Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

God bless u

Member
Thể dục không ngờ bọn nó đi muộn đông thế:D Một nửa lớp, kỉ lục=))
Lý ơi là Lý:( Bọn nó bảo dễ hơn khối sáng nhiều, thế mà mình làm chẳng ra đâu vào đâu....Chít mất...
Môn Sử học dài phát hãi, có đứa bảo chẳng lẽ phải đi photo cả quyển (vi` có trắc nghiệm mà:( ) bao giờ mới thi xong khổ waaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

titanic

=)) Bọn này , đứa nào cũng bảo kém lý thế mà 1/2 lớp 10 :(( :(( mà thầy giáo chấm kinh điển thât ( sau 1 hôm có bài luôn) chăc thầy không ăn không ngủ mà chấm bài ........thuơng thầy nghê :(( :((

Hôm nay làm bài Sinh vui nghê :D :D

Công nhận a3 mình đoàn kết :D :D

titanic

unni_x said:
Cái này thì khỏi phải bàn, tao thấy lớp mình là vui nhất, đoàn kết nhất, iu lớp mình quá đi :>> :D

iu lớp mình quá đi!...........?
=P~ Con này mày nói thiệt không đấy :) ,tao tưởng mày nghĩ khác :(( :((

God bless u

Member
golddragon2312 said:
Đúng thế lớp mình với sự dẫn dắt của thiên thần KIM LONG tất nhiên là phải tốt rồi .Đây là vân đề tất yếu mà :D :D :D
ọe ọe, quỉ "mm" quai bị chạy nhảy nổ ít thôi. Không ai khen anh đâu :cool: "Yêu sớm" lại còn tinh vi =))
Chỉ còn ngày mai, ngày kịa rồi 2 ngày kĩa nữa thi nốt4 môn nữa thôi :9 Amen :9

golddragon2312

Này cô em gái bán rau kia em cẩn thận đấy dám chê anh trai mình hả . Em phải thấy tự hào và hạnh phúc khi có 1 người anh hoàn mỹ như này chứ
Suy nghĩ lại đi nghe chưa /:) /:) /:)

Pham Huy Thong

trich loi Kim Lin :Này cô em gái bán rau kia em cẩn thận đấy dám chê anh trai mình hả . Em phải thấy tự hào và hạnh phúc khi có 1 người anh hoàn mỹ như này chứ
Suy nghĩ lại đi nghe chưa / / /
Troi oi
ghe qua!!! Gold-dragon ma hoan mi thi chac la toan bo dan ong tren the gioi nay deu la.....nguoi mau ca roi
Tẩy não đi Kim Lin oi!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000