TÌnh yêu hot hot

Swordman

Member
Tất cả lũ bọn mày chẳng hiểu cái gì cả
Một lời khuyên cho cuộc sống tốt đẹp hơn chứ bạn Ly khuyên như thế thì anh ta nhảy lầu tự tử thì sao?

shosaitoki

oài đọc xong mấy cái lý thuyết của bạn này la` mình ói ra sạch sẽ bữa trưa vừa xong, may quá la` nminhf chưa iu ko th` đọc xong cái topic này là coi như break-up lun. Giờ thi` bít con trai D1 thế nào rồi, tự hào con trai D3 wa' cơ

p3yeu

Member
shosaitoki said:
oài đọc xong mấy cái lý thuyết của bạn này la` mình ói ra sạch sẽ bữa trưa vừa xong, may quá la` nminhf chưa iu ko th` đọc xong cái topic này là coi như break-up lun. Giờ thi` bít con trai D1 thế nào rồi, tự hào con trai D3 wa' cơ
:>> :>> con zai d1 cũng đc dấy chứ,chuối cũng là 1 loại hoa quả tốt cho cơ thể mà mày,đằng này lại miễn fi nữa chứ :>> ;;) :) :D =))

D4 thuộc loại ngoan có tiếng chị ah`, làm sao cá tính được như D3.
Cô Hóa mà đọc được những gì các bạn D1 đây viết thì phải choáng nặng mất .

chocomog_257

Moderator
trangceline_89 said:
Không biết mọi người thế nào chứ em thấy đọc cái này mang tính chất giải trí nhiều ghê =))
Ơ, tình yêu cũng là 1 hình thức giải trí đấy chứ, mà ai chả có lúc cần giải trí =))

bọn này bàn nhiều quá
mới lớp 10 thì cứ yêu thả phanh đi =))=))
lớp 11 ,12 như bọn anh học nhiều muốn yêu cũng không được :D:D

thì biết thế.

nhưng quan trọng là có đứa nào mà yêu ko chứ.

người yêu có fai ra chợ nhặt đại 1 thằng rồi thành người yêu luôn đc đâu. ( có fai trả $ ko nhỉ :D

Hà Giang

Member
Mọi người cứ chê, chứ tớ thấy mấy bạn con trai D1 có vẻ lãng mạn đấy chứ, chẳng giống mấy người chuyên Toán khô khan. Đúng thật là khi mình chưa yêu hoặc đang yêu thì chẳng mấy ai để ý đến mấy cái chuyện xung quanh vấn đề tình cảm, và đại đa số bây giờ ai mà chẳng thế. Và điều đau đớn nhất là chúng ta chỉ thấm thía những điều đó khi mọi chuyện đã chẳng còn là gì nữa. Lúc đó lại hối tiếc.......Tất nhiên thì tình yêu không phải khi nào cũng theo mấy điều đó, như thế thì trên đời này ai cũng yêu giống nhau chắc. Nhưng chúng ta cũng nên chú ý đến những điều tưởng chừng như lý thuyết "suông" ấy .

winnie_the_pooh

Đã ai bị người iu bỏ rơi chưa nhỉ?Làm thế nào để vượt qua được nhỉ?Với một đứa con gái thì khó quá mà.Khi iu người ta hết lòng, cũng biết người ta cũng rất iu mình nhưng vì một cái gì đó (em thề là chưa làm sai điều gì cả) người ấy tránh mặt mình ,để mình tự nói ra câu chia tay mà không biết lý do.thế có là quá đáng khôngrEm phải làm gì khi không thể gặp được người đó và nói chuyện với người ấy! :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000