offline box rock lần I (9h30' sáng 18/5 - hội trường CVA)

avirax

Member
suỵt, hành động phải bí mật, quyết đoán để không cho địch thoạt! (đm, câu bài nhạt quá cũng áy náy)

ơ hóa ra ngày mai tụ tập ah?

mấy ông anh cố gắng chuẩn bị tiết mục cho hoành tráng. bọn hunter cũng chơi 3 bài sáng tác đấy ( ko thích hội này lắm )

smooth

Member
ok, mai phân công chú Xoài + Việt mang đàn gỗ, ko thì anh em deck có gì mà chiến đâu, 2 chú muốn làm thế nào thì làm.

BlackDragon

Active Member
Cứ vào thoải mái, bảo là cựu HS. :D Mà thường cũng chẳng ai hỏi đâu , nhất là anh avirax trông chắc cũng lớn lắm rồi.

các anh xem thế nào
làm 1 vụ offline lần 2 đi
nghỉ hè rồi
chờ cho smooth thi tốt nghiệp xong cả lũ rỗi sướng quá còn gì

FRANKIE

Thế rôt cuộc vẫn đêk có gì sất à...
:p
Trường CVA làm ăn như shit ! Bực hết cả mình
Mmmmm... Mà sao devil Daughter ghét bọn tớ
Bọn tớ có làm gì đâu =((

smooth

Member
=)), đã có lần 1 deck đâu mà có lần 2. hè này giao chú Tuấn tiếp tục nhiệm vụ cho anh cái, chú có vẻ máu me.

chaumup

tớ đi với :X mới tham ja nhưng mà đang máu, =P~ cứ 1 đàn thùng, thằng nào đánh thì đánh, hát thì hát cộng vài chai :X ít cái ji` đó ăn chẹp chẹp ~~~~> fát biểu +chọc ngoáy thế là vui rồi , tớ đăng kí 1 chân, nhanh nhẹn nào anh em :D
to Frankie :x chúc thằng em Sn vui vẻ nhé , hôm đó anh bị kẹt

LovB4ever

devils_daughter said:
mấy ông anh cố gắng chuẩn bị tiết mục cho hoành tráng. bọn hunter cũng chơi 3 bài sáng tác đấy ( ko thích hội này lắm )
that kho hieu,diu hieu day la ai,toi nho la chua tung biet den cai nick này,tai sao lai ko thich band hunter?ma ko hieu da nghe band danh bao h chua ko biet.
Moi ngươi co gang noi chuyen tu te nhe,thang devils_daughter cung viet bài (ko thich theng cho này)

smooth said:
=)), đã có lần 1 deck đâu mà có lần 2. hè này giao chú Tuấn tiếp tục nhiệm vụ cho anh cái, chú có vẻ máu me.
thế ông anh không định tiếp tục công cuộc offline à
cố gắng lên chứ
mà em làm sao tổ chức được
bảo xoai làm cái :9

smooth

Member
à, clb hè á, chú nào ở trường thì làm đi, năm trước lớp anh nộp đơn rồi, hình như là được đồng ý rồi, nhưng mà có mỗi 4 thành viên =)), nghỉ khoẻ luôn.
bảo chú xoài viết đơn lại đi, có khiếu viết đơn lắm. nhưng mà có đơn rồi thì phải kèm luôn danh sách thành viên, kế hoạch hoạt động, địa điểm... vv.... :). làm tốt nhá :D,

By_myself

thế hôm 18/5 mọi người có họp được không đẩy ( lâu lắm rồi không lên forum) mấy em còn ở lại trường cố gắng lập một cái club đi, sau đó làm một quả liveshow, rồi cho mấy ông bà già này tham gia với.
có vụ gì thì báo cho tui với nhé, add: [email protected], gửi offline nhé, tôi sẽ cố gắng hết sức để tham gia. thanks

ơ
thế tình hì thế nào rồi
cái vụ club thì phai/ để cho anh xoai em không có đủ trình đọo để lam`
tuy nhiên em sẽ ủng hộ hét mình
vấn đề là thành lập xong làm gì hoat đong thế nào mớ khó
không hiểu bọn lớp 10 năm nay có máu me không nhay/ như xoai thấy lập topic tù năm ngoái tới năm nay vẫn chưa ổn
chán thật

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000