Sao Mai điểm hẹn !

nữ tặc

Member
uh
tại fan nữ nhiều hơn mà :p
mà năm ngoái KAsim nhất ra chả nổi mấy nhỉ
hôm nay đi xem tổng duyệt
:D mai cả 12 ca sĩ biểu diễn rồi
hay quá

chocomog_257

Moderator
chòi, còn vận động vote cho HAT nữa ah? mà có đúng là 5 người vào CK ko em :-? lo cho MT quá, liệu có vào được không đây :-?

nữ tặc

Member
:D đêm nay em thấy Ngọc Anh diễn hay nhất
nhưng Anh Khoa nhất là xứng đáng rồi
:D mà hix Hoàng Hải lại hơn HAT chứ
chán thế

winter09

Moderator
Hai nữ vào, em chẳng biết ai, đúng là mù âm nhạc, nhưng lúc nghe MT hát em thấy ko hay, hát như hét, ko rõ lời, hay là em lại ko hiểu tiếng Việt nhỉ

chocomog_257

Moderator
quả đúng phóc như mình đã dự đoán, cả 5 người đều vào đến đêm CK ko trừ ra 1 người nào B-)
Anh Khoa xứng đáng với bằng khen Ca sĩ xuất sắc nhất, vì đã lấy trọn được tình cảm của cả Hội đồng NT lẫn khán giả. Dù thua HAT hay HH về số fan nhưng thực lực của AK vẫn không thể phủ nhận được. Chúc mừng!
HAT được giải triển vọng cũng là xứng đáng, vì so với HH thì ở các đêm diễn vòng 2 HAT vẫn được đánh giá cao hơn, trong khi HH thì vẫn lúng túng với định hướng phong cách của mình.
Còn HH, được ưu thế về ngoại hình + giọng hát, được khán giả vote đông đảo nhất cũng là tất nhiên. SM lần này đúng là cũng lạ, 3 giải thưởng chính đều về tay 3 nam hết cả :))

BlackDragon

Active Member
winter09 said:
Hai nữ vào, em chẳng biết ai, đúng là mù âm nhạc, nhưng lúc nghe MT hát em thấy ko hay, hát như hét, ko rõ lời, hay là em lại ko hiểu tiếng Việt nhỉ
Âm vực của MT rất cao, lên những nốt cao như vậy thì khó có thể đòi hỏi rõ lời được, không bị chói là quá tốt rồi :D
Hôm này kết quả không ngoài dự đoán, mỗi tội không hiểu lòi đâu ra cái giải "triển vọng" =))

BlackDragon

Active Member
Ặc, em chỉ đánh giá ngoại hình thôi à :D, thế thì còn gì là thi hát nữa.
Anh chẳng thích HH nhưng mà vẫn phải công nhận là HH > HAT

winter09

Moderator
Hehe, đấy là anh Minh bảo HH đc giọng hát với cả ngoại hình nên em phản đối thôi.
Nếu chỉ về giọng hát, HH hơn, nhưng tổng thể HAT hơn là cái chắc

chocomog_257

Moderator
winter09 said:
Hehe, đấy là anh Minh bảo HH đc giọng hát với cả ngoại hình nên em phản đối thôi.
Nếu chỉ về giọng hát, HH hơn, nhưng tổng thể HAT hơn là cái chắc
anh thì anh ko có ý kiến nhưng mà em nói thế thì cả 1 núi con gái lại chẳng phản đối :)) ko có ngoại hình thì làm sao mà HH được giải khán giả chứ ^^
Cứ thử nhìn HAT bỏ kính ra mà xem. Xí hơn là cái chắc :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000