảng bọn tớ lại cột tóc khác nhau :D,nhưng nói chung là nếu gặp nhiều thì bạn sẽ phân biệt được thôi :X

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000