Tổ buôn 12F đây !!!

Rien

Thế mày có về không Liên? Tao hè này không về , bọn lớp mình về Tết hết cả lũ rồi, chả có ma nào về hè nữa...Chán văi, nên thôi tao cũng ở lại đú đởn. Mày dạo này sao? Trông ảnh mày khác nhiều , sắp thành người mấu rồi. hehehe
Ah mà Liên ơi, mày ở thành phố nào thế? Tao dạo này đang thi, khi nào rảnh tao hỏi mày mấy chuyện nha, nick này của mày co phai nick YM luôn không? Nếu đúng, có gì tao add mày nhé.

nicole_82

Member
Tao vừa về Tết vừa rồi mà mày, mới sang lại đây dc 2 tháng thôi, về nữa thì phá sản à, tao về gặp anh chị mày đấy cả bà Nga nữa, thằng Đức có kể cho mày nghe ko? Tao về béo lên nhiều lắm rồi, ng mẫu với mẩu cái gì, đừng có mà trêu tao.
Tao ở Toronto, mày định qua đây thăm tao à, có gì mày add nick của tao vào nhé, bao giờ gặp thì nói chuyện, [email protected]. Mày lập ổ chích choác ở bên P thế nào rồi, nghe nói mày cầm trịch cả Paris mà, mà mày vẫn ở paris fải ko?

ttt156

chào mọi người, đợt vừa rồi lên Paris chơi gặp mọi người vui quá, bây giờ về Lyon chán quá. Minh Trang ơi, tụ tập buôn chuyện đê.
Thùy Anh có post ảnh ở album ảnh đó, mọi người lớp mình xem nhá.

Rien

Tam beo oi, dao nay tao dang thi, de cuối tuan sau nha. Tao thi xong goi may nha , he nay may co ve khong? Tao chac o lai kiem viec thoi , may co moi nao bao tao den xin viec nha.

Xêkô

hi cả nhà. Sao chẳng thấy ai buôn chuyện gì đặc biệt vậy. Toàn hỏi han nhau vây.
To trang điên: Tao vào ủng hộ mày đây nhưng thấy tình hình bà con tham gia ít quá nhi?

Rien

Mai Trang sao noi khong ai nho may the? Dao nay may the nao? O dau roi , he co ve Vn khong? Khong biet he nay co nhung dua nao ve Vn nhi? Khi nao hen ho, tu tap di choi ca lop de.
Lop minh buồn qua , len day chao hoi may cau nhung cha biet noi chuyen gi nua. Hic hic hay minh noi chuyen tinh cam de. Lop minh sap toi co them ban nao lay vo lay chong khong? Chac gio ai cung co người iu roi nhi. Hay gio post anh ngươi iu gioi thieu de. Co ai ung ho khong? Neu ung ho MT xin post dau tien. hehehehe

To Lan beo : Ung ho the day ha? Ung ho them nua de... Chuc mau khoi benh nha Lan "bíu" hehehe

Xêkô

Rien said:
Mai Trang sao noi khong ai nho may the? Dao nay may the nao? O dau roi , he co ve Vn khong? Khong biet he nay co nhung dua nao ve Vn nhi? Khi nao hen ho, tu tap di choi ca lop de.
Lop minh buồn qua , len day chao hoi may cau nhung cha biet noi chuyen gi nua. Hic hic hay minh noi chuyen tinh cam de. Lop minh sap toi co them ban nao lay vo lay chong khong? Chac gio ai cung co người iu roi nhi. Hay gio post anh ngươi iu gioi thieu de. Co ai ung ho khong? Neu ung ho MT xin post dau tien. hehehehe

To Lan beo : Ung ho the day ha? Ung ho them nua de... Chuc mau khoi benh nha Lan "bíu" hehehe
:( bệnh tật gi? Hic hic sao lại cứ nói oang oang thế bà con biết được thì chết. Ủng hộ ý kiến trang điên nhé. Ai có chồng con người yêu gì thì giới thiệu ra đi cho mọi người cùng chiêm ngưỡng, ra đường còn biết mặt mà chào hỏi nhau hehe.

nicole_82

Member
post ảnh ng yêu để con Trang nó cướp à, nó vốn đã dại trai lắm rồi mà, heeeee, nói thế thôi chứ ai có ng yêu thì post hết cả lên đi, cả Lan béo luôn, bắt đầu từ Minh Trang rồi đến Mai Trang nhé, ai ko có ng yêu thì khỏi phải post, heee

Xêkô

nicole_82 said:
post ảnh ng yêu để con Trang nó cướp à, nó vốn đã dại trai lắm rồi mà, heeeee, nói thế thôi chứ ai có ng yêu thì post hết cả lên đi, cả Lan béo luôn, bắt đầu từ Minh Trang rồi đến Mai Trang nhé, ai ko có ng yêu thì khỏi phải post, heee
To Liên: Liên kia thấy trẫm ko chào một câu nhé. post anh người yêu mày đê nhé. Hic hic chứ còn tao post ảnh Đức béo lên mạng làm nồi giề? Dạo này mày khoẻ ko? Hic thấy chị Liên dạo này trông như " Vịt Kều" vậy :). Đùa thôi trông mày anh chơi vại hâm mộ :x
To Trang: Xấu hổ chưa em, mang tiếng thế ko biết? Xử lý cái Liên thế nào đi chứ ai lại để nó bảo dại trai thê bao giờ. Đính chính đê. Trai nó dại mày chứ mày dại bọn nó hồi nào đâu :q:.............

Rien

O hen, may hom nay ngoi nghi mai lam the nao de noi lai con Lien ma khong ra heheheh. May co Lan beo ung ho. Mie tieng xau don lau ha, ma mieng lươi the gian cung doc dia vo cung hic hic. Day nha Lien , gio dinh chinh lai la giai no dai tao chu khong phai tao dai no nha , ma tao bo bua no thi dung heheheh.

Thoi dao nay tao dang ban, de xong xuôi cong viec, tao post anh sau nha.

Lan beo ah, cu post anh Duc beo len de cho ban be xem dao nay no the nao. heheh em thi cha can.

nicole_82

Member
Trang với Lan béo định hội đồng tao à, tụi mày đừng ỉ to xác mà ăn hiếp tao nhé :-( mai tao gọi bạn thân Tâm béo vào coi tụi mày còn bắt nạt tao dc nữa ko :q: :q:
tao ko có anh yêu, vậy post ảnh tao với em yêu cho tụi mày coi nhé, hô hào khản cả cổ mà cứ thấy đứa này đùn đẩy đứa kia ko, chẳng ai chịu post ảnh hết, coi xong ảnh tao rồi tự động post ảnh tụi mày lên đấy, đừng để tao dùng biện pháp mạnh ;-)

Xêkô

nicole_82 said:
Trang với Lan béo định hội đồng tao à, tụi mày đừng ỉ to xác mà ăn hiếp tao nhé :-( mai tao gọi bạn thân Tâm béo vào coi tụi mày còn bắt nạt tao dc nữa ko :q: :q:
tao ko có anh yêu, vậy post ảnh tao với em yêu cho tụi mày coi nhé, hô hào khản cả cổ mà cứ thấy đứa này đùn đẩy đứa kia ko, chẳng ai chịu post ảnh hết, coi xong ảnh tao rồi tự động post ảnh tụi mày lên đấy, đừng để tao dùng biện pháp mạnh ;-)

ảnh đẹp thế? Hic sao cái Hiền nhà mày nó lớn nhi? Mà túm lại bây giờ mày ở Mỹ hay Canada vậy Liên? Mà đứa nào bảo post ảnh bạn trai lên ấy nhỉ? Con Labelle đâu có ảnh người yêu thì post ra mắt bà con nhé.

Ui gioi, sao gio lai vao day dong the. Lan trươc dinh vao day buon voi moi nguoi ma cai may tinh cu chuoi cu bao la nham nick, phai tim loan len, buc ca minh. Den nhuc, he nay lop minh co ai ve khong the? Ma xem ra toan bon o Phap hoi tham nhau nhi, xem co ai o viet nam ru vao buon chung cho nhieu thong tin di, hehe. Xin loi cac ban, nhung tuy ra trương da lau nam, nhung ban tinh thich buôn thi van kho long thay doi :d

Rien

Uh Nga beo vao la dươc , moi ngươi dang ho hao post anh ngươi yeu day, nhung em cha biet lam the nao de post anh, hehhee hoi cà rot. The Nga thi bao gio gioi thieu chinh thuc nhi?

Còn Liên nha , may an gian vua thoi , ngươi ta can post anh "giai" chu sao lai cho anh chi em may len thia? Yeu cau post anh "anh giai" nha.

Het y kien em di day ah. Co ai "gioi" bao em vu post anh , em nhat dinh se cho bac nha em len hehehehe.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000