>>>stay Alive<<<

Pirate

Member
xin giới thiệu với những bác nào chưa xem phim này :D Đây là một bộ phim kinh dị mà em thực sự tâm đắc :D :x và chắc chắn rằng bất cứ gamer nào xem xong cũng thấy tâm đắc ;) Vì đây là một phim nói về chuyện chơi game , ầ được đầu tư thiết bị đến mức...muốn nhẩy vào cuỗm luôn á =P~...Bộ phim kể về chuyện một nhóm gamer Pro phát hiện một trò chơi lạ , mà một người bạn của 1 thành viên trong nhóm đã chơi trước khi chết.Sau khi chơi thử họ phát hiện ra một sự thật kinh hoàng rằng game này chứa một lời nguyền , mà ai muốn thoát khỏi lời nguyền buộc phải "phá đảo" game này , bằng không sẽ nhận cái chết y hệt như cách thức chết trong game ! Bộ phim có sự góp mặt của diễn viên nào em *éo quan tâm :D nhưng nổi bật nhất là một loạt thiết bị chơi game vào hàng "game machine" , ước mơ của mọi game thủ =P~ kể sơ sơ qua cũng có em Voodoo laptop nhé , một em desktop "độ" nhé , headphone thì "hoành tráng" như của phi công @-) LCD thì toàn chơi 22inch trở lên @-) con to nhất nếu em ko nhầm là 40in =P~=P~=P~...bác nào là game thủ nên xem để mở rộng tầm mắt :p

DarkTemplar

Member
Anh xem phim này thấy giống phim kinh dị bình thường. Anh chơi game nhập vai thấy hấp dẫn ở chỗ giải đố (các cơ quan, máy móc), sử dụng đồ, tìm hiểu cốt truyện. Còn mấy bác trong Stay Alive chọn quần áo, vũ khí từ đầu rồi cứ thế đi bắn bùm bùm. Thỉnh thoảng bị trùm nhảy ra giết. Còn việc tìm hiểu sự việc bằng cách đọc quyển sách cũ, tra mạng internet không mang không khí game gì cả. Hơi thất vọng.
Giới thiệu với chú phim eXistenZ. Khó hiểu và không hay lắm nhưng mang đậm đặc trưng game nhập vai.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000