offline box rock lần I (9h30' sáng 18/5 - hội trường CVA)

smooth

Member
tình hình là hôm nào box rock phải họp offline 1 buổi đê, anh em hầu như chỉ biết nhau trên forum, nên cái sự ọp lai để giao lưu, làm quen, rõ mặt mũi nhau là điều ko thể tránh khỏi.
vừa đọc được chú Xoài với anh BD đang phím nhau là ọp lai box rock vào hôm bế giảng ( dự tính là 27-5) tới. trước đấy nên có 1 buổi trù bị trước, để hôm họp chính thức được "hoành tráng" hơn :D. tôi thấy sáng thứ 4 tuần sau - 18-5-2005 là đẹp nhất cho buổi trù bị :) . mong mọi người cho ý kiến + nhiệt tình tham gia để cái phong trào rock ở trường ta nó to tát hơn tý nữa.
wên, 18-5-2005 anh em nào đến được thì nên chuẩn bị 1 cái gì đó....cho vui, chả lẽ đến ngồi nhìn nhau ??
thế nhá, có gì bàn tiếp sau. năm nay 12 bận wá.

smooth

Member
buổi chiều em sợ cũng thật sự là ko đi được, bỉ quản chặt lắm, thứ 4 có 3 tiết nên mới ở lại được, thông cảm cái. sao 1 ngày rồi mà ko ai có ý kiến gì nhể ????
kiểu này phải mượn loa trường thông báo mất.

smooth

Member
mấy thằng 10, 11 sướng thế, đi học như đi chơi, làm mình thèm cái thời gian này năm ngoái thế :( :(
tóm lại là buổi sáng, cố lên 1 tý :D. tình hình là box rock sẽ cử chú Xoài và chú ViệtD2 thay mặt box góp 1 tiết mục hôm bế giảng, ai đồng ý giơ ngay tay lên cái :D

em bị ông smooth cho cái dép vào mồm không nói được
--------> không hát được
không em cũng lên làm show cho nó HOÀNH TRÁNg
còn việc kia thì nhất trí

xoai

Member
:D Việt bữa trước gọi cho em. 2 thằng đang máu lắm. iem đang cố bắt nốt cái bài này rồi tập :(( tình hình là đồ đạc thiếu thốn quá. anh sờ mút cho em mượn đồ :( :D

smooth

Member
ok, chỉ cần có người đại diện cho box rock lên là wá ổn rồi, bế giảng nhá, được thì 28 lên luôn :D :D, càng nhiều càng tốt.
chú xoài bắt bài gì thế :D, việt hay nước ngoài ?? thiếu đồ gì cứ nói, anh em sẽ lo liệu cho đầy đủ, được hết mà. nếu cần thì anh cho chú mượn cả con đàn fò lẫn con phơ phạch luôn. nhớ nhanh nhanh lên, hình như thứ 4 tuần sau là duyệt Vn cho bế giảng (thằng VIệt bảo thế), anh em đến xem luôn thể.

BlackDragon

Active Member
Các chú đang định làm vụ gì thế :D Anh tham gia với.
Tình hình là sáng thứ 4 chưa chắc anh đã đến được (cô giáo dạy TA dọa là tuần sau còn nghỉ thêm buổi nào nữa thì đừng hòng thi :D) Để xem tình hình thế nào đã.
Mà có gì anh em Box Rock mình lập luôn 1 Band cho nó xôm nhỉ, các chú thấy thế nào ? :D Hoành tráng cũng được hoặc không thì chơi acoustic cũng hay ;)

avirax

Member
Ờ, các chú lập band oánh đê, không ma nào nghe thì anh nghe, không thằng nào cổ vũ thì anh cổ vũ, hoặc tất cả đều chửi các chú thì anh sẽ hùa vào chửi hôi!!!! :) Thân ái và quyết thắng.

xoai

Member
Flags And Footprints của Threshold :D Prog :>> anh cho em mượn tất luôn :D. em với thằng Việt tập :D Chủ nhật hẹn ở đâu đó được không nhỉ. đàn em cho 1 ông bên chuyên ngũ mượn rồi. còn phơ cả em và thằng Việt đều đã bán :(( bố khỉ.

smooth

Member
bán đồ thế thì tập tành gì ?? cái bài của chú lạ hoắc, search mãi mới được có 1 đoạn :D, hôm nào cho anh mượn đĩa hoặc là cho link download full cũng được.
sáng thứ 2 có đến sớm được ko ?? anh mang đến cho. tầm 11h. bảo thằng Việt đăng ký đôi ba bài cũng được :D :D
anh Nguyên: box lập band thì anh có tham gia ko đấy ?? thiếu thằng drums rồi, box mình ko có ai oánh trống thì phải. à, có em Ngọc Anh A5 nghe nói đang đi học, được 4 tháng rồi. trường cũng còn bộ lazer rách đỏ vứt chỏng chơ trong văn phòng đoàn đấy, anh em lấy ra mông má lại chắc ok. hoặc mông xong rồi bán béng đi, sắm bộ trống fò VN + đồ mới cho nó tươm.

smooth

Member
ặc, 12h20 thì má anh cho đứng ngoài cửa mất. chú chịu khó đến sớm đi, ko thì anh gửi ông bảo vệ vậy. hay để thứ 4 đến lấy 1 thể, ko biết thứ 2 có được vác đi ko nữa :( :(

BlackDragon

Active Member
smooth said:
bán đồ thế thì tập tành gì ?? cái bài của chú lạ hoắc, search mãi mới được có 1 đoạn :D, hôm nào cho anh mượn đĩa hoặc là cho link download full cũng được.
sáng thứ 2 có đến sớm được ko ?? anh mang đến cho. tầm 11h. bảo thằng Việt đăng ký đôi ba bài cũng được :D :D
anh Nguyên: box lập band thì anh có tham gia ko đấy ?? thiếu thằng drums rồi, box mình ko có ai oánh trống thì phải. à, có em Ngọc Anh A5 nghe nói đang đi học, được 4 tháng rồi. trường cũng còn bộ lazer rách đỏ vứt chỏng chơ trong văn phòng đoàn đấy, anh em lấy ra mông má lại chắc ok. hoặc mông xong rồi bán béng đi, sắm bộ trống fò VN + đồ mới cho nó tươm.
Chú Sơn lớp Smooth cũng đánh được mà :D Không biết bây h đã tiến bộ lên chưa. ^ ^
Mà chỉ cần 2 guitar là đã oánh được khối bài rồi :D

BlackDragon

Active Member
Thứ 4 anh đến được đấy. Thống nhất là 9h30' sáng ngày 18/5 nhé . Địa điểm : Hội trường CVA. Chú smooth báo với hội ku xoai với vichia và mấy chú kia nữa nhé . :D Nhớ mang guitar thùng đi.
Mà sáng thứ 4 hình như trường mình duyệt văn nghệ luôn cho 28/5 thì phải.

smooth

Member
ok, như vậy là địa điểm + thời gian buổi ọp lai trù bị đã được thống nhất. phân công cho chú xoài với chú Việt mang guitar thùng đi. Anh Nguyên có thì mang nốt. em ko mang được vì điều kiện ko cho phép. hôm đấy duyệt văn nghệ trường cho bế giảng, anh em sang cổ vũ + vỗ tay thật to cho chú Xoài + VIệt (vì cái trường nay khi duyệt tiết mục nào được vỗ tay to thì sẽ được chọn).

avirax

Member
thế khán giả nghe xong quá khích, tranh thủ bê ít gạch nửa lên phang chắc còn hiệu quả hơn vỗ tay nhi? (anh vẫn còn thù một số đồng chí trong trường!!!)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000