rock club????

truoc mat' de? qui tu duoc cac' anh em minh` nghi~ la` nen thanh` lap rock club.

club se~ hoat dong. duoi' ca? 2 dang offline va` ca? online:
1. voi' hinh` thuc' offline se~ duoc tien' hanh` hang` thang' hoac hang` tuan` con` tuy` xem vao` cac' van' de` dat ra.
2. voi' hin`h thuc' online thi` haot dong. chu? yeu' van~ la` tren 4r

theo minh` nghi~ viec thanh` lap club la` 1 viec nen lam`. Day se~ la` 1 TO CHUC' kha' hay. no' khong chi? la` noi gap mat cua? moi nguoi` de> ban`cac' van' de` xung quanh rock. ma` no' cung~ la` noi giao luu gap go~ cua? moi nguoi` trao doi? nhieu` viec khac'

va` thuc su neu' club phat' trien? chung' ta co' the? tien' xa hon vi' du. nhu:

1. to? chuc' cac' show qui mo khac' nhau
2. co' the? lam`CHAO` CO` DAU` TUAN` khuech truong thanh the'
3. va` thuc. su. phat' trien? thi` toi nghi~ chung' ta se~ co' the? lam` rieng 1 to` bao' .........

tuy nhien viec dau` tien NEN va` PHAI? lam`duoc. do' la` thanh` lap. duoc club nay` da~. muon' gi` thi` muon' anh em phai? co' 1 buoi? gap mat nhau de? cung` ban` luan.

truoc' tien minh` muon' hoi? mot so' cau:
1. ban nghi~ co' nen thanh` lap. club hay khong.
2. tai sao co' hoac khong?

xin moi nguoi` hay~ cung` dong' gop' y' kien'

thanks

smooth

Member
:)) sắp nghiêm túc rồi đây :))
Anh nghĩ là nên lập, vì sao nên thì vì bàn quá nhiều rồi, cứ lập đi rồi có gì để đấy cũng được :) (ko phải nói đùa đâu)

Tổ chức thì ko chỉ có HS trong trường .
Có thể ngoài trường , hay cựu hs ....
Ai cũng có thể tham gia
Chỉ cần có đóng góp , nhiệt tình và MUỐN RC phát triển là được

minh` cung~ nghi~ the'
club khong han che' la` hoc sinh hay la` cuu. hoc. sinh

moi. nguoi` khac' dau khong ai co' y' kien' gi` a`

(mod cho ho em cai' topic nay` len pin cai'
thank)

LinhChiCVA-

Member
;) Hay lắm!
Mình rất ủng hộ kế hoạch Rock gà con đặt ra.
Thú thực ban đầu nghe nói là lập 1 rock club CVA mình thấy hơi bùn cười -->ko khả thi cho lắm, nhưng khi đọc kế hoạch cụ thể của cậu, thấy có vẻ có tương lai roài:p.
Nói là làm luôn nhé.
Lập ra BTC luôn đi.
Tớ thấy máu 1 fần là tớ vì hy vọng có một ngày có thể làm 1 show rock ở trường mình... hoặc nho nhỏ thì là 1 buổi rock chào tuần mới thôi cũng đc... với những thành viên CVA...
(Tớ rất thích cái lần lớp A3 (00-03) làm Chào tuần mới với mí bài của bạn Tuấn Anh, khán giả ko thích lắm, nhưng cứ có cái j liên quan đến rock là lại thấy hứng khởi rùi)
Tuy nhiên hy vọng một điều đó là số lượng rockfan CVA nhìu hơn nữa..để khí thế đc tăng cao...;)
À, giới thiệu luôn, tớ là LinhChi, cựu HS, ra trường đc mấy năm rồi (ngại tính lại quá), nhưng mà sẵn sàng đóng góp nếu kế hoạch này thành công :x

phongvan

Member
hiện tại em bị cấm hoạt động mạng trong tháng 4

em và hội thằng Vũ, Tuấn đã bàn bạc khá kĩ và chi tiết cho việcthanhf lậpRC
hiện tại trg mình có rất nhiều rock fan ( và rocker ?)->việc thành lập là rất cần thiết
k0 may là bây giờ ddang vào kì thi
em và thằng Tuấn sẽ cố gắng để bàn bạc và quyết định 1 buổi off line ngay khi thi xong để anh em thống nhất kiến->thnahf lập có tổ chức hơn và có nhiều thành viên hơn
cái bây giờ chúng ta cần nhất là tinh thần "k0 phá đám"
cám ơn những anh em tham gia và những anh em k0 tham gia nhưng biết kiềm chế k0 văng...

vừa post một bài khá dài >.< Nhưng bị lỗi :((
Thôi thì tóm tắt lại là :
Phương hướng hoạt động của RC :
Thành lập với 1 số lượng mem ổn định
Cố gắng thành lập 1 band nhạc mang tính chất nghiệp dư và tham gia các hoạt động của trường
Tổ chứ offline đều đặn , tổ chức 1 show , hoặc chào tuần mới ở trường để gây tiếng tăm
Giới thiệu phổ biến Rock = hình thức phát thanh và 1 số hình thức khác

@ Quý : add nick Y!M tao đê : Rock_Khong_em2004

hien. tai. nhu moi nguoi` biet' la` dang thi hoc ki` kha' cang thang?. The' nen khong hieu? la` co' the? hop mat duoc khong nua~(voi' minh` va` vu~ thi` thoai? mai').

ben canh. do' thi` 1 so' cac' "dai gia" van~ chua co' y' kien' the' nen chung' ta hay~ cho` them 1 thoi` gian ngan' nua~

du` sao minh` cung~ rat' cam? on truoc' su ung? ho moi nguoi`

smooth

Member
bây giờ đang thi học kỳ, các em cứ tập trung thi học kỳ cho tốt đã, thi xong rồi có thời gian rỗi, rảnh rang để bàn bạc kế hoạch hơn. Nếu lập club thì đúng là tốt nhất nên có 1 buổi CTM của RC, có thể mời các band ROCK học sinh đến giao lưu, ko thì anh em tự biên tự diễn với nhau... Có gắng thành lập nha :D Từ hồi anh học ở trường đã định lập RC (lý do chính là để thửa bộ trống của trường :p) nhưng vẫn chưa thực hiện được :(

phongvan

Member
chậc
mấy anh đã có kinh nghiệm sao k0 thấy rely j nhỉ?
có mỗi anh smooth là tốt
hà hà
cả mấy chú lớp 10 nữa có ý kiến đi chứ

smooth

Member
hồi trước có 1 bộ trống đỏ lazer trong văn phòng đoàn, nghe nói là của 1 chị (lạy chúa) nào đó để lại, còn tốt lắm, nhưng mà mặt với cả 1 số thứ linh tinh bị bọn anh thửa hết rồi, mặt bây giờ mặt bộ trống đấy là mặt bộ trống VN của bọn anh =)) Chú nào có ý định thửa thì chịu khó mua tạm mấy cái mặt ngon ngon mà thay vào. Hồi anh ở trường thấy bộ đấy còn tốt, giờ ko biết nó ra gì rồi......
Anh em lập clb rock có thể liên kết với clb guitar, 2 cái có vẻ gần nhau :p
À, có ai học thầy ĐỨc dạy KTCN ko nhỉ, nhờ ông ý giúp cho, ông ý có vẻ nhiệt tình mấy vụ này :)

uhm cho tớ đăng kí fan` event managerment với !!! tổ chức show + off ... có thông tin j thì bạn tuấn với bạn Vũ cứ gọi okie?

nhân tiện các bạn có muốn phát thanh ko? cuối năm nên tớ cũng muốn làm mấy ct fat thanh cho hoành tráng

@ anh Đức :
Rock cluub là Rock club , mà guitar là Guitar . Có thể hợp tác chứ ko đồng nhất được . mà em thấy GC có hoạt động gì đâu ^^!
Mà em học thầy Đức đấy
:x
Để thứ 3 đến hỏi thầy :x

@ Ly : Cái vụ đấy chắc chắn phải nhờ bà rồi ;;)
SHow thì chỉ làm ở trường mình thôi
:D
Yêu bạn Ly quá :*

smooth said:
hồi trước có 1 bộ trống đỏ lazer trong văn phòng đoàn, nghe nói là của 1 chị (lạy chúa) nào đó để lại, còn tốt lắm, nhưng mà mặt với cả 1 số thứ linh tinh bị bọn anh thửa hết rồi, mặt bây giờ mặt bộ trống đấy là mặt bộ trống VN của bọn anh =)) Chú nào có ý định thửa thì chịu khó mua tạm mấy cái mặt ngon ngon mà thay vào. Hồi anh ở trường thấy bộ đấy còn tốt, giờ ko biết nó ra gì rồi......
Anh em lập clb rock có thể liên kết với clb guitar, 2 cái có vẻ gần nhau :p
À, có ai học thầy ĐỨc dạy KTCN ko nhỉ, nhờ ông ý giúp cho, ông ý có vẻ nhiệt tình mấy vụ này :)
the' la` the' nao`
anh noi' ro~ ra coi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000