THCS Chu Văn An sắp bị lấy lại tên

winter09

Moderator
:-O Theo thông tin tớ được biết ngôi trường mà mình đang học sẽ bị lấy lại tên, và tên mới là Thụy Khuê.
Lý do bị lấy lại tên: PTTH Chu Văn An muốn lấy lại tên để mở 1 trường THCS riêng (giống Ams). Hồi xây trường bên này tớ đã thấy 1 bức ảnh có ghi là xây trường Thụy Khuê. Hình như bắt đầu đổi tên từ năm sau. May mà mình lúc đấy đã ngồi ở 1 chỗ khác;-) , chỉ tội nghiệp mấy em khóa sau.:(

vichia

Active Member
Cái thông tin này Mr. ĐVH ( Đinh Việt Hưng ) đã nói từ cách đây lâu lắm rồi. Chắc đến năm sau mới được duyệt đổi .. và thế là thầy DVH là hiệu trưởng trường làng =)) =)) =))

chocomog_257

Moderator
milkywayprincess said:
tôi dân chu từ lớp1
có j` mà máu với me!
ớ thế Ánh cũng học cấp 1 Chu à? :D
Mr Bình về vườn rồi, còn Mr ĐVH (đừng hiểu nhầm, Đinh Việt chứ ko phải Đàm Vĩnh nhé =))) chắc năm sau làm hiệu trưởng trường làng thật :))
mà avatar anh Vịt "khêu" nhiều quá nhiể... :> lại còn arghh...do it... nữa =)) chết cười =))

blue eyes

Moderator
tưởng tượng cảnh mình bảo mình học trường Thụy Khuê thì buồn cười nhỉ ???? :)) :))
Khổ thân các em...mà cứ bảo là trườn CVA đi :D ai biét đấy là đâu ^_^

vichia

Active Member
Mình thoát từ lâu roài .. sướng thật sướng thật. Em Ngọc sai rồi, nói thế sao được. Mấy lớp hs sau, học bạ ghi là trường (làng) THCS Thuỵ Khuê thì phải nói là hs trường Thụy Khuê chứ :))

winter09

Moderator
Học bạ thì vẫn ghi là THCS Chu Văn An chứ. Đến khi nào bị đổi thì trong học bạ là THCS... Thụy Khuê( nghe tên đã thấy ghê)

chocomog_257

Moderator
hohoh >:)
mình tự hào vì được làm cựu học sinh trường THCS Chu Văn An X D
khổ cho thằng em họ mình đang học lớp 6, ít nhất là đến lớp 9 cũng phải mặc đồng phục mang phù hiệu đóng cộp chữ THỤY KHUÊ rồi :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000