Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

God bless u

Member
Chuyện vui thì có nhiều lắm:D Tháng 12 đến rồi đấy:D :D:D Ai thiếu tiền thì lo tích luôn đi, để còn để tiền mua ...:D
Mà ảnh đi tham quan sao máy ảnh unni rỏm thế không biết X-( Mất cái ảnh cả lớp chụp với nhau thày Kim bị mình cắm sừng :p :">

unni_x

Active Member
God bless u said:
Mất cái ảnh cả lớp chụp với nhau thày Kim bị mình cắm sừng :p :">
ờ, cái ảnh đấy mà còn thì mày chết rùi chứ chả sống nhăn nhở thế này đâu >:p
tao còn bực hơn, đúng cái ảnh chụp mèo thì nét hết các chỗ, đúng nó thì hỏng X-(

titanic

darkknight1411 said:
thế hôm trước đứa nào lừa đảo anh em hả con vịt nhung kia X-( X-(

chán nhỉ giờ lại hết chuyện để chửi nhau rồi :(
có đứa nào có chuyện gì kể đi =P~ =P~

;) Sao ông nhớ ''dai ''vậy? Mà chẳng hiểu ý tốt của bạn gì hết /:) =)) =)) =))

titanic

unni_x said:
ờ, cái ảnh đấy mà còn thì mày chết rùi chứ chả sống nhăn nhở thế này đâu >:p
tao còn bực hơn, [SIZE=6]đúng cái ảnh chụp mèo thì nét hết các chỗ, đúng nó thì hỏng X-(
[/SIZE]
Con này lai dở cái dọng :) :) :)

titanic

:(( :(( Công nhận thứ 7 (11/12/04) là một ngày tai họa nào thì "vô học'' qùe cụt'' không bít tiếng việt'' :( mà bị những thưnày có là con người đc không?) =)) =)) =))

Kiểu này hay hay không hay lớp mình vẫn phải làm ''chào tuần mới'' thui cho thầy hài lòng :>> :>> :D :D :D
Mà Ly dê hay Viêt Anh đứng ra đi, không chẳng đứa nào đứng ra lai lộn xộn /:)

unni_x

Active Member
Con Ly dê điên à, làm tháng 12 có mà chết! Lớp mình phả họp bàn nhanh lên thui, không các lớp khác lấy hết ngày đẹp rùi :D

smooth

Member
:D :D, 11A3 sắp làm CTM hả, hay wá nhỉ, định làm về chủ đề gì đây ?? các em nên nhờ bạn Việt Anh đứng ra tổ chức, bạn ý lắm tài lắm, cứ đổ hết mọi việc lên đầu bạn ý, thế nào cũng xong. nhớ nếu làm thì làm sớm sớm 1 tẹo, dạo này chả có gì xem, chán ốm.

titanic

smooth said:
:D :D, 11A3 sắp làm CTM hả, hay wá nhỉ, định làm về chủ đề gì đây ?? các em nên nhờ bạn Việt Anh đứng ra tổ chức, bạn ý lắm tài lắm, cứ đổ hết mọi việc lên đầu bạn ý, thế nào cũng xong. nhớ nếu làm thì làm sớm sớm 1 tẹo, dạo này chả có gì xem, chán ốm.

X-( Thằng Viêt Anh no' còn bảo không làm thì bảo nó đứng ra sao đc? :eek:
Thui năm ngoái các anh chị 12a3 làm rồi nam nay giúp các em đi ;) ;) ;)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000