!!!! RAP CLUB !!!!

hate_a3

Member
thành viên rap club là cái gì, có đăng kí nick hả, hay mấy anh trong đội ráp lắp ống nc :-/
mitdot vào đây đc ko em =))
đùa chứ em hô hào vào thế có chuyện gì vậy ;;)

oaà thì đơn giản là em rất hâm mộ các đại ca RAP CLUB & các tác phẩm của các đại ca đó mà :D nên muốn giao lưu với mọi người nhữung hiểu biết về những đại ca này :D

t.jerome

Member
OHBGV-GM3007 said:
oaà thì đơn giản là em rất hâm mộ các đại ca RAP CLUB & các tác phẩm của các đại ca đó mà :D nên muốn giao lưu với mọi người nhữung hiểu biết về những đại ca này :D
Trên RC có đầy đủ thông tin về các đại ca ấy òi,chắc ông cũng biết,còn các tác phảm thì khỏi nói,hay hết chỗ nói:?

Em muốn tìm hiểu về LINH BK, như chú nào nói thì trên RAP CLUB có đủ thông tin về các đại ca, ko đúng !!! Ngoài Young Uno và LK, mọi Rapper chính của RC đều rất là,,, bí ẩn, người bình thường hầu như ko ai biết chĩnh xác những người như Chip nhỏ, Linh bk, Eddy Việt, Magic Z.... mặt mũi ra sao, đang ở đâu..... 8-}

una-rapina

Moderator
Các bác cho em hỏi đường lên ...hà LỘI ...đi đường ...lào???
Đường gì mà xe máy.... ló.....phóng vèo vèo....................
UI giời ......ngất.....ngất....=))=))=))
Chúc câu lạc bộ phát triển=))=))>:)

t.jerome

Member
OHBGV-GM3007 said:
Em muốn tìm hiểu về LINH BK, như chú nào nói thì trên RAP CLUB có đủ thông tin về các đại ca, ko đúng !!! Ngoài Young Uno và LK, mọi Rapper chính của RC đều rất là,,, bí ẩn, người bình thường hầu như ko ai biết chĩnh xác những người như Chip nhỏ, Linh bk, Eddy Việt, Magic Z.... mặt mũi ra sao, đang ở đâu..... 8-}
chế hở,chế mờ ở trên 4r vnrapper lại có đủ mấy đại ca ấy đấy
lên mà tìmB-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000