Sẽ có đĩa VCD chương trình Mr C (sau Tết)

mab

Member
Sẽ có đĩa VCD chương trình Mr C (sau Tết)
Sẽ có đĩa VCD chương trình Mr C bao gồm 2 đĩa (mọi người cứ yên tâm về cả chất lượng và hình thức). Đĩa 1 là đêm chung kết, đĩa 2 là toàn cảnh hậu trường Mr.C, đặc biệt sẽ có phần phỏng vấn các Mr.
Bởi vậy em nào có câu hỏi gì thì post lên đây (đến hết trưa T2) hoặc gửi vào hòm thư trường ( chị Nhung 12 A3) và nhắn qua nick : nhung_hong_mab.
Chị sẽ hỏi các Mr và đưa vào đĩa. Chờ nhé !!!\:D/

chị Nhung lấy film của em rồi bắt đầu kinh doanh hả
sao bửn thế b-(
sao lại chơi bẩn thế :))
kinh doanh trên công sức ng` khác
bao nhiêu công lao em quay đc. Chị xin về rồi cho vào bộ đĩa sưu tập của chị à, rồi chị bán tiền chị à

thế thì rất tiếc em phải chèn bản quyền vào film thôi :))

mab

Member
chị Nhung lấy film của em rồi bắt đầu kinh doanh hả
sao bửn thế b-(
sao lại chơi bẩn thế :))
kinh doanh trên công sức ng` khác
bao nhiêu công lao em quay đc. Chị xin về rồi cho vào bộ đĩa sưu tập của chị à, rồi chị bán tiền chị à

thế thì rất tiếc em phải chèn bản quyền vào film thôi :))
sorry em
nhưng mà chị mấy hôm nay vác mặt đi khắp trường vất vả lắm em ah
phải có ji bù chứ
với cả riêng em chị sẽ tặng đĩab-)

VnDevil

Member
sorry em
nhưng mà chị mấy hôm nay vác mặt đi khắp trường vất vả lắm em ah
phải có ji bù chứ
với cả riêng em chị sẽ tặng đĩab-)

Trường mình làm ăn như cờ lờ ý nhỉ , sao không có giải Clip hay nhất b-( . Clip mìn đỉnh cao mây vờn thế mà giờ phải xếp chung với mấy clip ghẻ tàu kia à , yêu cầu làm cía đĩa kia khôn khôn chút , đừng để clip tớ mất giá đi đêy' , nếu thích thì pm , mang hẳn cho bản gốc 800 MB nhét vào cho nó nét , cái bản mang đi thi thằng bạn ghi đĩa không biết ghi xấu mù >.<

mab

Member
Trường mình làm ăn như cờ lờ ý nhỉ , sao không có giải Clip hay nhất b-( . Clip mìn đỉnh cao mây vờn thế mà giờ phải xếp chung với mấy clip ghẻ tàu kia à , yêu cầu làm cía đĩa kia khôn khôn chút , đừng để clip tớ mất giá đi đêy' , nếu thích thì pm , mang hẳn cho bản gốc 800 MB nhét vào cho nó nét , cái bản mang đi thi thằng bạn ghi đĩa không biết ghi xấu mù >.<
đấy, hôm nào cho tớ mượn cái clip lớp cậu chứ hôm chung kết âm thanh và cái phông màn hình dở hơi í.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000