Tìm mua Phong Vân đây!

Kid02117

Member
Bạn nào có bán truyện Phong Vân từ tập 1 -> 39 kô? Cần mua đây, đk chỉ là truyện kô rách nát là đc, tùy vào tình trạng của truyện mà trả giá (cao nhất 5k/quyển). Có gì post bài hoặc liên lạc trực tiếp nhé: 0904787673

kiwi_vn

Active Member
Em Quang cũng là dân nghiền Phong Vân hả ? Nghe em muốn mua từ 1->39 chắc có những tập sau , cho anh mượn từ 39->43 được không ? :D

kiwi_vn

Active Member
Có thì đã tốt em ạ . Nhung mà Phong vân giờ chán quá . Đọc tập 91 xong bực cả mình . Kết cấu truyện giờ chán quá rồi .

kiwi_vn

Active Member
Đọc tập 94 in chán quá . Có chú nào thấy rằng đọc Phong Vân ngày càng " bựa " ko ? Hết kẻ mạnh này rồi lại đến thằng khác mạnh hơn mặc dù thằng trước đó đã được quảng cáo là tu vị cực cao rồi .

kiwi_vn

Active Member
Chơi đọc trên mạng tính làm j ? Nhưng đọc trên mạng toàn tiếng Trung-> chỉ đoán lờ mờ thôi . Có trang nào tiếng Việt ko nhỉ ?

Kid02117

Member
Nghe nói PV2024 Nhiếp Phong mặc áo da đóng Rebel nhiệt tình <--- kô nên đọc!

Nếu có trang TV thì mua truyện cho mệt hả anh?

kiwi_vn

Active Member
Hế hế . Anh định vậy đấy , nói chung là anh cũng không phải mua truyện , mấy thằng lớp anh thay nhau chuồn đi mua -> muốn mua cũng không đến lượt mình .

miu miu

Member
Đọc Phong Vân hay mừ ! Tuy hơi kéo dài lê thê ! Nhưng cái đặc biệt hay của Phong vân là sự liên kết chặt chẽ của từng chi tiết nhỏ nhặt trong truyện ! Phong vân thật tuyệt ! :) :) :) Hình vẽ cực ổn ! Trùi ui ! Yêu Phong vân ghê gớm ! Tuy học lơp12 nhưng em vẫn nghiền phong vân kinh dị luôn ! KHÔNG THỂ BỎ ĐƯỢC !
:( :( Nhưng nói đi cũng phải nói lại ! Tác giả tham xiền quá ! Nếu Phong vân kéo dài quá lâu mà không chịu ngừng thì cũng hơi chán nản ! Mong rằng tác giả sẽ không quá tham lam nữa!:( :(

kiwi_vn

Active Member
Nhưng nói đi cũng phải nói lại ! Tác giả tham xiền quá ! Nếu Phong vân kéo dài quá lâu mà không chịu ngừng thì cũng hơi chán nản ! Mong rằng tác giả sẽ không quá tham lam nữa!
Em có biết Phong Vân còn dài lê thê không ? Lớp anh có thằng đọc đến tập 512 rồi , chúng nó còn rao là có khoảng 1200 tập . Hix.Anh mới chỉ đọc đến tập 100 thôi , Nhưng cành đọc càng thấy sến rồi .

hate_a3

Member
tập 512 hay c512 hả em =))
thật là vớ vỉn
có truyện rồi này, mua cả bộ thì mua ko thì nghỉ nhé các em yêu :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000