Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

ark

Active Member
Hùng ơi , chắc ảnh hưởng của tối hôm qua ... đến giờ vẫn còn sướng =)) ... ---> đá hay vãi, M Thu cổ vũ cũng như ko :D

unni_x

Active Member
lexuscva said:
bác này nói quá rồi :D
Công nhận có chú Hùng hàng thủ A2 mạnh hơn nhiều :D
nhưng mà nói là vực dậy cả đội bóng thì hơi ....cường điệu hóa :D
A2 năm ngoái đá yếu hơn A3 cơ mà, thiếu hậu vệ giỏi, bây giờ hậu vệ A3 sang thì mạnh lên hẳn, không phải vực lên thì là gì :cool:

God bless u

Member
Hơi tiếc cho 1 người suýt được 2 năm vô địch khối, :( nhưng thôi, 1 năm quán quân 1 năm á quân, đấy là còn chưa tính đến chuyện nhỡ "chẳng may" vô địch trường đấy:D . Mà đầu tư vào tình iu thì cũng phải có cái được (= emptyt...) , cái mất (=vô địch bóng đá) chứ;), HÙng nhỉ?:D
Như chú Hùng chắc mấy thằng cầu thủ lớp mình nằm mơ cũng chẳng được đâu =))

Nobunaga Oda

Ở đây có bác nào có thể ghé qua đề tài của em ko?????

Đề tài của em ở mục khóa 04-07 "Ai muốn bàn về PS2 thì vô đây"(thực ra em còn định bàn thêm về các loại game trên các hệ máy khác nữa)..

Bác nào ghé qua nhớ gửi bài hay đóng góp ý kiến cho em nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!! He, đúng là 10D3 :D Lần sau là xóa nhé :cool:

God bless u

Member
Hôm nay đi khao cả lớp Sinh Nhật mọi thứ đều nằm trong "tầm kiểm soát". Không biết bọn nó tốt hay thiếu tay nghề mà xe mình chẳng bị làm sao cả, vẫn chở được Hải Linh bình thường:D Vui, thanks all:D Chỉ tiếc thằng Hùng vịt không đi được:) thôi để năm sau nhá:D (đùa thui, bao giờ có dịp sẽ khao vậy;) )
Thi KTCN mới biết cả lớp đoàn kết thế nào=)) Phải cảm ơn mấy đứa bàn dưới :"> Nhờ có bọn nó mà chắc bài này mình chẳng ôn gì mà làm trót lọt=))

titanic

God bless u said:
Hôm nay đi khao cả lớp Sinh Nhật mọi thứ đều nằm trong "tầm kiểm soát". Không biết bọn nó tốt hay thiếu tay nghề mà xe mình chẳng bị làm sao cả, vẫn chở được Hải Linh bình thường:D Vui, thanks all:D Chỉ tiếc thằng Hùng vịt không đi được:) thôi để năm sau nhá:D (đùa thui, bao giờ có dịp sẽ khao vậy;) )
Thi KTCN mới biết cả lớp đoàn kết thế nào=)) Phải cảm ơn mấy đứa bàn dưới :"> Nhờ có bọn nó mà chắc bài này mình chẳng ôn gì mà làm trót lọt=))
Mày ơi! bao giờ khao thằng Hùng khao tao làn nữa nhe'........ :D :D tai hôm nay tao vế sớm lên không .........đc nhiều :( :(

titanic

[[[SIZE=3]SIZE=5]COLOR=DarkOrange]Mọi người ơi! chi còn vài ngày nữa là chúng ta buớc sang một năm mới .Sao cái tết Tây này tui sợ wa'... :( :( vì tui chỉ thích tết Ta thui ( vì tết Ta đc nghỉ nhiều) mà tết Tây không những đc nghỉ ít lại còn chưa thi học kì xong nữa chứ ( sợ quá :(( :(( Một năm qua đi rồi bao nhiêu thứ lại thay đổi : mình già đi này, phải hoc nhiều hơn này, phải mọi mọi mọi thứ................... :>> :>> :(

Được cái A3 càng ngày càng đoàn kết và tình Củm dạt dào :D :D :D :D
[/SIZE][/SIZE][/COLOR
Sao tui không dùng đc smilies nhi?

God bless u

Member
Nhoc_Maruko said:
đâu roài
bạn Quang A3 iu bạn Phương lớp tớ hả ?
:D

=)) Thế này mà bảo là kết bạn giao lưu à :cool: Sao lắm Phương thế huh :eek:
Noen sao tưởng bọn nó rủ đi xem phim =P~ Con HỒng Thủy đang tìm rạp thì phải :D Hôm nay đi ra Hàng Mã không ngờ gặp một nửa lớp còn lại, bọn con trai toàn đi mua quà cho người iu, sợ thật. :>> Mai tổ chức Xmas :eek:

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000