Trang web hay về đồ hoạ

trananduc

www.dohoavn.net

Đây là một trang web rất hay về độ hoạ.
1> Trang web dạy rất nhiều chưong trình: A.Photoshop, Image Ready, Illustrator, Flash...
2> Bạn sẽ được hướng dẫn từ căn bản đến các bài mẫu sử dụng phối hợp các hiệu ứng đồ hoạ, tạo nên hiệu quả rất đẹp. Họ còn giới thiệu làm ảnh studio (ảnh nghệ thuật và ảnh hàn quốc bạn chụp ở hàng ấy). Hướng dẫn rất rõ ràng, từng bước một, có hình minh hoạ đầy đủ. Có khi học tốt các bài dạy + 1 chút đam mê, bạn có thể... tự kiếm tiền đó ;) (đùa vậy thui, nhưng dùng để tô điểm các bức ảnh kỷ niệm thì quả là rất hữu dụng).

Chúc các bạn may mắn,

Pirate

Member
bác nào có link download e-book học photoshop tiếng Việt share em luôn đê :D bây giờ mắc mớ vào mấy trang đấy lại phải lập account...mệt :p

phoenix1111

có về Adobe illlustrator hum anh Quân ^_^, gửi em phát nèo.
-- Có ai dùng Corel Draw hay Corel Painter rùi thì cho nhận xét xem ^_^

phoenix1111

em bít trang này rùi, có sẵn các brush của photoshop và illu nhưng em mún tự vẽ tay cơ :)):)) ^_^, không thik dùng đồ có sẵn ^_^
--Chắc phải đi mua quyến sách mất, ngồi đọc ebook mỏi mắt lắm ^_^

-- ^_^ @anh Quân : có tác phẩm nào = illu hum anh, cho em xem với :D ^_^

b33p

Member

Rảnh rỗi ngồi nghịch 1 tí =))
Đất nước mình dài nên khó design sao cho nó đẹp :(,nhưng mà vẫn dễ hơn japan =))

Còn cái này thì làm cho website,nhưng cũng chưa đưa vào banner vì chưa nghĩ đc hình ảnh cho banner của site,tạm thấy cái hiện thời đẹp rồi :D

phoenix1111

Rảnh rỗi ngồi nghịch 1 tí =))
Đất nước mình dài nên khó design sao cho nó đẹp :(,nhưng mà vẫn dễ hơn japan =))

Còn cái này thì làm cho website,nhưng cũng chưa đưa vào banner vì chưa nghĩ đc hình ảnh cho banner của site,tạm thấy cái hiện thời đẹp rồi :D

]Anh dùng phần mềm gì thế :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000