Sinh nhật >:)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Chúc mừng SN em Hồng nhé!!
Trùi ui, Việt Anh nó "mò" lên tận forum để post bài chúc em chắc không phải là chuyện vừa... :D ;)

Mà dạo này 2 đứa trốn đâu mà kỹ thế nhỉ :D

To W_C: Có ai chúc mừng SN mà nói cụt lủn thế ko hả???????? :|
To G mai: ;;) À, bây h bà mới bít hum đó là SN tôi hả...Hóa ra là hum trc cái "quyển sách vớ vẩn" ấy ko phải là quà SN bà tặng tui ah [-o< Đội ơn chúa...Thía thì wà của tớ đâu hả bạn G xinh đẹp ;))
To ark: <_<
To chị Hà: Hì...Dạo này em vẫn vào 4rum đâý chứ...Nhưng lên ko đc lâu nên cũng ngại viết bài :>> Với cả dạo này bà con chăm..."câu bài" wá :D Nên em vào mấy topic mà chả hỉu cái rì cả :(

little_mushroom said:
To G mai: ;;) À, bây h bà mới bít hum đó là SN tôi hả...Hóa ra là hum trc cái "quyển sách vớ vẩn" ấy ko phải là quà SN bà tặng tui ah [-o< Đội ơn chúa...Thía thì wà của tớ đâu hả bạn G xinh đẹp ;))

:(
:>> Giang thì luôn luôn xinh đẹp , có đề cập tới chuyện này hay ko thì... sự thật vẫn là sự thật
Còn cái " quyển sách vớ vẩn" mà bạn LM gì gì nói là quyển gì thế :>>
Được rùi
LM thích cái gì?
Kẹo mút hay ... bỏng ngô?
Nói trước, chỉ được ăn cùng một lúc >:p =D> :D :>> (mà phải ăn hết) ko cho mang về nhà đâu nhá =))

fruit NHO

Active Member
Lâu lắm ko vào forum Tự dưng muốn chúc mừng sinh nhật cho những ai sinh vào hum nay >

Hết <:p
hóa ra là LM với WC có vấn đề về..... à? oài chuyện thế này mà chuyên gia tư vấn đểu bi giờ mới biết!phí thật!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000