Tìm người- 12A5

tăng giá lên 50%, chỉ giảm giá và khuyến mãi đặc biệt cho anh nào đẹp trai và hát hay =)) =)) =))
chẹp, ko ngờ bây h mình đổ đốn thế này...........

Hà Giang

Member
Yến à! Chẳng phải "đổ đốn" đâu. Tư tưởng cũng "tiến bộ" =))
Cứ mời các anh đến chơi, nhớ rõ là phải rẽ qua 10A1 nhé, rồi, nếu các anh tìm được bọn em thì giảm giá cho các anh luôn. Giảm mấy "nghìn" thì còn tùy Yến nhỉ!!!!!!!! =))

Hà Giang

Member
Nói ở trên là bán đồ ăn đấy còn gì nữa anh? Yên tâm đi, đảm bảo vệ sinh , không sợ ngộ độc, có gì "lỡ" thì bọn em sẽ kinh doanh luôn cả.....nhà vệ sinh =)) =))

latinh_boy

Member
Thế là hội trường đã kết thúc rồi ,nói chung là tui thấy rất vui chỉ tiếc là lớp mình ko đến được đầy đủ 100% :) .Các em lớp 10A1 thì sao,bán hàng ăn lãi được bao nhiêu? bao nhiêu người phải vào nhà vệ sinh khẩn cấp rùi :D

Hà Giang

Member
các anh A5 ki bo, có mỗi anh Hùng đến A1 mua hàng, gặp anh Đức rồi, trông anh đâu có vẻ cháy túi mà không ra chỗ lớp em? Nhưng thôi chẳng sao, lớp vẫn bán chạy như thường, còn kinh doanh nhà vệ sinh thi bị ...ế

latinh_boy

Member
Sao moị người đi đâu cả rùi ko ai post bài thế :cool:.Các boys 12A5 cũ thì mình liên lạc thường xuyên rôì thế các em 10A1 thế nào? Khoẻ cả chứ,học hành tốt ko :D, các em cố gắng nhé chắc là thi khối D cả phải ko ?

latinh_boy

Member
Lớp 10 thì sao chứ lo từ bây giờ đi là vừa, ko như anh em mình năm lớp 10 và 11 chơi cho lắm vào đến năm lớp 12 cuống quít hết cả lên :D, học từ bây giờ đi đến lúc thi đỡ khổ :)

manhlong

Các bạn, các bạn, đây là mục tìm người A5 mà, không phải là chỗ cho các ông tán các em khoa dưới đâu nhé.
Mà Nobody, cái câu "she like.." là của tôi mà , ông định ăn cắp bản quyền à.
>:p

NOBODY

Member
Thằng nào nghĩ ra, nói lại đi, lại chả đập cho một phát bây giờ.
Mà ông bảo aitans đấy, lấy cái này làm luôn cho 12A5 luôn, các bác nào 12A5 thì vào đấy tán phét, không phải thùi vào tham quan cũng được. :D

manhlong

HHEHEHE

NOBODY thân mến, bạn tôi ở trường chuyên ngữ bảo rằng ông viết câu "I like" ấy ông viết sai ngữ pháp trầm trọng, có cần đến tư vấn vài buổi không ?

NOBODY

Member
Thì khi tôi viết tôi cũng biết là sai rùi mừ. Cái thằng này chả nhớ gì cả. Trong năm học tôi chả đưa cho ông xem rùi còn gì, lúc đấy mình đã bảo là có thể sai rùi mà.Viết ra cho vui, dich theo nghĩa Việt Nam thui. :D

latinh_boy

Member
Các em 10A1 đâu rồi, nhất là em Hà Giang lập ra topic này để rồi bỏ rơi các anh trong này ah`:( Và cả thằng Hùng ngơ nữa biến đi đâu mà ko vô đây nói chuyện.(topic này là để tìm Hùng ngơ mà :) )

thelion0503

hehehehe, chào tất cả các cụ
thôi đi ông Hùng ơi , ông thì chỉ có Bà LA Sát nó wen!!!
Mà ông hâm hâm như vầy mà lại có em lam quen với ộng ah`, lạ thật đấy

thelion0503

Ông Việt sứt này, thơ ông thì hay rồi nhưng cái chữ "him" làm tôi sợ ông wa', xem lại xem mình có "bệnh" không nhé
Ý tôi là sao không sửa him thành her để tôi đỡ hiểu nhầm
:D

NOBODY

Member
thelion0503 said:
Ông Việt sứt này, thơ ông thì hay rồi nhưng cái chữ "him" làm tôi sợ ông wa', xem lại xem mình có "bệnh" không nhé
Ý tôi là sao không sửa him thành her để tôi đỡ hiểu nhầm
:D
Ông nói cái quái gì thế, tui không hiểu. Nên xem lại trình độ tiếnh anh của mình đi và chịu khó đọc hết vào.
(Quái lạ?Sao ai cũng bảo đấy là bài thơ nhỉ)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000