Sao kô ai nhắc tới Linkin Park dzậy nhở???

..::Rocker::..

Hix Loạn hết cả rồi ! CÁc bác nói là Fan LinkinPark mà các bác toàn viết tắt là LK rồi LKP rồi .. đủ thứ , xin thưa các bác fan LinkinPark là viết tắt của nhóm là LP , là LP thưa các bác ạ! hix mang tiếng Fan LP mà chán thật! LKP thì các bác nghĩ là Lin Kin Park hả ~~> pótay.com ! LP có nghĩa là Linkin Park ~~> tiếng lóng của công viên mà Chaz ( Chester Bennington ) rất thik vào: Lincoil Park đôi khi bác Chaz lại gọi là Lincon Park ~~> nói thế nào cũng được ! Ban đầu nhóm định lấy tên là : Hybrid Theory nhưng đã có band đã có tên này rồi , và LP đã bị kiện vì cái tên này! cuối cùng đã lấy ý tưởng của Chaz - cũng có thể ưu tiên cho Chaz là do Chaz ra nhập nhóm muộn nhất và là Tay gào chính của nhóm nên được ưu tiên đưa ra tên nhóm! Còn về Album mới của LP là: sẽ dự định ra mắt vào tháng 5/2006 tức hè năm nay! Các bác nào Fan Lp muốn biết thêm về này thì có thể wa 4rum www.rocklinkin.vnbb.com để biết thêm chi tiết cũng như nghe những bài hát cũng như các Video hay Flash độc của LP.

chocomog_257

Moderator
dạo này em toàn nghe Fort Minor, nhai đi nhai lại 4 cái album của LP phát ngán rồi :D mong là LP ra album hè này sớm sớm 1 chút để em còn kịp nghe trước khi bay :D
mà sao nhiều lúc em nghe LP thỉnh thoảng lại có mấy tiếng méo (chắc được gọi là screech) nghe như tiếng ai nói từ "linkin park" thì phải :)) chắc tại nghe chán chê rồi nên mới thế :D

..::Rocker::..

Đó chỉ là trong 1 số ít bài của Lp thôi ! ví dụ trong Hivoltage ( bản Remix - Trong album Renimation ), In the end / Izzo , và 1 hay là 2 bài nữa trong album Collision Course ( Khóa học xung đột) cung thằng lám hỏng hình tượng LP - Jay - Z ~~> Và Album dự định của LP lần này vẫn đồng sản xuất với Wanner Bros lại là Jay - Z ~~> một báo hiệu o tốt chó album o được đón nhận đối Fan của LP ! Nhưng chúng ta là Fan LP thì chỉ còn biết tin váo tương lai tươi đẹp cho sự trở lại của LP sau khi đã có chiến dịch quảng cáo cho 2 mem chính cảu nhóm - Tạm gọi là như vậy! - Bằng chứng là Mike với The Risingted - FM ( Fort Minor ) , Chaz với Album solo nhưng lại chỉ có 1 bài là Solo ( The Morning After) còn lại là gào cùng ông bạn Julien - K .Và toàn bộ Album này là Soundtrack trong Phim mới : " Under World " tạm dịch là " Bên dưới thế giới " ~~> ^ . ^

chocomog_257

Moderator
metal, alter hay hip hop em cũng chấp nhận hết :)) từ hồi đầu nghe LP em đã định chuyển hẳn sang nghe metal nhưng cuối cùng bây giờ lại thích adult alternative :D Ah, bài Do What We Did của FM sao em ko thấy trong phần Bonus của Rising Tied nhỉ?

chocomog_257

Moderator
có dạo Chaz duet cùng Motley trong Home Sweet Home, bài đấy có nằm trong album nào ko nhỉ?
Fan LP thì nhiều, nhưng crazy fan thì ít bác ạ :D

..::Rocker::.. said:
Đó chỉ là trong 1 số ít bài của Lp thôi ! ví dụ trong Hivoltage ( bản Remix - Trong album Renimation ), In the end / Izzo , và 1 hay là 2 bài nữa trong album Collision Course ( Khóa học xung đột) cung thằng lám hỏng hình tượng LP - Jay - Z ~~> Và Album dự định của LP lần này vẫn đồng sản xuất với Wanner Bros lại là Jay - Z ~~> một báo hiệu o tốt chó album o được đón nhận đối Fan của LP ! Nhưng chúng ta là Fan LP thì chỉ còn biết tin váo tương lai tươi đẹp cho sự trở lại của LP sau khi đã có chiến dịch quảng cáo cho 2 mem chính cảu nhóm - Tạm gọi là như vậy! - Bằng chứng là Mike với The Risingted - FM ( Fort Minor ) , Chaz với Album solo nhưng lại chỉ có 1 bài là Solo ( The Morning After) còn lại là gào cùng ông bạn Julien - K .Và toàn bộ Album này là Soundtrack trong Phim mới : " Under World " tạm dịch là " Bên dưới thế giới " ~~> ^ . ^
Mình dịch là thế giới ngầm =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000