Tìm người- 12A5

thelion0503

ông nhầm rồi
này nhé
NoBODY= Hoàng Việt
Vạy tôi thử dịch 1 câu của ong nhé:Nobody can love him
tức là : Hoàng Việt có thể yêu anh ta... đúng không?
Vậy thì ông bảo ông không bị bệnh gì?

latinh_boy

Member
Cường àh ông chưa hiểu hết ý của thằng Việt rồi,từ NOBODY ở đây được dùng với nhiều nghĩa ngoài nghĩa là HV ra nó còn có nghĩa là "ko ai cả" vậy thì ông phải hiểu mấy cái câu đấy 1 cách linh hoạt hơn chứ,phải ko Việt sứt nhỉ :D

thelion0503

này các ông ơi, nói mãi chán rồi , mỗi cái bài thơ con cóc ấy mà
Các ông còn cái gì hay thì khơi ra đi để anh em cùng bàn bạc
Mà muốn lập đề tài mới thì làm thế nào ấy nhỉ?

manhlong

Yeu cau moi nguoi cham dut ngay de tai do hoi nay ngay o day. Chung ta khong thua xien de len day buon may thu linh tinh. Neu co gi khac quan trong va thu vi hon thi khai mao di!!!!!!.
:9

latinh_boy

Member
manhlong said:
Yeu cau moi nguoi cham dut ngay de tai gio hoi nay ngay o day. Chung ta khong thua xien de len day buon may thu linh tinh. Neu co gi khac quan trong va thu vi hon thi khai mao di!!!!!!.
:9
Ong vao`phan`ai xinh nhat khoa' minh` di.

latinh_boy

Member
Mọi người ơi đã thi học kì xong chưa,xong rồi thì anh em đi đánh chén 1 trận nhé !
Thằng Quân nó sắp đi du học rồi đấy anh em nhớ phải nọc nó ra bắt khao 1 bữa trước khi đi nhé. :D

red_heat

thấy cái topic này dần lạc chủ đề và trở thành cảu lớp mình nên tao lập cái topic lhác cho anh em mình to nhỏ

unperfect_man86

milano_kenzo said:
đông vui quá nhỉ, cho em hỏi thăm và làm quen với, thành tích học tập của anh này kinh lắm à sợ thật
vừa học giỏi lại vừa đẹp trai nhất lớp, oai doài oai...................
thế thì còn gì để nói ko????????

VAI LUA , ANH HUNG LOP MINH THAT LA VAI LUA , DUA NAO DAM BAO LA HUNG NGO ?????

thelion0503

Thằng Hùng nó điên lắm anh em ah`
Nó bảo là nó hoc đỉnh môn triết nhất trường nó đấy , được các bạn gái trường nó hâm(!) mộ lắm đấy :)
Tôi bó tay!

Mat to

Giang hồ cộm cán vào roài.... đến h mìn lẻ lượn...
Nói chung nà.... ciao toàn thể các bạn lớp mình.... chú bé Quân đi thì nhớ mang quà sang cho tao...=)) ( đừng tưởng Sydney mà to.... )

Mat to

làm sao làm sao làm sao....:D
Hiếu khỉ là giang hồ cộm cán nổi tiếng ai mà ko biết....( hỏi mấy em thấy toàn bít Hiếu khỉ có ai bít Tuấn nhồi đâu...) lổi tiếng đây....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000