Picture of the day : She's so sexy

ll4ever

milkywayprincess said:
hmmmm~~em là công dân thg` trực của CVA rồi!lượn lên đấy suốt thôi....có thể đã gặp mọi ng` n` lần mà ko biết đấy!!_><_><
nhìn này~~~~
hihihih, em Ánh ui< đấy nhá, ko em bé đâu nhá!> cái Flash nè có nặng ko vậy? cho anh làm avatar nha! gửi cho anh nha!

tùng12f

Member
milkywayprincess said:
mà này!càng nói thì mấy ng` càng thik gọi là EB thế!
hichic, thiẹn tai, thiện tai, tại em ko biết chứ, nếu em ko nói j thì ko sao, em càng nhắc thì chúng nó càng làm già, dại wá... đúng là "em bé"....
còn em có là thành viên thường trực của CVA thì cũng là năm nay thui, còn bọn anh ra trường 2 năm gòi, gặp sao đc mà gặp...

Thái mèo

ll4ever said:
kakaka tui là nạn nhân của vụ "một chữ xấu đập vào mặt" đây!>:)
Các bác ah, thía quái nào em thấy bé Ánh giống bác Tuấn nhà ta lạ! hay là bác Từ đi ăn chả rùi?!!;-)
to bé Ánh: thời mà bé lượn lên Chu thì hầu hết cái bọn đang "em bé" này nọ kia đã yên thân bên F rùi! lấy đâu ra mà cho em gặp?
bi h con trai lớp anh chỉ còn anh thui, muốn gặp thì anh sẵn sàng!:p
#-o Em ơi ! Đừng nghe lời thằng này, xinh như chị hoa khôi trường anh nó còn cho ra rìa (chưa nồi 2 tuần) ... Nếu em có ý định thì cứ liên lạc với... anh đây này, anh lam trung gian, chỉ lấy 10% hoa hồng thôi.

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
khó hiểu wa'~~~~~~nạn nhân tức là sao??em chả bao h` nhận là em ko xấu cả!thì sao hả??cái đấy quan trọng lắm à??><hmmmmm--.,-
@quyên:bạn này học phan huy chú cơ mà
mà này~~thix gọi thế nào cũng đc!có muốn biết sự thật ko??em rất thik đc mọi ng` coi là bé bỏng,nên chả có j`tức cả~--,.-hmmm,chẳng qua ''EB ánh",ng` ngoài nghe sẽ thấy hơi ngang trái thôi

dung005

Thái mèo said:
#-o Em ơi ! Đừng nghe lời thằng này, xinh như chị hoa khôi trường anh nó còn cho ra rìa (chưa nồi 2 tuần) ... Nếu em có ý định thì cứ liên lạc với... anh đây này, anh lam trung gian, chỉ lấy 10% hoa hồng thôi.
:-/ Không biết 10 % hoa hồng là cái gì đây, coi mòi ngoại tệ này là khó chia và quy đổi ra đấy.
Thái mèo trông mặt thế mà không đến nỗi ngu như anh em tưởng đâu các bác ạ.;-)

mauthegioi

Thái mèo said:
thoi Thai ong ,ong de yen cho em y con hoc ?ma toi down cai cua ong ve roi nhung khong dung duoc:( :-/
to ong T ,ong dinh gi the ,ong con loi hua voi toi co ma:-S ong bao ong voi toi phai co 10 dua con co ma huhuhuhuhu

dung005

mauthegioi said:
thoi Thai ong ,ong de yen cho em y con hoc ?ma toi down cai cua ong ve roi nhung khong dung duoc:( :-/
to ong T ,ong dinh gi the ,ong con loi hua voi toi co ma:-S ong bao ong voi toi phai co 10 dua con co ma huhuhuhuhu
Yến gì mà phải lóng, con thì cũng có 5 bảy loại con, như con anh, con em hay con của chúng ta. Thằng Tờ có ý cả khi phải đi liên doanh liên kết để hoàn thành đủ chỉ tiêu kế hoạch đấy

ll4ever

milkywayprincess said:
oài!
em có nghe nhầm ko??
sợ thật!!!!!!
ui! ui! em đừng nghe lời nói dối ...chân thật của bọn lớp anh!=; anh đây còn trẻ lắm! mới có 20 cái xuân xanh thui làm seo có vợ con nổi?!!:(( chiện với chị Mauthegioi là chiện của 1 số năm nữa, còn bi h thì....
Lonely..... i'm Mr.Lonely...... i have nobody.....:(( :(( :((
@quyên:bạn này học phan huy chú cơ mà....?:-O
em cũng có ng bạn tên ... ĐẸP như tên anh ah?B-) anh học cùng lớp với cái lũ đang xúm vào trêu em ý!
To All F-iens <et F-iennes nữa>: các bác bi h sung sướng ăn chơi nhảy múa bên đúa rùi! em trắc trở mọi đg`, các bác lẽ ra phải vun vào cho em chứ lại còn.... phá!X( bác Thái nhá! em là em méc ...... kakak;-)

Thái mèo

milkywayprincess said:
@quyên:là anh chứ ai nữa!bó tay
mọi ng` làm ơn giải thik lại nh~thứ ở trên đc ko??
em đọc mà chả hiểu j` cả
Anh giải thích hết cho em nhé !
1.Nếu em có bạn trai rồi -> .hết
2.Nếu em chưa có bạn trai + không quan tâm chuyện tình cảm ->.hết
3.Nếu em chưa có bạn trai + muốn tìm ai đấy để quan tâm và được quan tâm -> :
Em phải hết sức tự tin vào sắc đẹp và tính cách của mình thì mới hy vọng là "một cái gì đấy" của thằng Quyên bạn anh được
4.Nếu em chưa có bạn trai + muốn tìm ai đấy để quan tâm và được quan tâm + không tự tin vào bản thân -> Anh khuyên em đừng hy vọng gì nhiều về chuyện này.
Em biết "Super Cool" không ? Em nói hay lượn qua trường anh mà không biết Super Cool thì tức là em nói dối rồi. Đấy là biệt danh bọn con gái trường anh đặt cho thằng Quyên đấy.
.Vấn đề được giải quyết.

tlt_cva

Member
Thôi để thầy tả qua qua cho nhé, em bé Ánh này có đặc điểm nổi bật là cái trán cũng cỡ = 3/4 trán cô Hạnh dạy tiếng Pháp à. Okey không hả Quyên :))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
sao từ đầu đến h` anh Tuấn này cứ nói như đúng rồi ý nhỉ??!
em đã gặp anh bao h` rồi à? sao anh lượm lặt đc n` về em thế??!:-& :-&
hay là toàn đoán mò?
@miumiu(mèo;) ):em chả liên quan j ` đến anh quyên bạn anh cả!sao lại ai nghĩ ra thế nhỉ??!:(
tại anh đấy nói là nạn nhân của cái j` đó ""1 chứ xấu đập vào mặt'' thì chắc là nói em rồi~~em ko hiểu!vậy thôi...bực mình!><///>:p >:p >:p

ll4ever

milkywayprincess said:
sao từ đầu đến h` anh Tuấn này cứ nói như đúng rồi ý nhỉ??!
em đã gặp anh bao h` rồi à? sao anh lượm lặt đc n` về em thế??!:-& :-&
hay là toàn đoán mò?
@miumiu(mèo;) ):em chả liên quan j ` đến anh quyên bạn anh cả!sao lại ai nghĩ ra thế nhỉ??!:(
tại anh đấy nói là nạn nhân của cái j` đó ""1 chứ xấu đập vào mặt'' thì chắc là nói em rồi~~em ko hiểu!vậy thôi...bực mình!><///>:p >:p >:p
oh oh hiểu nhầm thui mờ!!!!!!!=))
*) "1 chữ xấu đập vào mặt" là lời 1 thằng ku có lẽ là nói về cái ảnh mà thằng Buzufu bạn anh up lên, chứ ko phải "em bé" Ánh đâu!:D .......:(
*)chiện bạn PHC anh hỉu nhầm, bi h thì okie rùi!:D 25 này vẫn đến Ams! để còn gặp mặt em bé mà ô.Từ kêu là hay ngủ gật......>:)
*) hiện nay có 1 ng tên là Dũng< hình dưới> đang dùng chung nick với Tuấn nên có thể lúc thía nè lúc thía #. và vì thầy Dũng cũng đã có tg dạy ở CVA nên có thể thầy bit về em đấy!
*) mà anh với em bé Ánh chắc j đã "ko liên wan" chứ?!!
*) đùa !bác Thái ui, bác làm thía nè thì chit em còn j?!!!!!!!!!!!!! ai lại nói đểu bạn bè như thía bao h! tình trạng nè nên chấm dứt nếu ko thì tin bác đang ở với ng iu "Chị Hùng" sẽ đến tai vợ bác đấy!

ll4ever

ui ui lại chỉ viết mấy câu rùi thui ah?
bé Ánh ui, sao đang học CVA II mà lại chuyển sang AMS III thía?:-/
mà 25 này anh có cơ hội gặp mặt em bé hay ngủ gật ko nhỉ?:p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000