Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
bài thi toán hum nay, em làm sai tóe loe :( , mà cái cô trông mình hum nay bị làm sao ý nhỉ, tự nhiên lật giấy của tao rồi bỏ đi, khổ, thi Toán chứ có phải thi môn học thuộc lòng đâu mà có phao X-( hum qua Văn tao còn chả làm phao, nghi ngờ người tốt thế thì không có phúc đâu >:p

mafia_nha_que

Hê hê,công nhận là em Nhung lớp mình thâm nho nhọ .....thật đấy
Không hiểu em Hằng truyền đạt cho em Nhung cái gì mà "trình" càng ngày càng cao =)) =))

unni_x

Active Member
1 thời thằng Hùng làm bảo kê cho kĩ viện của tao đấy, nhưng trình còi nên bị sa thải sớm, bây giờ nó quay lại chửi mình, khốn nạn thật =))

God bless u

Member
Buồn ngủ quá. Con unni thôi mấy cái trò kĩ viện của mày đi. Mày ăn tát của mấy đứa con gái bị cắm sừng chưa đủ hay sao=))
Mấy thằng con trai lớp mình khốn thật. Hôm qua tao vẫn không hiểu lí gì mà bọn nó quây tao??? Lần trước đã bị bọn nó ném xuống sông rồi. Gây thù oán gì với mấy thằng đấy à ??? Uất quá.
Tao nói trước chào tuần mới bọn mình phải làm. Có mấy đứa con gái chuẩn bị viết kịch bản rồi. Chủ đề gì các khanh cho ý kiến đi:)

titanic

mafia_nha_que said:
Hê hê,công nhận là em Nhung lớp mình thâm nho nhọ .....thật đấy
Không hiểu em Hằng truyền đạt cho em Nhung cái gì mà "trình" càng ngày càng cao =)) =))

Nè bé Quang hôm qua không đc múa hôm nay lên mạng noi' linh tinh gì vậy? cẩn thận chi cho ăn đòn nghe chưa? :(( :((

Còn về cái Hằng ý mà, gồi gần nó 2 năm rùi nhưng titanic van trong sạch hoàn toàn chứ không bị con bé chủ kĩ viên làm thay đổi đâu :D =)) =))

titanic

darkknight1411 said:
toàn người nhà nhau cả cứ tâng bốc nhau làm gì =)) =))
may mà mình không dây mơ rễ má gì với bọn này :9 :9

Thằng Hùng này giờ nó quên hêt tình nghĩa bà con đã cưu mang nó trong những ngày tháng không nhà không cửa không tiền lương...................... :cool: :cool:

unni_x

Active Member
titanic_nhn said:
Còn về cái Hằng ý mà, ngồi gần nó 2 năm rùi nhưng titanic van trong sạch hoàn toàn chứ không bị con bé chủ kĩ viên làm thay đổi đâu :D =)) =))
ờ đúng, có mỗi tao là bị nó làm cho vẩn đục =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000