THCS Chu Văn An sắp bị lấy lại tên

Sirius

Member
há há há, may quá, mình vẫn có thể nói với mọi người: trước em học ở truòng Chu cấp 2 '' oai hơn hẳn

bó tay mấy ông bà này luôn, cái mác trường thì có quan trọng j` đâu, như tôi nè, cấp 2 là trường Cát Linh:(( nên vào trường này ai cũng khen thằng này khá:)):)). Thế nên các em cấp 2 CVA mà sắp bị sang tên là Thụy Khuê, các em cứ yên chí đi, đến lúc vào cấp 3 CVA thì bảo cấp 2 cháu học trường làng, tha hồ mà oai mình giỏi, hahahahahaha:))

medusa

hi`nh nhu thay' bao? tu hoi em hoc lop 8 o chu ma `
nhung chac la se k doi dau
dot day mi`nh cung lo bi doi thanh thuy khue =)) =) :p

qua_chanh_chua

hồi trước trong trường đồn ầm lên là hết nhiệm kì của thầy Bình thì đổi tên, bây giờ thầy Bình bibi rùi mà vẫn chưa thấy đổi ( phù ... ) ! Em chỉ còn 1 năm rưỡi nữa thôi, cố lên, mong là qua trót lọt ...

tran hoang long

ơ! thế sau này viết vào bảng quá trình học tập thì anh em viết là THCS Chu Van An hay Thụy Khuê? em hỏi là tính trc vào Đảng người ta đi hỏi đấy các bác? khó nghĩ quá!

mithanne89

bệnh thật!, Thuỵ Khuê...nghe quê vãi hàng, đêk hiểu ý kiến của thèng vẹo nào, may mà mình ko học CVA 2, hê hê, mong rằng cái trường đó sẽ bị đổi tên sau 1 năm nữa và sẽ là trong 1 tuần nữa nếu có ai đó chửi mình trong topic này.. he he!

chậc
còn hơn 1 năm thôi
j đến năm rưỡi :D
[-O< lạy chúa bao h con hết khổ
Tổ father mày con khổ mãi nghe con!! T_T
đừng chúa ơi chỉ xin cho trg con đừng đổi tên T_T

chocomog_257

Moderator
vớ vẩn, college hồi nào mà college ^^ école của ng` ta muh... :p uh thì anh bảo thầy thích làm directeur của l'école CVA mà :D

Grenouille_vert

Moderator
chocomog_257 said:
vớ vẩn, college hồi nào mà college ^^ école của ng` ta muh... :p uh thì anh bảo thầy thích làm directeur của l'école CVA mà :D
=)) Minh ơi em học tiếng Pháp hay Ánh học tiếng Pháp thế? Người ta gọi thế này là dạy Nguyễn Du làm thơ đấy em ạ :D collège tiếng Pháp có nghĩa khác với tiếng Anh mà! Hôm trước về ngồi nói chuyện với cô Cúc(mẹ thằng Giáp lớp chó có mông đấy!), hỏi cô thì cô bảo làm gì có chuyện đổi tên? Hay là bọn này tin vịt nhỉ? Cô cũng khen thằng Chó có mông.... trông thế mà học tiếng Anh giỏi phết =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000