Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
smooth said:
dạo này chả có gì xem, chán ốm.
theo lịch thì sắp tới có 11A7 và 11S làm đấy ạ, không bít kết quả thế nào nhưng e là cũng tàm tạm như 11A4 thui, hình như khoá 88 này không mạnh về Văn nghệ :)

How_R_U_2day

Chao` tuân` mới sang tháng 3 mới làm cơ mà, bàn tán làm gì sớm cho mệt!
Hôm này là 22/12 , lớp mình định làm gì thế hả Ly ui! Chúng nó bảo là tổ chức 1' cho 22/12, 20' cho noel, hay nhở!!!!

How_R_U_2day

Hôm nay, thư tư, 13/12 lớp A3 giao hữu với lớp D6, các bạn trong đội cổ vũ của ly dê đến đông vui ghê! nhưng mà tiếc là đây là giao hữu! Hừm, sao hôm đá thật các bạn không thấy mặt mũi đâu cả thế ! =D>

titanic

=)) =)) A3 năm nay mât' mùa nếu như đc so với a2 là đc mùa. Chán quá bà con ơi! đi cổ vũ cũng chán (vì hầu như trân nào cũng thua :>> :>> lớp nào hỏi a3 nam nay thế nào :( :( trả lời sao đây................ đã vậy lai còn suốt ngày bi thây CN kêo............ :cool:

God bless u

Member
Con titanic nó xem bóng đá bỏ về giữa chừng còn nói huyên thuyên X-(
Tổ chức văn nghệ gì mà có 21' hả Nga =)) Chắc phải cho mấy đứa hát "khô họng" câu giờ, rồi sau đó cho vài trò chơi lặt vặt (chả biết trò gì cả:() Hiện ban văn nghệ đang thiếu "chất xám" về hoạt động giải trí văn nghệ của lớp trầm trọng đây, bí thở với phó bí thở cho ý kiến đóng góp đi chứ. Thằng duck đi rồi chẳng ai hát với diễn (hài) nữa :(( CƯỜNG ơi mi ở đâu :( :)D)

unni_x

Active Member
Chán, cảm nhận của tao về đội bóng mình bây giờ đấy, còn đâu A3 vô địch 1 thời? 1 đội bóng thường có 3 trụ cột, tạo thành 1 thế kiềng 3 chân, nếu nói ở lớp mình thì đó là Hùng, Kim Long và Quang, nhưng nay thì thiếu Hùng, Kim Long cũng dừng "sự nghiệp", còn Quang thì đã không làm thủ môn- thế mạnh của mình nữa :(
Chán, là cảm nhận thứ 2 của tao về phong trào lớp, cứ hy vọng năm nay Việt Anh sẽ kêu gọi được phong trào lớp trở nên sôi nổi, nhưng có lẽ Việt Anh giỏi bao nhiêu mà lớp mình không hào hứng thì cũng thế cả thôi!
Hy vọng, là cảm nhận thứ 3, hy vọng ở tất cả những điều trên sẽ cải tiến tốt hơn. Lớp mình dạo này càng ngày càng vui, càng đoàn kết :D nhưng bị ăn mắng nhìu quá =P~

titanic

God bless u said:
Con titanic nó xem bóng đá bỏ về giữa chừng còn nói huyên thuyên X-(
Tổ chức văn nghệ gì mà có 21' hả Nga =)) Chắc phải cho mấy đứa hát "khô họng" câu giờ, rồi sau đó cho vài trò chơi lặt vặt (chả biết trò gì cả:() Hiện ban văn nghệ đang thiếu "chất xám" về hoạt động giải trí văn nghệ của lớp trầm trọng đây, bí thở với phó bí thở cho ý kiến đóng góp đi chứ. Thằng duck đi rồi chẳng ai hát với diễn (hài) nữa :(( CƯỜNG ơi mi ở đâu :( :)D)

Con Ly dê kia! may` nói gì vậy "" cô nói gì vậy tôi không hiểu "theo lời thầy Thăng'''' mà dá chán vậy thì xem sao đc =)) =))

Còn viêc văn nghệ à! :(( :(( cứ tổ chúc đi không hay cũng làm cần gì trợ giúp gọi tiếng đến luôn (hết công suât) :) :)

he he dù đá cho A2 nhưng trẫm luôn mặc áo TD A3 ở trong
như thế là luôn có A3 rồi còn gì
các cổ động viên phải vui lên chứ và phải đi cổ vũ hăng say hơn chứ

titanic

unni_x said:
Hùng giỏi nhỉ, sang A2 mà vực được cả đội bóng bên đó, hậu vệ cừ đấy ;)

Cái Hằng khen thằng Hùng vừa thui không cái mũi (xấu xí của nó lại phải đi bệnh viên E thì khổ =)) =)) =))

smooth

Member
A2 có chú Hùng đẹp zai làm hậu vệ, ko thua kể cũng hơi lạ :D :D :D chắc tại bạn gì D3 chăm sóc kỹ quá nên chú Hùng ko làm được trò trống gì ????

lexuscva

Member
Hùng giỏi nhỉ, sang A2 mà vực được cả đội bóng bên đó, hậu vệ cừ đấy
bác này nói quá rồi :D
Công nhận có chú Hùng hàng thủ A2 mạnh hơn nhiều :D
nhưng mà nói là vực dậy cả đội bóng thì hơi ....cường điệu hóa :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000