Tennis đi !!!!!!

longva0412k

Member
Tổ chức giao lưu hàng tuần , dự định vào chiều thứ 4 , hết tiết 3 .(Còn sân nào thì đang tìm ,hihi`)
Hiện tại nhóm mới có 3 mem : tui , Trungvb D2 , Việt Anh D8.
.Và đang invite thêm nhiều người nữa.
Mọi người những ai mê thích môn thể thao này dù ko biết đánh , hay đã biết đánh thì hãy tham gia cùng tụi này cho vui nhé !!!! ,
Tụi này Hoan nghênh tất cả !!!!! >:D<

210790d82005

longva0412k said:
Tổ chức giao lưu hàng tuần , dự định vào chiều thứ 4 , hết tiết 3 .(Còn sân nào thì đang tìm ,hihi`)
Hiện tại nhóm mới có 3 mem : tui , Trungvb D2 , Việt Anh D8.
.Và đang invite thêm nhiều người nữa.
Mọi người những ai mê thích môn thể thao này dù ko biết đánh , hay đã biết đánh thì hãy tham gia cùng tụi này cho vui nhé !!!! ,
Tụi này Hoan nghênh tất cả !!!!! >:D<
kinh nhỉ ! quảng cáo nhanh ghê ! hoan nghênh hoan nghênh sao bảo có chị nào D5 khóa 0407 cơ mà ?:D

longva0412k

Member
Việt Anh đi hỏi dần sân nào đi để thứ 4 tuần sau còn đánh :D
to Hải : ra sân rồi sẽ biết đánh hihi` mọi người dạy từ từ cho ,hihi`

210790d82005

oạch ! đặt sân ah ! có 1 sân tôi đặt được nhưng ở trên Lạc Long Quân cơ ! thoai ! có gì mai tôi với ông đi lên trên chỗ ông bảo xem ntn nhé ? ok ? đồng ý ko ? ku ?

mit_littlexitrum

Thực ra các pác có thể tham gia nhiệt tình nhưng ít ra cũng phải biết sơ sơ hoặc có đồ nghề thì mới hứng thú chứ...hok biết đánh lại hok có đồ nghề thì...đến nhặt bóng là đúng òi...con đồng ý với papa.
Sao hok lên sân ở Vạn Bảo í cho nó gần, lên tận LLQ hơi xa...nhưng nên xem chi phí thế nào rồi tính tiếp, cái khoản này vẫn là quan trọng nhất mà Hương thấy sao hok chọn ngày khác đi, T4 hơi eo hẹp thời gian...đánh nó hok sướng.

Clyne_solitary

Mấy đại ca cho em tham gia với.....Em ít nhất cũng biết mấy quả trái tay, phải tay và smash rùi :) Còn về khoản dụng cụ, em có đủ cả (trước đi tập 2 tháng liền cùng bố ===>> sáng phải dậy từ 5h, mệt :( ) Chi phí cho sân thì :-? em cũng bít lõm bõm, hình như là 100k/tiếng thì phải...Nhưng không sao, đông người thì mỗi người chỉ đóng ít thôi mờ :)

longva0412k

Member
ac ac , gì mà đắt thế hả bạn , bt chơi ko có đèn là 30-50k còn buổi tối có đèn là 70-80k
Mà mọi người quyết định sân với h đánh nhanh lên ,để còn giao lưu chứ !!!!hihi`

trungvb

Moderator
Clyne_solitary said:
Mấy đại ca cho em tham gia với.....Em ít nhất cũng biết mấy quả trái tay, phải tay và smash rùi :) Còn về khoản dụng cụ, em có đủ cả (trước đi tập 2 tháng liền cùng bố ===>> sáng phải dậy từ 5h, mệt :( ) Chi phí cho sân thì :-? em cũng bít lõm bõm, hình như là 100k/tiếng thì phải...Nhưng không sao, đông người thì mỗi người chỉ đóng ít thôi mờ :)
sân này toàn siêu mẫu mặc bikini nhặt bóng à

210790d82005

trungvb said:
sân này toàn siêu mẫu mặc bikini nhặt bóng à
:)) =)) chết cười ! kinh nhỉ bạn Hùng bít smash cơ ah ? tớ ko bít smash đang học smash thì phải nghỉ đi học ! mà mọi người quyết định đi giờ giấc ntn ? với tớ thì ntn cũng được ! tiền sân thì ok ! mà phải đi đặt sân đi chứ tớ sợ là ko đặt nhanh thì hết sân đấy !
@ bạn Hùng : tham gia nhé ấy ! bạn Hương ( con gái tớ ) bảo là nếu ấy đi thì nó sẽ đến để cổ vũ đấy ! sướng nhá !
mọi người quyết định đi nào ! nhanh lên ! máu lắm rồi !:D
@ mọi người : ai quen bít những người trong trường bít đánh thì rủ nhé ! càng đông càng tốt ! mọi người rủ cả mấy em 0609 nữa thử xem !

mit_littlexitrum

Ông già kia, bố láo cái gì đấy...hớ hớ con mà phải đi cổ vũ cho người khác ah??? các pác đến mà lé mắt xem em oánh tennis nhá (thực ra có ra sân một vài buổi nhưng chưa học hỏi đc gì nhiều) _ con thì có 1 cái Wil trắng thôi, hok có Prin như papa đâu, có được vào sân hok???;-)

Sân chỉ 30-50k thôi, đắt lắm cũng chỉ 70k là cùng, 100k thì em tình nguyện...ra sân vận động CVA oánh cũng được :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000