THCS Chu Văn An sắp bị lấy lại tên

chocomog_257

Moderator
oài, với Tôi cũng còn cần phải giống ah? thôi thôi em xin, edit lại nào :"> <ngại thật - ko để ý ngữ pháp, nhầm be bét :D> à mà em ăn thịt lừa chưa ý nhỉ? ;-) mod đâu xóa nhanh!!!

vichia

Active Member
Thầy Hưng gọi bài hy vọng là nhạc chế trong dạ hội tiếng Pháp Thằng bạn em hát bài này bị anh Giang tát 2 phát, dã man con ngan.
Thế này là thế nào hả em ??? Giang là ai mà tát ? Mà hát ở đâu mà bị tát >.<

Grenouille_vert

Moderator
Hờ, vậy là sau Vinh dê, chúng ta lại có một tổng phụ trách chuyên nghề tát học sinh hở? Nghe nói bi giờ trường có mấy thầy giáo chỉ bằng tuổi mình dạy Toán cho bọn học sinh, thật không thể hiểu nổi, trình độ thế thì dạy dỗ cái cóc gì?

cherri_236

Grenouille_vert said:
Hờ, vậy là sau Vinh dê, chúng ta lại có một tổng phụ trách chuyên nghề tát học sinh hở? Nghe nói bi giờ trường có mấy thầy giáo chỉ bằng tuổi mình dạy Toán cho bọn học sinh, thật không thể hiểu nổi, trình độ thế thì dạy dỗ cái cóc gì?
UI ! Thầy Giang ngày xưa có dạy bọn em mấy tiết Lý =>chán không mê đc .:|

chocomog_257

Moderator
cherri_236 said:
UI ! Thầy Giang ngày xưa có dạy bọn em mấy tiết Lý =>chán không mê đc .:|
uh đúng gòi, anh thấy mấy đứa bảo có mấy tiết thầy Jang dạy thay Lý :)) chết cười =))

cherri_236

Đòan đội cũng có xong đâu các bác!:(
Cách đây vài tháng nghĩ ra cái trò liveshow do các lớp tự tổ chức vào thứ 2 đầu tuần rồi để các lớp tự làm không đâu vào đâu thế là bị thầy Hưng mắng cho 1 trận trước sân trường ( mắng cả lớp đó rồi lan sang cả ông Giang )

vichia

Active Member
không, Hà dạy Văn. Năm anh vừa lên lớp 10 thì bà ý sang dạy bên Việt Đức. Khổ thân thằng bạn anh, tưởng thoát, ai dè =))

chocomog_257

Moderator
vichia said:
không, Hà dạy Văn. Năm anh vừa lên lớp 10 thì bà ý sang dạy bên Việt Đức. Khổ thân thằng bạn anh, tưởng thoát, ai dè =))
ah ah, đúng Hà dạy Sử lớp em gòi - Sử là môn tay trái của bà ý :)) kiểu dạy của ms Hà cứ quái kiểu gì ý, ko hiểu nổi :D

winter09

Moderator
vichia said:
Thế này là thế nào hả em ??? Giang là ai mà tát ? Mà hát ở đâu mà bị tát >.<
Anh Giang là tổng phụ trách mới, do em ruột của anh ý học lớp em nên gọi bằng anh cho trẻ.
Cái thằng bị tát hát bài Hy Vọng ở dạ hội tiếng Pháp, anh G bảo là nó nhảy hiphop, nó có nhảy đâu cơ chứ. Đứa nhảy thì ko bị làm sao đứa ko nhảy lại ăn đòn:( Nói chung là có nhảy cũng ko được tát. X(

qua_chanh_chua

oack, tưởng lão Zang nào té ra cái lão Zang ở trường em đấy hả. heheh, ông này thì em lạ gì nữa, ông ý QUÝ em nhất rồi, QUÝ cả lớp em nữa chứ :)). ( được ông ý QUÝ kiểu này thà chết còn hơn )

oack, lão ý tát hs nữa cơ à, sợ nhờ ;))

qua_chanh_chua

hik, cái thằng cha đấy bắt em Fashion show trước toàn trường mấy lần liền chỉ vì ko mặc đồng phục. À quên, ko cho áo trong quần. Hãm >:p.

cherri_236

Riêng mấy chuyện đồng phục thì khỏi phải bàn:( .Vừa rồi cứ doạ HS không đc mặc quần bò vào trường thế mà ngay hôm sau vẫn cứ mặc ầm ầm mà chẳng bị bắt phí công mình mặc đồng phục :|

qua_chanh_chua

ôi giời ông Giang nói thì làm được gì cho đời. Chẳng qua cô chủ nhiệm em ... nhìn em ko nói gì nên em mới chịu mặc đồng phục ... đúng 2 ngày. Đến ngày thứ 3 do con giun bị xéo nhiều quá nên quằn ---> thất bại trong việc mặc đồng phục :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000