THCS Chu Văn An sắp bị lấy lại tên

winter09

Moderator
Cái thẳng đấy là cháu ruột ông Việt, hiệu phó đấy anh ạ. Nhưng mà vẫn chẳng thấy có vụ gì hoàng tráng chả. Chán thật!

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
Thầy Hưng gọi bài hy vọng là nhạc chế trong dạ hội tiếng Pháp Thằng bạn em hát bài này bị anh Giang tát 2 phát, dã man con ngan.
dek hiểu tiếp nhận ngôn ngữ và cảm thụ âm nhạc kiểu j` đây!??:-<:-<

mithanne89

HipHop hàn với Rap Việt thuộc về hai phạm trù khác nhau hoàn toàn, sao so sánh được thía, ít ra ko thích ứng đc với "Hy Vọng" như mấy ổng thì cũng ko đến nỗi đek chấp nhận luôn hiphop hàn ( vì mấy ông có biết tiếng đek đâu, mình có lên hát tiếng anh chửi thằng hiệu trưởng cũng đek biết chứ đừng nói đến tiếng Hàn)!

lanhansinh

Cho anh hỏi thăm cô Yến Vợ Thầy ĐVH với, dạo này bả ấy seo rui`?
Sau Vinh Simply ( dầu ăn simply) lại có Giang je ah`? Thôi đung' la` truong` Thuy Khuê co' khac' =))

chocomog_257

Moderator
cherri_236 said:
Hôm nay đọc HHT số đặc biết thấy có ảnh MOD trong mục Forum teen HN :) Trông Mod phong độ ra phết :D
ấy ấy chết chết, anh phải vớ ngay HHT ra xem mới được :)) lâu rồi ko mua báo lá cải đấy về đọc, hóa ra có ảnh anh BV trên đấy ah? :D

qua_chanh_chua

óe thôi chết
chế mà mìn ko bít
mai phải đi mượn mới được
k nên tốn xìn vào báo lá cải :D

à quên, lại nhắc đến vụ ông Jang, hum trước ông ý tát 1 thằng lớp em ngay trước bàn dân thiên hạ đấy. Chẳng rõ vì sao nữa, bựa

winter09

Moderator
Ảnh hơi mờ nhưng có mấy đứa bạn em khen .. sáng sủa nhờ thế mà mình cũng được vênh 1 tí: ông này là ông Bùi Việt, tao quen đấy:D Nói chung là nhìn phong độ:D

cherri_236

qua_chanh_chua said:
à quên, lại nhắc đến vụ ông Jang, hum trước ông ý tát 1 thằng lớp em ngay trước bàn dân thiên hạ đấy. Chẳng rõ vì sao nữa, bựa
Hôm trước chị đi học muộn cũng bị lão ý giữ ở ngoài trường không cho vào lại còn bắt về thay quần :"> .Đến giữa tiết 1 bắt 30 đứa đứng làm kiểm điểm, nhân tiện lúc ông ý đi WC chị trốn luôn , phi thẳng lên lớp mà chẳng bị làm sao cả ;-)

chocomog_257

Moderator
may mà mấy năm trước anh chưa dính vụ j` tới ông Jang này :))
đến bao h` em mới hot được như bác Việt nhỉ :D

qua_chanh_chua

ôi bác việt nè vào chẳng có ý kiến ý cò rì cả, lại còn spam bài nữa chứ ~~> ko gương mẫu ~~> thế là ko tốt nhớ
công nhận Mod nhà mìn lên báo trông phong độ nhờ. Vỗ tay nèo mọi người :D

chocomog_257

Moderator
anh mod nhà mình dạo này phong độ ghê nhỉ =D> chắc vừa nãy toàn post mặt đỏ ngượng lên là vì xúc động nghẹn ngào quá :D lần duy nhất này cả nhà tha cho mod nhé :))

cherri_236

Mọi người tranh thủ lúc Mod đang phởn định câu bài nhé B-) .Nhưng công nhận Mod nhà mình HOT thật . =D> Vỗ tay đi mọi người =D>

vichia

Active Member
E hèm ! Các em viêt bài như thế này là lạc đề nhé ! Không được đâu ! Anh del bài bi giờ. :-w . Hoặc không thì bảo anh để anh chuyển ra 1 topic mới =))

Thôi lần này đang chuyện :">, anh ...bỏ qua :p. [đùa] bất kì bài nào về chủ đề này sẽ không bị del =)) [/đùa]

:"> :"> :">

cherri_236

Theo em anh nên lập 1 TOPIC mới về chủ đề : VICHIA- HOT MOD! .Để mọi người có cơ hội .. về HOT MOD :D .À hay thôi để em lập luôn ;) .Nhưng anh đừng del bài nhé :?

qua_chanh_chua

mụi người, để em chuyển về chủ đề cũ nhớ.
Nếu nói về vụ ông Jang thì nên để cho Kẹo phát biểu là đúng nhứt ;))
nạn nhân mới nhất :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000