Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

How_R_U_2day

hu hu! thua rồi! nhục ơi là nhục! AI đời lại để thua ngay trận đầu thế này! khốn khổ, khốn nạn quá!
Đội cổ vũ của Ly D năm nay thất nghiệp dài dài rồi! Thế là xong!
MÀ tại sao sáng nay không có đứa nào đến cổ vũ , động viên tinh thần anh em chiến sĩ để lớp mình bị thua thảm hại như thế này hả????? Ly ơi, mai đến lớp mày phải dần chúng nó nhừ tử , vặn sạch răng chúng nó đi!!!!!!!1

unni_x

Active Member
thua à, sao lại thế, sao bọn mày bảo D8 đá yếu lắm cơ mà, sao lại để thua :( Đúng là A3 năm nay không mạnh bằng năm ngoái, chán thật :(
----
Mai chúng mày phải nộp Bài thi tìm hiểu 75 năm Đảng Cộng Sản đấy, thằng Việt Anh đã phổ biến với photo cho lớp chưa :(

Kid02117

Member
Ừ D8 yếu thật, nhưng A3 còn yếu hơn =)) Hì, đùa thế thôi, chia buồn với các bác A3 nhé, đkvđ thua ngay vòng đầu, hơi khổ nhể? Khổ thân cổ động viên mang cả banner đến cổ vũ :D

oe mạnh hùng chuyển sang lớp khác cho nên mạnh mồm quá nhỉ?
kô hiểu do a3 vì thiếu hùng nên bị thua hay là vì quá sung sướng nên ngất ngây trong niềm hạnh phúc nên bị thua?
tớ nghĩ là cái thứ hai có vẻ đúng
dù sao cũng xin chia buồn cũng các bác
thôi có gì năm sau phục thù chứ nhỉ

unni_x

Active Member
Buồn làm gì hả chúng mày, chúng mày phải sống lạc quan như tao chứ =)) Hôm nay thua thì mai ta làm lại, đâu phải lúc nào may mắn cũng mỉm cười được. Chấp nhận thực tế đi, và ngày mai nhớ mang bài dự thi 75 năm Đảng cộng sản đến cho tao :D

smooth

Member
hix, các bé A3 bị loại ngay vòng đầu à, khổ thân. nhưng khá hơn bọn anh rồi, bị loại từ đầu 2 năm liền.
thằng việt anh làm mất bài Đảng rồi mà, vẫn còn để chép hả ????

unni_x

Active Member
lớp 12A3 đỉnh thật, làm hẳn 1 tờ đề cương chỉ có hơn 1 trang :D điều quan trọng là lại để quên trong ngăn bàn, dân 11A3 lấy ra chép y nguyên =)) cảm ơn các bác nhé, đỡ tốn công thật =))

bee2a

Bóng với bánh, chị ngày xưa được bầu làm thủ môn của lớp, vì lớp chị hay đá cầu, mà chị thì toàn dùng tay bắt cầu. Nhờ quả cầu mà chị cực thân với 1 đứa bạn con trai. về sau này chỉ vì nhửng hiểu lầm nho nhỏ, mất hết cả tình bạn.
Nhớ Hà nội thật.

God bless u

Member
Ma xui quỉ khiến cái bài Hóa đi:(. Biết thế không thi, thi xong chả biết life còn ý nghĩa gì nữa:(( Ai không làm được nói cho cái để đây còn biết mà loại dần=))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000