Thông báo họp lớp D1

binhan_tran83

Hỡi đồng bào cả nước, hỡi những thần dân D1. Tôi viết, đồng bào có đọc được kô. Kô đọc được thì
1. Chuyển sang font tiếng việt mà đọc
2. Đọc lại phần 1
Ok. Trước tình hình anh em mình gần hết đã chia tay giảng đường đại học, bước sang giai đoạn mới của cuộc ssống, trước tình hình đất nước ta mới có được những nhà lãnh đạo mới
, trẻ trung hơn, mạnh mẽ hơn, trước tình hình các chị em nhà ta đang lũ lượt theo chồng bỏ cuộc chơi, trước tình hình các anh em nhà ta lũ lượt vượt biên đi tìm chân trời mơ ước, em đề nghị anh em ta phải có 1 cuộc gặp mặt tình nghĩa để anh em ta có cơ hộ gặp mặt nhau, ôn nghèo kể khổ, định hướng tương lai (chương trình nghị sự của cuộc gặp mặt sẽ được bàn luận thêm trong thời gian diễn ra cuộc gặp mặt B-)).
Địa điểm tổ chức cuộc gặp mặt (dự kiến): chat room Yahoo messenger :))
Thời gian : chịu, chương thống nhất, anh em cho ý kiến
Anh em có ý kiến hay ý tưởng gì thêm thì cho vài dòng để em còn tổ chức nhé >:D<

Sana

Đồng ý với ý kiến của bác An. Em đề nghị phải có một cuộc họp để thống nhất khi nào chúng ta thống nhất về ngày họp mặt. Sau đó chúng ta phải có một cuộc họp bầu ra các thành viên trong hội đồng họp mặt. Tiếp đó anh e ta phải có một cuộc họp đóng góp thảo luận để ra phương hướng của cuộc họp chính thức. Nói chung trước khi có cuộc họp chính thức thì anh e D1 phải họp nhiều lần, mỗi lần là một lần uống bia. Em xung phong đi họp. Tóm lại là anh e phải họp tại quán bia nhiều lần. E xin hết. =))

kakaka

huong ung nhiet tinh
chat room cung dc
ma beer cung xong
dzo^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

co loi khen ngoi chu AN,
viet van hay qua, doc xong thay day nhiet huyet
(ko bit co fai thang AN viet ko, jong van sang tao va~i
kha nang cua no binh thuong ko xuat sac nhu dzay hehehe)

thangdeu

Ngày nào các bác cũng dòm nhau trên YIM,các bác ko thấy ngán à. Các bác hội hè vừa phải thôi,để cho anh em còn kiếm vợ chứ. Em là nhất trí họp:D.

binhan_tran83

được, vậy là cũng kha khá anh em tham gia rồi.
Em xin đề cử 1 người làm trưởng ban họp mặt cho lớp. Đó là em :D. Phó trưởng ban là bác Việt Anh. Đề nghị bác việt Anh tổ chức công việc, tập hợp anh em làm vài chục cuộc họp trù bị, để đảm bảo cho cuộc họp chính thức của anh em thành công tốt đẹp. Đề nghị bác việt anh sau các cuộc họp trù bị thì viết báo cáo nộp lại cho trưởng ban tổ chức, để em thu xếp và lên kế hoạch (cho đến hè năm sau) cho cuộc họp chính thức. Xin hết

Sirius

Member
đến người trong cuộc không hiểu mình đang nói gì thì làm sao người ngoài hiểu mình đang nói gì mà hiểu đề làm gì vì thực chất mình cũng có hiểu mình đang làm gì một khi đã hiểu lại mệt mỏi vì mình đã hiểu vấn đè thì thà không hiểu còn hơn khi đã hiểu.Ai hiểu em nói gì em chít liền vì những điều em nói một khi đã hiêu thì ai cũng có thể hiểu những điều không thể hiểu

Nhưng thực ra cuộc sống dôi khi bắt buộc phải hiểu những điều mình không thể hiểu nên thành ra chính mình cũng trở nên khó hiểu với những điều rất dễ hiểu với những con người mà mình cố lẽ cả đời mình không sao hiều được
.Vậy nên đành phải cắn răng hiều những điều vốn dĩ không bao giờ có thể hiểu được.Âu đó cũng là một trong những điều rất dễ hiêu trong cuộc sống mặc dù bản chất của nó không thể hiểu được

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000