Thịt chó cuối năm đeeeeeeeee!

Maika

Hôm nay ngồi tự nhiên thèm thịt chó thế chứ :"> .Nhớ năm lớp 12 cả lũ bỏ hết tiền thưởng học kỳ 1 lên Nhật Tân ...thế mà đã 4 năm rồi .... Năm hết Tết đến,mọi người ở nhà nên đi làm bữa thịt chó giải đen đi, không nên đánh mất cái may mắn mình đang có là được ăn thịt chó :D
D1 lắm con trai thế , kakaka có tài tổ chức đứng lên tổ chức một bữa thịt chó cho khóa đi,tớ bên này cổ vũ từ xa , D3 ủng hộ chứ ;)

Tinkerbell

Member
tottochan_vn said:
Lan oi ve VN an thit cho di...
Di an Thit cho Viet Tri, hihi...giai den....
Yencu
Ku ơi, cái Lan ko về được đâu Ku biết thế mà cứ nhử nó. Thôi Lan xinh cứ ở đó, bọn tớ sẽ đi ăn với nhau và gửi Lan 1 khúc xương kỉ niệm.
Chả bít có bác nhà văn nào viết về thịt chó chưa nhi? Để tớ tìm và post gửi Lan cho đỡ nhớ nhé.
Hic, tớ cũng mún đi ăn rồi mặc dù tớ thích mỗi chả chó, héc héc.

Tinkerbell

Member
chouchou said:
em xin góp con chó nhà em :))
Tớ xin Huyền, tha cho nó và cho bọn tớ. Con dog đấy nhà Huyền có làm j nên tội đâu. Bọn bị đưa lên NT với Việt trì là bọn tội lỗi đầy mình.
Con chó nhà Huyền ngoan thế, hơi ngớ ngẩn nhé, lông rụng mất 4 phần, mặt mũi lem nhem, cong đuôi chạy lăng nhăng mảng lông rụng bay phất phới, ngoan thế, thương thế!!!!

dalton

Chủ nào vật đấy, thế mà em Loan nó nỡ lòng nào nó tả con dog nhà Huyền như thế, thế quá bằng nó nói xéo nhau à, con này ko được…:))

dalton

Mới học ném đá, mô-kích cho chị em cãi nhau tý cho vui, nhưng khổ cái cả em Loan và em Huyền đều hiểu bản chất của mình, chẳng đứa nào trúng kế, không khéo 2đ quay sang làm thịt mình ăn thay thịt dog mất, hix B-)

Tinkerbell

Member
Em vừa đi ăn lẩu về, lẩu nóng ngon thế chứ nhưng nghĩ đến thịt chó vẫn quyết phải ăn cho được 1 lần trước khi hết năm.
Pà con mình đâu rồi làm cái plan cái nhỉ????/

tottochan_vn

Hehe, nhìn mấy cái ảnh thịt chó thích thật...hihi...
Mấy hôm trước đi fieldtrip ở Nam Định được bữa thịt chó...công nhận ngon nhưng ngồi cùng với mấy bác lãnh đạo Huyện, cóc thích...mất tự nhiên... Thịt chó mất ngon khoảng 20%, hehehe...
Bà con ơi, thịt chó đi...
D1 ơi, thịt chó đi...
Ku

Maika

dạo này ăn nhiều thịt chó quá rồi, để sát Tết đi . 27 tết nhé, ai đi được không ? Mùng 3 Tết tao chuồn rồi nên sau tết ko đi được đâu

Vova

Chời, chỉ thấy khoe là khoe. Ăn thịt chó ở Nam Định khác nào ăn bún đậu phụ mắm tôm trên biên giới.
Maika ở nhà ấy. Về mà đến cái kẹo cũng không mời anh em. Kẹo kéo mùa đông lại được phen bán chạy.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000