Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.
bé hằng lâu lắm mới được 1 câu tử tế :D

chán quá cuối cùng tầng 3 nhà B chỉ còn mỗi 1 đại diện duy nhất vào vòng 2
nhưng ko sao đã có anh thì vòng 3 vòng 4 cũng coi như xong :D

cảm ơn mọi người đã ra cổ vũ nhé nhưng cổ vũ kiểu gì thì kiểu chứ ko được phạm úy đâu X-( X-( lần này đại ca tha cho đó >:p

unni_x

Active Member
Năm ngoái tầng 3 nhà B mạnh nhất :D có A123 với F. năm nay thì chỉ còn mỗi A2 là đi tiếp thui, gặp D5 thì phải :D Nghĩ cũng thấy thương A1 quá, năm ngoái vào đến Chung kết thì thua penalty, năm nay mới trận đầu cũng thua penalty :D

smooth

Member
darkknight1411 said:
chán quá cuối cùng tầng 3 nhà B chỉ còn mỗi 1 đại diện duy nhất vào vòng 2
nhưng ko sao đã có anh thì vòng 3 vòng 4 cũng coi như xong :D
uh, có chú thì loại ngay từ vòng 2, vòng 3,4 đương nhiên đội chú "xong" rồi còn gì. Mấy đứa A3 năm nay chán quá, năm ngoái gỡ được thể diện cho đàn anh, năm nay lại theo vết xe đổ: loại ngay từ vòng đầu.

donotcry2501

Tôi cũng nhìn thấy bạn Thu rồi và điều đầu tiên tôi thấy là nó chẳng hợp với ông đâu , tôi chẳng có chút cảm tình gì với nó cả. Nhiều đứa cũng thấy như tôi đấy.

In the end

donotcry2501

Xin lỗi bạn M.Thu và bạn Hùng nhá vì thứ nhất hình như bạn T tính hay lắm (có người bảo tôi thế), thứ 2 nếu tôi làm ông mất điểm.
Xin lỗi nhiều
In the end

God bless u

Member
donotcry2501 said:
Cho tôi xin lỗi bạn Mthu nhé.
10^10 lần
Phải xin lỗi đi chứ lị, D3 toàn đứa dễ thương cả (tại mình biết khá nhiều :>> ) trừ mỗi 1 đứa >:p
Hôm nay đi tham quan vui thế, có khi hơn cả Thác Đa =D> Khổ thân mấy đứa mất cặp, nhất là Kiên:( mất hẳn đàn. Kiểu này chắc phải xin thầy làm 1 chuyến Mai Châu 2 ngày =D>

ark

Active Member
Trừ lybi hả con Dê =))
Thế hóa ra thằng HÙng định ... với M Thu thật à :D
Thảo nào hôm nay đang đi "linh tinh" :>> thì nó bảo mình đi chỗ khác =)) lúc sau vòng lại thấy 2 bạn đang ngồi nói chuyện với nhau =))

titanic

donotcry2501 said:
Tôi cũng nhìn thấy bạn Thu rồi và điều đầu tiên tôi thấy là nó chẳng hợp với ông đâu , tôi chẳng có chút cảm tình gì với nó cả. Nhiều đứa cũng thấy như tôi đấy.

In the end
Ông ĐỨC này lúc nào cũng thật thà quá
Chán thật

thế hôm trước đứa nào lừa đảo anh em hả con vịt nhung kia X-( X-(

chán nhỉ giờ lại hết chuyện để chửi nhau rồi :(
có đứa nào có chuyện gì kể đi =P~ =P~

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000