::^^:: OFFLINE CVA ::^^::

ai trẻ con nhất sh

• Total voters
    34
  • Poll closed .
Hờ hờ hờ....đừng nói là lại bắt em viết lại cái bài rõ dài kia:)):))
Thui kệ:D...mở đầu nó tươm tưom tí:>:>
Thành viên thay đổi tuỳ từng hum đi chơi:))...nhưng trụ cột gồm có:
Khoá 0508:
D4: Hoa Long Châu
D2: vb Giang
F2: Dương
A2: Mai Phương Lan Phương Hương Trang
A3: Quỳnh Trang Phượng
Sơn Ams
0407: 11D9 với anh Trùn già anh Trung đẹp zai:x:))
0306: c.t vô đối>:D<:))
và tất nhin ko thể thiếu anh Linh "thịt":))=))
Chiều nay Dương với hội A2 với anh Linh abc thía nào kể đê>:):)):))

gipypy_9x

Member
oh , SH club , em là mem :D:D:D
Sh club gồm rất nhiều thành viên đến từ các lớp của trường THPT Chu văn an ...........................
Đều là những người trẻ tuổi năng nổ nhiệt tình nhất là trong việc a b c =))

palart

Member
haha....................mac du phong karao ke da toi...........nhung de bao dam cho tinh hinh abc.............2 nhan cua phi doi con tang cuong them 4 cai goi de che cho them toi hon nua..dong thoi de che giau mot loat hanh dong abc................lam tri to mo va suc tuong tuong cua moi nguoi ngay cang tang cao........hic.den noi ko chiu noi nua..em trang da phai lat tung mot cai goi len............

:(:)((...mọi người đi kara sướng nhờ:>:>:....chẹp chẹp phí phí nhưng mờ ở nhà cũng abc zui lắm>:)=))=))...chết nói nhầm:">:)):))
@Anh Trung:hìe hìe...B-):)):))

gipypy_9x

Member
chết nhá lộ nhá hoa nhá mày a b c với ai thía , lại bảo ..............................:D:D:D đi
anh trung đừng khiêm tốn , Sh club con zai toàn hàng tuyển đấy , chị em mìn tự hào hoa nhể , quá tuyển đi chứ :D:D:D >:D< iu lắm , chấp nhận a b c =))

palart said:
haha....................mac du phong karao ke da toi...........nhung de bao dam cho tinh hinh abc.............2 nhan cua phi doi con tang cuong them 4 cai goi de che cho them toi hon nua..dong thoi de che giau mot loat hanh dong abc................lam tri to mo va suc tuong tuong cua moi nguoi ngay cang tang cao........hic.den noi ko chiu noi nua..em trang da phai lat tung mot cai goi len............
anh Linh kể chi tiết nữa đi để mọi người hiểu rõ hơn nữa nào :))

@Hoa: hĩ hĩ :">

@Trâu: abc với ai mà chấp nhận :-"

palart

Member
oi oi..............em gai tui abc voi ai the.................hic....hong hong...................
ke tip..............sau khi...............cai goi duoc lat tung len,,,,,,hien len la 2 cai dau bu xu toc..................ve mat bo pho..............

:)):))...hay nhờ...mọi người đi được abc thía em ở nhà bó gối à:p:)):))
Châu oai, ko đc nghĩ như thía:p...vớ vỉn:)):))
Anh Trung chiều nay có xơ múi được tí giề ko>:):)):))
Chiều nay có những ai đi tổng kết hộ em cái:D

gipypy_9x

Member
à há , anh trung ăn nói ẩn ý thế làm em càng tửong tượng đến những cái ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, a b c :D:D:D =)) chít hoa ơi tao đang tửong tượng =))

palart

Member
anh moi la tri tuong phong phu nhat......ngoi gan hien truong nhat..............dam ra mat cu phai nhin vao cai ti vi.hoac la phai bo kinh ra.................ko thi tri tuong tuong bay cao qua.................sao ma 2 nhan vat chinh chua xuat hien nhi.............chac met qua

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000