Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

God bless u

Member
Giọng thế thì chỉ có con cố bí thư lớp mình thôi chứ ai;) Hôm trước con Hằng nó nói một câu kinh dị mà đến giờ mình vẫn sởn gai ốc :)
Khổ thân Kim Lìn, bị bọn nó bật lại kìa.=)) Thì ra ai cung biết suy nghĩ đấy chứ Long nhỉ;). Hỏi khí không phải: sao unni biết rõ Kim Lìn thế (nếu cứ cho câu unni nói về Long là đúng đi=)))

unni_x

Active Member
hôm nọ tao cho mày đi tiếp thằng Kim Lìn, sau đó lại tíu tít kể cho tao còn gì :cool: con này thế mà tráo trở thật =P~

Pham Huy Thong

Thôi, chị cố bí thư lớp 11A3 thi ai mà chẳng biết
Đúng là chẳng có chuyện gì mà bạn unni_x không biết cả
Lại còn cả em bán rau nữa chứ
Các bạn gái bây giờ cũng biết nhiều chuyện phết đấy
Cả những chuyện mà con trai với nhau còn chẳng biết!!!!
Ghê quá

unni_x

Active Member
ai là con trai ở đây đấy, từ nãy đến giờ thấy toàn con gái với thái giám nói chuyện với nhau thui =)) =))

unni_x said:
ai là con trai ở đây đấy, từ nãy đến giờ thấy toàn con gái với thái giám nói chuyện với nhau thui =)) =))
làm gì có đứa con gái nào
một con dê và một con vợ con kiki thì được gọi là con gái ah =)) =))

golddragon2312

Này hằng dâm tôi đã bao giờ vào lầu xanh của bà đâu cơ chứ .Với lại đây hơi
bị hoành tráng đấy nhé,đừng có mà tung tin vớ vẩn .
Thấy topic lớp mình buồn quá mới vào câu bài ai ngờ bị chửi ghê quá :( :( :(

Pham Huy Thong

golddragon2312 said:
Này hằng dâm tôi đã bao giờ vào lầu xanh của bà đâu cơ chứ .Với lại đây hơi
bị hoành tráng đấy nhé,đừng có mà tung tin vớ vẩn .
Thấy topic lớp mình buồn quá mới vào câu bài ai ngờ bị chửi ghê quá :( :( :(
Hoành tráng là thế nào thế hả Kim Lin

God bless u

Member
Đang thi thố mà bọn mày chửi bới lung tung thế à. Đã bảo nơi công cộng phải lịch sự, nhất là con unni. Tiếp tục bốp chát thế ế là for sure:D Phải ngoan như tao nè :>> Không nói tục chửi bậy.
Chúc mọi người thi tốt nhé. Chắc chắn phải tốt rồi, 1 phòng thôi mà:)
Mong sao cho qua nốt ngày mai. Bài thi Văn mà tao 6 thì tao đứt luôn:( . Chán lắm :(

God bless u

Member
Thi Anh khó dễ sợ. Nhưng mà được cái trông nó cũng có không khí thi cử phết nhở. Cựa quậy tí là die rồi. Khổ thân con Mộng với Bậy.:( Mọi người thi thế nào ra sao báo cáo đi:D
Mai thi Văn cầu mong không phải là bà hôm nay.

unni_x

Active Member
thi Anh vãi khó ạ, hóa ra cả trường chỉ có 4 lớp hệ 7 năm là D3, D4, A4 với A3 bọn mình thui, nhục vãi ạ, lớp Hóa lại phải đi làm hệ 7 năm :(
hum nay cô Hải trông ghê quá, cô lại bít Un nữa chứ, chưa gì đã nhắc khéo em rùi :(

Pham Huy Thong

Trời ơi
Hôm nay sao mà đề khó thế cơ chứ
Mình lại ngồi ngay ngoài nên không cựa quậy được
Chết thật
Hi vọng ngày mai sẽ sáng sủa hơn hôm nay

nqt_nqt

Bọn mày cho lính mới nay tham gia được không vậy ?

Ai cung biết đề thi 7 năm thì phải khó rồi chứ phải không ?Đề thi kiểu này chết anh em thôi

God bless u

Member
nqt_nqt said:
Ai cung biết đề thi 7 năm thì phải khó rồi chứ phải không ?Đề thi kiểu này chết anh em thôi
A, nqt cũng lên rồi à, kéo ntqt của mày lên đi. Đang có việc cần:D
Thằng kia, Giả tao đề cương tao còn ôn, với cả cầm ảnh lớp đi tham quan om suốt không đưa cho mình gì cả :eek: :cool:

How_R_U_2day

Thi Toán xong nhẹ hết cả người! Hê` hề!! Các đồng chí làm bài thế nào? Tui làm chắc chỉ được 9 thui là hết, bởi vì bài 4 nghĩ 1 nửa xong rui` bỏ đấy, không nghĩ ra nữa. Nghe đâu lớp mình 90% làm hết bài 4 hả, Tức thế chứ lị!

God bless u

Member
Khổ thân con bé, không ngồi gần chỗ bọn tao, ném bài với trao bài loạn lên=)) Mày có cần nói xem bài 4 làm thế nào nữa không=)):)
Mai vẫn phải đi học bình thường mà bọn nó cứ nói loạn lên là nghỉ X-( Mừng hụt.
Hết thi học kì rồi, tốt quá. Chỉ thương mấy đứa bị "tóm" thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000