Sao Mai điểm hẹn !

haketu

Member

DẤU PHỐ EM QUA!
VÂNG, VỚI SỰ GÓP MẶT CỦA EM ĐÂY, SÁNG NAY, EM ĐÃ BIỂU DIỄN THÀNH CÔNG HƠN SỰ TƯỞNG TƯỢNG CHO THẰNG MINH TÚ A1 HÁT BÀI ĐÓ TRONG HỘI THI PHÒNG CHỐNG THUỐC LÁ! SAU ĐÓ CẢ LŨ ĐI ĂN ĐẾN 4H NÊN KHÔNG ĐI VỤ VIETGUITAR OFFLINE ĐƯỢC
PHÍ QUÁ ANH TÚ ƠI!

rikku

Active Member
Ngọc Anh: :D chị ý là dân pop, có một số bài "thôi rồi" đấy em ạ :"> Nhưng cái gì ko phải sở trường . .thôi thông cảm ^^

@ HEKETU: hôm nay anh bd cũng khá thành công, và buổi hôm nay nói chung là rất hay.
Những màn đặc sắc nhất:
1. Ms Lan Phương (như thường lệ)
2. 2 guys từ nhạc viện (chuyên nghiệp)
3. 1 anh nick là "sinhvienxanha"
4. Trần Anh Tuấn : đệm hát rất sôi động . .
5. . .PTU =)) và bạn.

winter09

Moderator
Em ko đủ kiên nhấn để ngồi nghe "các anh chị Í" hát gì, ko hay băng fnăm ngóai. MÀ ấn tượng kinh khủng nhất là Hoàng Hải, son bóng như bôi mỡ--->kinh

nữ tặc

Member
Sao mai điểm hẹn hay đấy chứ
mỗi tuần mỗi thí sinh đều tiến bộ hơn hẳn
mỗi người lại có 1 phong cách, cái hay riêng
Hà Anh Tuấn thì tuy giọng ko đặc biệt nhưng tại nó là ngoại đạo
bù lại HAT biết cách biểu diễn biết cách trả lời, thu hút khán giả

hà anh tuấn hay mừ!
tưởng anh là du học sinh, hôm nay xem lại cái CD hoa học trò thấy mặt anh lù lù, chụp với Mai Thang trông anh cute dã man :X

chocomog_257

Moderator
đêm R&B, ngoài Thùy Trang ra thì tuyệt nhất là HAT - ko phải là đẹp zai nhưng xử lý bài hát tốt, cách biểu diễn cũng gây được cảm tình. Bài hát chọn cũng độc, tương lai có thể trở thành hit mới. 9/10 :D

Sirius

Member
Hơi tiếc búp bê thùy Trang, buổi diễn R&B hát rất hay, nhưng không đủ để kéo lại 3 đêm mờ nhạt trước.

Ờ!Tiếc thì tiếc thật nhưng mình cũng "gỡ gạc" lại đc vào Minh Thư:).Yeah!Kiểu này vào trong thì Minh Thư cho Anh Tuấn de là cái chắc!

rikku

Active Member
còn 7 người, chờ tiếp đêm tiếp theo.
Err mình rất thích N Anh nhưng mà xem mấy đêm trước thất vọng não nề .. đặc biệt hôm qua hát nhạc Đỗ Bảo "ngày cuối tuần rực rỡ" mà . .

Sirius

Member
lần này sao up clip sao mai trên net chậm nì.Em nhớ là hai năm trước khi kết thúc vòng 1 là trên mạng có các clip roài.Muốn xem lại khó quá xá

Anh Tuấn chỉ là nghiệp dư,đc cái ngoại hình và phong cách bắt mắt thui chứ so với Hoàng Hải còn ko bằng.Trong số chị em thì Minh Thư là ng có nhìu kinh nghiệm trình diễn nhất,ngoại hình lại khá nhất.Xin hỏi là đang thi hát hay thi Hoa hậu mà cần "đàn chị" với cả "rộng lượng"??Có những cái chỉ là biểu hiện bên ngoài thôi chứ ai biết đc thực hư thế nào?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000