Tìm người- 12A5

Hà Giang

Member
Các anh chị 12A5( 2001-2004) ơi, em nghe nói lớp các anh chị có anh tên là Trần Quang Hùng đúng không? Có ai 12A5 cũ đọc được mẩu tin này, nhờ các anh chị cho em biết với. Anh Hùng mà đọc được thì càng tốt. ;) ;) ;)

manhlong

Anh Hùng lớp anh cũ là rất đẹp trai và học giỏi,em cần tìm ảnh có việc gì ;)
nếu em cần liên lạc với anh ý thì anh sẽ nhắn nó,thế nhé.

NOBODY

Member
Em Giang là gì với anh Hùng lớp anh vậy. Nó thật tốt số, được một em hỏi thăm, sướng quá nhỉ, chẳng bù cho mình, hichic

Hà Giang

Member
Khổ chuyện là thế này, mẹ em bít anh Hùng học đỉnh đỉnh, kể cho em nghe một list những thành tích mà anh ấy đạt được. Hì...Thấy hơi hâm mộ nên em định làm wen thử thôi, để học hỏi kinh nghiệm. Anh Việt ko có ai hỏi thăm à, công nhận, thế thì thiệt tủi thân, hay là để em hỏi thăm hộ nhé
:) Anh Việt ơi, lâu rồi anh có khỏe ko? Dạo này anh học trường nào thế? Chúc anh học giỏi nhé! :) :D

Quang Hùng

Chào Giang anh đã đọc đươc tin nhăn của em.Nhưng hình như anh không biết em.Chúng ta hãy làm quen.Em hãy cho anh biết địa chỉ email của em.Của anh là
[email protected] .Chúng ta có thể nói chuyện với nhau qua thư.Nếu có thể hãy nhắn lại cho anh qua diễn đàn này.byeee

manhlong

Hung

Ông Hùng bây giờ đỉnh cao qua nhỉ, bạn bè cùng lớp cũng phải ngạc nhiên đấy.
Thay mặt tập thể 12A5:
L, M, M.D, H.V, K.T, C, H.Q, T.N

đông vui quá nhỉ, cho em hỏi thăm và làm quen với, thành tích học tập của anh này kinh lắm à sợ thật
vừa học giỏi lại vừa đẹp trai nhất lớp, oai doài oai...................
thế thì còn gì để nói ko????????

Hà Giang

Member
Ê này, mụ Yến kia! Vào đây làm gì. Thích thì đi làm quen với mấy anh bạn của anh Hùng ấy. Các anh ấy cũng học giỏi lắm đấy, cả đẹp trai nữa . Đừng có gửi mail làm quen tới anh Hùng, anh ấy "kiêu" đấy :D

latinh_boy

Member
Các em đừng làm quen với Hùng :D nó tuy học cũng được nhưng tính tình hâm hâm em nào chơi với nó hâm luôn thì chết, tốt nhất là làm wen với anh đây này
anh tốt lắm.(thằng Hùng đọc được bài này chắc lại lên cơn điên lên cho mà xem :D)

Quang Hùng

Tên Đức bệnh(Quang tèo) mời là tên đại hâm các em ạ.
Nó bị hâm vì nó nghi ai cũng hâm như nó!!!! =))
(Tại học khoa kinh tế tòan con gái ấy mà vừa bị bóc cháy túi :D
Đừng có nghe lời nó!!!)

NOBODY

Member
Ai chẳng có lúc cháy túi. MÀ các em đừng nghe lời anh Long, anh ấy là chuyên gia bốc phét đấy, anh Hùng vừa đẹp trai vừa học giỏi =))

nghe đã thấy choáng, bạn bè với nhau mà liên tục dìm giá nhau thế này, các em nhìn thấy nó cười cho.............
Nói chung cho em hỏi 1 câu, ai đẹp zai nhất cơ?????? :>> :>>

manhlong

Cac ban dung nghe loi thang Viet, no khong co tot bung dau.
No co ban gai roi day dung co gui thu cho no khong thi ban gai no "oanh" day.
Gui thu thi gui cho anh " latinh boy" y, anh ay dep trai lam.
:cool:

Hà Giang

Member
Sắp hội trường rồi, chắc các anh cũng về thăm trường đúng không? Nếu có thì nhớ đến ăn uống ở giang hàng lớp em đấy nhé(10A1)!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000