Picture of the day : She's so sexy

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
là lá la~~ mùng 8/ 3 vui khủng khiếp! bùng học lên chu văn an chơi với các bạn em..ko có ai tặng quà dâu nh mà nghe chúc léo nhéo..mớiđc gặp mọi ng` là vui lắm rồi^^

Thái mèo

unperfect_man86 said:
Ờ thì đã bảo là ko có gì để nói mà :D ko có tí ấn tượng gì ...... cả 3 năm học mình chỉ biết lớp F có bạn Dương béo . hết. lên đây mới thấy mấy ông lớp F hehehe ...
Phải công nhận là lớp tôi sống hơi tách biệt, chỉ trong lớp chơi với nhau thôi, nhưng được cái rất đoàn kết. Với lại lớp tôi gọi Dương là "Dương mụn" hoặc là "Cơ" (vì thằng này rất khỏe B-) )

Haiz

Thái mèo said:
Phải công nhận là lớp tôi sống hơi tách biệt, chỉ trong lớp chơi với nhau thôi, nhưng được cái rất đoàn kết. Với lại lớp tôi gọi Dương là "Dương mụn" hoặc là "Cơ" (vì thằng này rất khỏe B-) )
Nhưng mà tao có béo đâu cơ chứ tao cũng không quen cu Hiếu!chắc là nhầm rùi chứ làm sao cu ấy biết tao!

Haiz

Hoàng Ánh .Bùi said:
là lá la~~ mùng 8/ 3 vui khủng khiếp! bùng học lên chu văn an chơi với các bạn em..ko có ai tặng quà dâu nh mà nghe chúc léo nhéo..mớiđc gặp mọi ng` là vui lắm rồi^^
Biết thế tặng em ÁNh nhưng mà có tặng cũng không biết nhà!

ll4ever

Thái mèo said:
Chú Hiếu nhầm với Dung rồi !
á ah!!!!!!!! em là em mack Dung lợn! kakaak>:) phen nè chú Thái chít bất đắc kỳ tử rùi!:)) nói xấu vợ ko thương tiếc!!!!! phen nè về Vn ko có đất dung thân rùi!!=))
Cơ mà em thấy hình như thèng nè nó nhầm chị Ly nhà ta hay sao ah'!!!!!!!=)) =)) =)) < hoặc chị Nga ko bít chừng>:-S

ll4ever

lengocthuj said:
iem ánh đâu rùi,dạo này vắng iem thấy nhớ nhớ,thỉnh thoảng lên forum nhớ ghé chỗ anh chơi:D
kakkakaka...!!!! dân noob chính hiệu:)) bác j đó ui,về tập đánh máy đi rùi hãy đi tán gái nhá!=)) =)) mà cho em hỏi nhỏ 1 tý: bác học 3 năm 1 lớp ah? em thấy bác ghi là 12D1 98-01 mà:-/ :-O :-O :-O
mà ông Lam cho bác thuê chỗ nào vậy? em wa chơi mí!>:)

unperfect_man86

ờ tất nhiên là ông dương này tôi đâu có quen ......... chứ ko phải cái bạn béo béo hay lên hát trên trường với cả hay lên văn phòng đoàn là bạn dương lớp F à ? cái bạn đi thi trò chơi âm nhạc với thằng khôi béo lớp mình í ? à mới cả đi thi tuổi đời mênG mônH với cả 1 đứa lớp 11 , cũng hay lên trường hát í , ko phải à ?

Thái mèo

Thế thì tôi chịu ông ạ ! Nghe miêu tả của ông thì hình như đấy là 1 đưa khóa 02-05 thì phải ? Lớp tôi không ai đi Trò chơi âm nhạc cả.

mauthegioi

Hình như đây là bạn Văn Béo thì phải ,híc híc khiếp mãi mới đoán ra mà chẳn biết có đúng không nữa ,có ảnh Văn không Thái ,post lên cái,mà cái gi Hổ Quang co ??? ông nói ai đấy,ông thấy cái hình tôi post giống PMai hả ??????:)))))))))))))))

Thái mèo

mauthegioi said:
Hình như đây là bạn Văn Béo thì phải ,híc híc khiếp mãi mới đoán ra mà chẳn biết có đúng không nữa ,có ảnh Văn không Thái ,post lên cái,mà cái gi Hổ Quang co ??? ông nói ai đấy,ông thấy cái hình tôi post giống PMai hả ??????:)))))))))))))))
Văn béo có đi Trò chơi âm nhạc đâu ??? Nó chỉ đi Tuổi đời mênh mông thôi. Dù sao vẫn thử xem... Hiếu Đinh này, thử xem ảnh bé này xem có phải không nhé. 5' từ trái sang : http://photobucket.com/albums/c335/F0104/Hien tai hoanh trang/?action=view&current=100B3041.jpg

mauthegioi

hihi em có anh rể rồi hả ,hehe anh em đào hoa ghê,post thêm cho moi j người ngắm nhe :)
[FONT=verdana, arial, helvetica]
[/FONT]

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000