Relax 1 chút nhé :D

Status
Không mở trả lời sau này.

chocomog_257

Moderator
Đã là mod thì dù có nóng đến đâu cũng phải ăn nói cẩn thận vào
Đấy ảnh nó đấy muốn ghép thì ghép đi
Hơ, sao trông bác này quen quen... ;)

nhgiang

Member
Buồn cười quá. Cái ảnh bạn Hạnh trông "ngầu" không chịu được :D:D:D:D:D =))=))=))

Sao Dick Minh ko up nó lên đây cho mọi người thưởng thức :D

mà nói thật, tôi thấy bạn Ezote cứ như là bị điên ý, vô duyên không chịu được. Bạn thích đem người khác ra làm trò cười ah` ? Tự hào về nó lắm sao ?

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Buồn cười quá. Cái ảnh bạn Hạnh trông "ngầu" không chịu được :D:D:D:D:D =))=))=))

Sao Dick Minh ko up nó lên đây cho mọi người thưởng thức :D
Up lên để nó lại chửi tiếp à :)

Monté Cristo

trangceline_89 said:
mà nói thật, tôi thấy bạn Ezote cứ như là bị điên ý, vô duyên không chịu được. Bạn thích đem người khác ra làm trò cười ah` ? Tự hào về nó lắm sao ?
Xin lỗi rồi mà, vẫn cứ nói nên tui điuaua tí thôi, có gì bỏ quá đi, làm ơn đi

p3yeu

Member
^^
thế thử ghép hình b tuyết rùi lấy tuyết ra làm trò đùa thì giang chằng nói thế đâu
còn thằng ezote bi h là đệ tử tớ
:D nương tay cho nó hehe

nhgiang

Member
bupbe dark said:
^^
thế thử ghép hình b tuyết rùi lấy tuyết ra làm trò đùa thì giang chằng nói thế đâu
còn thằng ezote bi h là đệ tử tớ
:D nương tay cho nó hehe
Lúc đấy lại là chuyện khác :cool:

baby love

Moderator
Chúng mày là 1 lũ quá đáng
Tao không chịu đựng nổi nữa rồi
Chính chúng mày đã bắt tao phải nói ra những lời này
Thằng ĐM học cùng lớp đã biết khi tao nổi giận thì thế nào rồi đúng không. Nhưng bây giờ tao lại còn vừa cấu vừa giận đấy
Khi viết những dòng này tao vừa cảm thấy rất nhục nhã lại còn bị xúc phạm khi tao nhìn thấy những cái ảnh đấy
Tao không phải là con điếm hay là cái gí để cho chúng mày lấy ảnh tao ghép
Chúng mày tưởng tao là cái gì là con ngu hay là con cave đây
Chúng mày nghĩ gì thì cứ nói ra để tao thỏa trí tò mò nào
Con thằng EZOTE cái mẹt mày thì đẹp lắm ý nhỉ
Tao biết mặt tao đẹp tao xinh rồi nên mày mới lấy ảnh tao ghép đúng không
Còn thằng ĐM tao có nhờ mày đem cho cả lớp xem không nhỉ. Tao nhớ là không thì phải
Còn nếu thằng ezote mày chưa ghép thỏa ở nhà thì dựng studio đi rồi tao đên chụp cho mày muốn chụp ảnh sex thì cũng ok
Tao chấp luôn
Nói cho mày biết tao có đủ 3 vòng mà các người mẫu ao ước bây giờ đấy
Thế nào suy nghĩ kĩ chưa

baby love

Moderator
Còn Giang ông tưởng cái trò đấy là hay à
Ông có biết tôi cảm thấy tức thế nào khi nhìn thấy cái dòng ông viết ở trang trước khồng hả
Tôi lấy ảnh Tuyết đi ghép rồi phân tán lên mạng nhớ
Ông có chịu nổi không

baby love

Moderator
Tao đã có gan tát người yêu thì tao còn có gan để tìm thằng ezote để tát đấy
Còn thằng ĐM tao nhớ mày nói rằng mày ko dám đụng đến tao nữa phải không ?
Thế tại sao mày cứ kiếm cớ gây sự với tao thế nhỉ?
16 năm qua từ lúc tao sinh ra tao chưa xúc phạm danh dự ai 1 lần nào đâu
Nhưng nếu chúng mày muốn thì tao có thể làm đấy
Chúng mày đừng có thách con nhà giàu húp tương
Chúng mày biết tao khinh loại cặn bã xã hội chúng mày đến mức nào không
Tao chợt nhớ ra là chúng mày không có liêm sỉ nên tao có chửi có nói chúng mày cũng để ngời tai phải không
Chúng mày 1 lũ cặn bã , bẩn thỉu
Cái loại chúng mày nhất là thằng ĐM chỉ có chó nó thèm thôi chả có con người đâu

baby love

Moderator
Cứ để những bài tao viết ở đấy
Tao đã nói với chị Hà rồi
Cứ để chị ý lên rồi xử lý
Không cần đến Mót ĐM ghép bài đâu
Chúng mày nói đây là chuyện nhỏ hả
Ừ nhỏ ghê nhưng tao lại cứ thích chuyện nhỏ xé ra to kia
Thế mới đã

p3yeu

Member
chỉ là 1 tấm ảnh nhg đấy là cả danh dự của người khác
đặc biệt là với 1 đứa con gái
thế mà chúng mày,thằng giang,thằng đm,chỉ coi như là 1 trò đùa ko hơn,chúng mày nghĩ chúng mày là ai thế,cười,hay lắm đấy ah mà cười,giang gửi cái hình cho tớ,thì có khi cả trường này xem rồi ý nhỉ,thế thì người ta nói zi vào mặt con hạnh,chúng mày ko bị thì thôi,đến lúc bị thế đi,thik để người ta cười cho và mặt bạn bè mày cũng chịu được ah.
chồng ah,chồng nguôi giận đi,nó cũng xin lỗi rồi,nhg mà cái kiễu của giang với đm thì tớ ko thể tiêu hóa nổi,mà cũng ko muốn chơi với những người như thế

p3yeu

Member
Ezote said:
Tui có nói gì nữa đâu, bà bảo tui đưa ảnh, tui đưa rùi, có nói gì đâu, nguôi giận tí đi mà
cái thèng này
ko xin lỗi mod 1 câu
toàn ra xin lỗi mình mới đau chứ :)

chocomog_257

Moderator
Chưa ai cười thêm gì cả mà đã thế rồi...
Đã ai bảo đấy là trò đùa đâu mà cứ phải cố gây sự với người khác?
Ai thèm đem cái ảnh đấy đi, mà chuyện đấy là chuyện khác, cái ảnh đấy ko có mặt ở trên 4r này, còn muốn thế nào nữa?
Đã nói nhẹ nhàng đến mức đấy rồi lại còn cố chấp, hay là cố tình spam bài ở đây?
Từ khi cái ảnh kia bị xóa, chưa ai đụng chạm gì đến Hạnh sự đâu nhé. Xin lỗi hết lời rồi còn thích la làng.
Cái topic này đơn thuần chỉ là để cho mọi người thư giãn 1 chút thôi, đấy, toàn mấy ảnh vui vui chứ có còn ảnh ghép gì nữa đâu?
Cả Ezote và tôi đều không muốn nói thêm nữa đâu nhé, đừng có kiếm thêm cớ mà làm to chuyện.
Con nhà giàu hồi nào, bằng chứng đâu, mà có giàu thì tôi cũng chả thèm khoe khoang đâu nhé, xem lại đi, ai ra vẻ ta đây?

Thôi đủ rồi đấy, nói chung là tôi không có ác ý gì cả, thêm lời nào chỉ tổ phí miệng, mà tôi cũng không thèm chấp mấy loại người thùng rỗng kêu to nhé.
Muốn cái topic này giúp mọi người thư giãn ai ngờ lại vào đây chỉ để cãi nhau, phí công để dán lên đầu box này.

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000