>>>> Tết vì trẻ thơ <<<<

1/6 năm nay các bạn sẽ làm gì ? Ở nhà và mong mình mãi là trẻ con để được nhận quà ? Hay nghĩ rằng mình đã qua tuổi "hồn nhiên" rồi ? Tôi nghĩ rằng ai trong số các bạn ngồi đây cũng yêu trẻ và đều mong muốn các em có một Tết thiếu nhi tràn đầy hạnh phúc. Nhất là với những đứa trẻ chịu nhiều thiệt thòi trong cuộc sống. Vậy tại sao các bạn lại không tham gia vào một chương trình thật ý nghĩ của chúng tôi:

TẾT VÌ TRẺ THƠ

Chương trình được thực hiện bởi nhóm Vòng tay bè bạn (www.vongtaybeban.info) kết hợp với sự hợp tác của các cơ quan trung ương, các đoàn thể, các nhà tài trợ ( Đài truyền hình Việt Nam, báo Công An nhân dân, Liên đoàn xiếc Việt Nam...)

Chương trình sẽ bắt đầu:

Thời gian:19h30 ngày 27/5/2006
Địa điểm: rạp xiếc TW Hà Nội

Dự kiến sẽ có các phần như sau:

1. Em vẽ ước mơ với chủ đề: Ước mơ của em.
2. Các tiết mục xiếc.
3. Giới thiệu các nhóm tình nguyện ở Hà Nội.
4. Tặng quà cho các em.

...

Chương trình rất cần sự đóng góp của các bạn học sinh, sinh viên, có thể là giúp đỡ gián tiếp hoặc trực tiếp thì càng tốt :D, rất mong được sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn...

Hi vọng các bạn quan tâm và chúc chương trình của chúng ta thành công tốt đẹp. Để với các em, không chỉ ngày 1/6 mà 365 ngày trong năm đều là những ngày hạnh phúc và may mắn với các em

Nhóm VÒNG TAY BÈ BẠN

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000