Picture of the day : She's so sexy

tùng12f

Member
hì hì, thảo nào hôm ấy cứ hắt hơi sổ mũi liên tục, hóa ra có người "nhắc đến" mình, kekeke
mà mọi người cứ đập nhau chan chát thế này lại càng vui ấy nhỉ, hay đấy chứ, sao ko ai tiếp tục???
mà nói cho em bé ánh biết là cái topic này sẽ ko bao giờ biến chất đâu, vì cái chất của nó chính là như thế đấy,^_^
còn ông bạn nào muốn biết "cdcm" là j thì...hãy tra Từ Điển Tiếng Việt ấy, kekeke

tlt_cva

Member
Lâu ko lên tưởng Topic cua kawa die rồi ,ai ngờ xôm fet nhỉ .
Bác T tìm đc em be lý tưởng thế còn j , dù ko bít thật hay giả cứ xin chúc mừng bác T trước cái đã .
To Béo : noi năng cẩn thận đấy béo à,để các em nổi giận lên thì trời cũng chẳng đỡ hộ mày đc đâu

Thái mèo

Em này trông cũng được, nhìn kỹ không xinh lắm...
Mà anh nào, em nào giải thích hộ mình "Điện nước đầy đủ, ổ cắm tốt" là cái gì với !!!

tlt_cva

Member
em bé Ánh đã bảo mọi người đứng gọi thế nữa mà 'em "nhớn" rồi chứ bộ :p
Heh,anh cũng sắp thi xong, bắt chước em A chúc mọi người Noel vui vẻ nhé ;)

tlt_cva

Member
em bé Ánh nhớn đâu mà nhớn, vẫn lười học mải chơi như xưa :)) Thế thì lớn thế nào được cơ chứ, mà em bé Ánh phải vào lớp F CVA mới phát huy được tài năng và không làm hổ danh truyền thống các lớp F chứ nhỉ =))=))=))

tlt_cva

Member
ha ha ha thế thì xin giới thiệu với 12F em bé Ánh, cũng được coi là học sinh cá biệt của lớp đấy giống đứa nào hay ngủ trong giờ Pháp của cô Hương nhỉ =))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
cái vụ em hay ngủ ngày thì ai mà chả biết!h` nào cũng thế!
mà anh nói khó hiểu quá!cô Hương nào vậy??h` pháp làm sao cơ?
mà này!càng nói thì mấy ng` càng thik gọi là EB thế!

ll4ever

kakaka tui là nạn nhân của vụ "một chữ xấu đập vào mặt" đây!>:)
Các bác ah, thía quái nào em thấy bé Ánh giống bác Tuấn nhà ta lạ! hay là bác Từ đi ăn chả rùi?!!;-)
to bé Ánh: thời mà bé lượn lên Chu thì hầu hết cái bọn đang "em bé" này nọ kia đã yên thân bên F rùi! lấy đâu ra mà cho em gặp?
bi h con trai lớp anh chỉ còn anh thui, muốn gặp thì anh sẵn sàng!:p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000