Thành viên Rock Club Chu Văn An

phongvan

Member
violetrose said:
Thua cac ban ban huong Trang o day la Anh Giang mod o box Rock Ams sang choi day a. Anh nay o Ams dc than tuong lam day nhung hinh nhu anh nay 0 bit no mercy no dau. Po tay
dường như ta đã yêu
=)) =)) =)) =)) =))

Gemini

Thua cac ban ban huong Trang o day la Anh Giang mod o box Rock Ams sang choi day a. Anh nay o Ams dc than tuong lam day nhung hinh nhu anh nay 0 bit no mercy no dau. Po tay
.

Nghe Rock là phải ra quán hả em :)) :)) :)).

violetrose

Member
Gemini said:
.

Nghe Rock là phải ra quán hả em :)) :)) :)).
0 can ra nhung it nhat thi cung phai bit. Ma thoi 25 nay anh bay roi, cai nhau lam gie. Chuc anh len duong binh an va nho dung co tuyen truyen ve the loai opeth metal cho con Quynh Anh nua day. =)) =)) =))

phongvan

Member
chẹp
CVA làm cái j cũng cẩn thận nhẩy
mấy năm rồi mà vẫn đang miệt mài thực hiện cái dự án CVA RC
:))

sáng nay gặp thằng bạn
nó hỏi RC thế nào rồi
dek hiểu sao
cả hai đứa cười sặc sụa nhwu phản xạ tự nhiên
:))

phongvan

Member
violetrose said:
0 can ra nhung it nhat thi cung phai bit. Ma thoi 25 nay anh bay roi, cai nhau lam gie. Chuc anh len duong binh an va nho dung co tuyen truyen ve the loai opeth metal cho con Quynh Anh nua day. =)) =)) =))

anh mua ít lee hyo lee cho nền rọk nc nhà thêm phong phú

Gemini

0 can ra nhung it nhat thi cung phai bit. Ma thoi 25 nay anh bay roi, cai nhau lam gie. Chuc anh len duong binh an va nho dung co tuyen truyen ve the loai opeth metal cho con Quynh Anh nua day.
Anh định té rồi nhưng nhớ đến violetrose nên phải vào chào em nó cái :D.

Thực ra thì thế này Tùng ạ, anh rất ít nghe Rock, cùng lắm anh chỉ quanh đi quẩn lại có vài ban nhạc cũ rích như Opeth, Shape of Despair, My Dying Bride, Green Carnation, Anathema v.v... thôi. Không thể sành điệu và hiểu biết như em được. Em thật là giỏi, anh và Quỳnh Anh ngày nào cũng nói chuyện về em, anh và Quỳnh anh đều rất nể phục em ( mà thực ra thì anh cũng ko rõ tên em lắm, vì cái QA nó ít khi gọi tên thật của em ra, mà scroll lên trên để tìm tên em thì ngại lắm T___T. ). Ừ thôi thì em ko chấp nhận Opeth Metal thì cũng được thôi, vì có hàng triệu người đang nghe Opeth và cũng đang xếp Opeth vào những thứ mà em nghĩ. Em không sợ lạc lõng đâu nhé :). Rock việt rất hi vọng vào những người như em đấy :).

Hi vọng là ban nhạc mà em đang thực hiện sẽ nổi tiếng :).

Thân

Lê Hoàng Giang​

Gemini

Ừ cái Trang nó vừa bảo anh là em tên là Tuấn :D. Ừ thôi anh xin lỗi, Tùng Tuấn Chó Mèo Lợn Gà gì thì có quan trọng đâu :D. Miễn là Rock Việt có niềm hi vọng mới. Cố lên nhé. Hail to You!

violetrose

Member
Oi thoi the la anh da di roi. Buon thay 0 con ai cai nhau o day nua chang. MA em noi cho anh la bay gio em co band bung gie dau, day la hoi truoc thoi:)). Anh dung hi vong vao em vo ich anh Giang a. That su em cung rat ton trong anh, anh giang a. nhung lieu anh xep ten em voi nhung con vat kia thi lieu co dc coi la 1 dan anh 0 nhi. Thoi nhung vi QA nen tat ca chi la di vang anh nhe

violetrose

Member
Con cho meo lon ga thi goi la con gie.Bo cai anh o truong Chu ma lai nghi ngo anh em the thi lam sao ma RCC lai 0 thanh lap dc. Anh em co bao gio noi xau nhau dau. Rock Chu phai doan ket chu

Sirius

Member
Đừng đem so sánh các thể loại rock ra với nhau chứ.Mỗi loại đều có cái hay riềng của nó, không thể bảo loại này hay hơn loại kia được.
Nếu chỉ chú tâm và hô hoán lên rằng, tôi thích loại rock ồn ảo điên khùng, đó mới là rock[ hơ hơ, em xin lỗi, kiến thức nông cạn , em không thể phân biệt rạch ròi các thể loại và kể tên ra như các đàn anh phongvan, Genminy[ sao anh lấy giới tinhd nữ vậy kìa] ......] và các thể loại kia đều chán ngán và không phải là rock.Em khẳng định, người đó không phải là fan rock đích thực.Em nói ra , hehe, không phải xỏ xiên đá đểu ai cả, đó là suy nghĩ của em, có gì sai các anh chỉ bảo hộ
Anh Genmini sắp bay à, chúc anh luôn may mắn và thành công trên con đường mà anh sẽ chọn.Chúc anh luôn cháy bỏng trong tim một niềm đam mê rock

To Viole: xin lỗi trang, nhưng lên 4rum phiền bạn đánh chữ có dấu dùm cái. Đó là cách tỏ lòng tôn trọng mem lên 4rum .Nếu chả may vietkey bị lỗi nên có dòng xin lỗi phía dưới

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000