Phần thưởng muộn màng tặng các bạn

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Trước hết, mình xin lỗi các bạn vì lời thông báo muộn màng này.....
(Mình cứ đinh ninh là thành viên Shita sẽ... xuất hiện và làm những gì bạn ấy hứa...)

Nhưng không sao cả, mình có 1 "sáng kiến" thế này :rolleyes: :
Lúc trước, mình đã hứa với mọi người sẽ trao giải thưởng và bầu người đoạt giải. Nhưng vì quá ít người tham gia, nên mình quyết định tặng tất cả những bạn đã nhiệt tình tham gia cuộc thi này :) . Nhà "tài trợ" là mình :p , không hề động vào Quỹ forum để tiết kiệm mua bằng được bản VBB ;-) .
Mình xin được trao quà tặng cho những bạn có nick sau:
- Buồn Tênh (Trần Hồng Nhung)
- BlackDragon (Triệu Gia Phong)
- td4 (Nguyễn Minh Tuấn)
- Lười kó kỡ (Liuchichi)
- Nhung vịt (Lê Hồng Nhung)
Rất cám ơn các bạn đã tham gia!! :)
Quà tặng thì chẳng có gì đặc biệt đâu, chỉ là 1 đĩa DVD "bản đẹp" của VN thôi...
Bạn nào thích phim nào thì nói với mình để mình đi mua. Những ai ở VN thì mình sẽ nhờ người đưa trực tiếp (em họ mình hoặc admin Lam), còn những ai ở nước ngoài mình sẽ gửi đến qua bưu điện.

Xin các bạn hãy trả lời vào đây những mong muốn của mình nhé :)

Nhung vit

Member
:rolleyes: oa, vui quá, cảm ơn chị Hà nhiều nhé. Cảm ơn cả forum mình nhiều. Em Nhung nhận cả tấm chân tình của chị Hà rồi. Cảm ơn chị lần nữa. Sướng quá. :lol: :lol: Còn DVD thì chị khỏi phải gửi cho em, hic, tốn tiền bưu điện , mà tiền đấy chị lại bỏ tiền túi. Em áy náy lắm ạ. Hơn nữa, :lol: vui là chính.

Em Nhung,
PS : Vẫn thấy vui và bất ngờ nhiều.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
@ Lười:
Received trong trí tưởng tượng cũng được Lười nhỉ.... :rolleyes: Xem phim thấy hay chứ... ;-)

@ Nhung + Lười:
Cám ơn 2 em đã tham gia... 2 em không nhận quà thì chị sẽ chuyển số tiền đó vào quỹ Forum :rolleyes:

@ Phong:
Em thich Harry Potter tập máy hả em?

<!--QuoteBegin-Đức+--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Đức)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->lạ nhỉ?? vbb chùa đầy ra..sao cứ nhất quyết phải mua đồ xịn làm chi??[/b][/quote]Vì bọn chị không muốn cái forum này bị die vì bị xóa host, và bao nhiêu công xây dựng forum thân yêu này hàng tháng trời trở thành công cốc :)

He he, sướng quá, lâu lắm mới lên net, tự nhiên được nhận quà! Để coi mình thích phim gì nhỉ? Chả biết nữa, thôi chị cứ chọn phim nào hay là OK!!!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-Buồn tênh+Mar 20 2004, 05:41 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Buồn tênh @ Mar 20 2004, 05:41 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> He he, sướng quá, lâu lắm mới lên net, tự nhiên được nhận quà! Để coi mình thích phim gì nhỉ? Chả biết nữa, thôi chị cứ chọn phim nào hay là OK!!! [/b][/quote]
Hic, chị thì thích nhiều loại phim lắm em ạ, nên chị chẳng biết chọn phim nào cả... Tốt nhất là em nói luôn cho chị đi.... :unsure: B)

@BD:
Chị sẽ nhờ người ở nhà tìm mua cho em. Chắc Harry Potter tập 1 cũng dễ tìm... :p

lexuscva

Member
QUOTE (Đức)
lạ nhỉ?? vbb chùa đầy ra..sao cứ nhất quyết phải mua đồ xịn làm chi??

Vì bọn chị không muốn cái forum này bị die vì bị xóa host, và bao nhiêu công xây dựng forum thân yêu này hàng tháng trời trở thành công cốc
chị cứ vui tính...chị làm như dữ liệu trên host của mình ai thích xóa thì xóa được chắc,...mà bao nhiều người làm có sao đâu...cả thế giới có trên 6 tỷ website..bọn vbb làm thế nào mà phát hiện được...
Hơn nữa database backup hàng ngày, cPanel lại cài sẵn rồi...chỉ cài đặt tý là xong...làm gì mà đến mức "bao nhiêu công xây dựng forum thân yêu này hàng tháng trời trở thành công cốc "
Chị yên tâm đê...không die được đâu mà sợ, bây giờ góp một đống tiền vào để mua cai đó thì quá phí, trong khi để làm bao viêc khác quan trọng hơn (như ý định mua server riêng của anh Lam, ...)

td4

Member
thnks mis hà nhiều lắm nhé.em là film lover đấy.nhưng mà chửa nghĩ ra phim gì bây giờ.hay chị cứ thấy cái phim nào đại loại như "ledgen of the fall" hay "a beautiful mind"etc.nói chung là phim TLXH,ok?.
anyway,thnks a lot again.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Oki, thế chị mua cho em "A Beautiful Mind" nhé, chị phải hỏi trước, không nhỡ gì chị lại mua trùng phải cái em có rồi thôi :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000