Thảo luận chung

Kính thưa các bạn em xin trả lời câu hỏi của mót Linh :D:
Câu bài là một môn nghệ thuật ( công nhận ), và người câu bài là nghệ sĩ ( đúng luôn ), ai cũng có thế câu ( okie ) nhưng điều tuyệt vời nhât khiến tôi thành công là nhờ không có mót các bạn à. Câu bài là khi pozt một bài không theo chủ đề, lạc đề, nọi dung khong tích cực ... ( còn nhiều thì hãy xem nội quy 4rum )

CÒn việc đề xuất thì hãy vào phần thông báo của 4rum

Cảm ơn các sư phụ đã nghe lời nói của tại hạ

Red Devil

Member
Nhắc đến mod lại tức, chiều qua gặp được ông anh Tom, tâm đầu ý hợp câu được gần 50 chục bài trong 4 topic thế mà mod vẫn lùng ra xóa hết thế mới đau. Mà người ta câu bài một cách nghệ thuật theo hướng làm phát triển topic từ 3 trang lên 5trang thế mà vẫn cứ bị xóa. Ức chế.

trungvb

Moderator
Red Devil said:
Nhắc đến mod lại tức, chiều qua gặp được ông anh Tom, tâm đầu ý hợp câu được gần 50 chục bài trong 4 topic thế mà mod vẫn lùng ra xóa hết thế mới đau. Mà người ta câu bài một cách nghệ thuật theo hướng làm phát triển topic từ 3 trang lên 5trang thế mà vẫn cứ bị xóa. Ức chế.
@a Duong:nhìn cái avatar của anh la e thấy nó nghệ thuat đến mức nào rồi =)) :cool: =)) =))
@everybody:về việc câu bài chỉ có theo ý thức chung của mọi người thôi không có mod nào có thể thay đổi mà chỉ hạn chế nó thôi :>

trungvb

Moderator
cảm nhận của mọi người trong buổi lễ khai giảng thế naog riêng mình thì thằng bạn chảy máu cam đưa nó vào yte mất gần hết h

tội nghiệp, chú nào bị chảy máu cam mà khổ thế, đúng hôm khai giảng à, khổ thật !
Khai giảng cong nhận vui thật nhưng hình như có bài hát nhiép, nhưng nói chung là rất zui

RED_A3

cái bác chảy máu cam hình như là dân A3 mình đây bác trưởng ạ!!Có phải cái bác đen đen mà to to ấy ko hả???

Cảm nhận hum khai giảng:888 như chưa bao giờ phải ăn cám:D với mí đứa lơp mình nên chả biết trời đất là đâu,mà hum đó ấn tượng mỗi quả lớp thiếu ghế hỏi ra mới biết các bố lớp 12 cậy lớn cướp trên giàn mướp của A3!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000