[^o^]Nhật ký Online[^.^]

kool_girl

Member
HÔM QUA EM ĐI CHÙA HƯƠNG.....hehehe
hôm qua mới được biết thế nào là cáp treo
ối zoi oi mọi người chen lấn xô đẩy nhau lòi cả ruột
từ lần sau là em cạch sợ lắm roài
đi chùa đi pà kon!!!

sUnny

Member
cãi nhau vỚ va vỚ vẩn ... thật mà mỆt ngưỜi lại cÒn mỎi tay vì bẤm tin nhắn như đúG rOài ... thÔy kỆ .. đẾn đâu thì đẾn ... chỊu thÔi

sUnny

Member
lại nHật kí Online tiẾp .. hÔm nay cÓ mỘt bạn thất tình .. bạn í tỎ tình mà bạn kia hOk trả lỜi là cÓ đỒg í hay hOk :-s hÔm nay bạn í buỒn lÔi kOn bạn thân kụa mình đi uống rưỢu ... rỒi bạn í say hát hÒ lOạn kả lÊn rỒi khóc lÓc ầm ĩ :-< kOn bạn thân kụa mình hOk bít làm gì pHải gỌi điỆn chO mình đẾn giải quyẾt .. mỘt lũ đẾn khuyÊn bạn í này nỌ .. bạn í lại khÓc lÓc rỒi gỌi điỆn chO thằG kia :-s bắt nÓ 1 tuần saU phải trẢ lỜi :-?? rỒi tỐn hOk biẾt baO nhiÊu cÔg sức mỚi khuyÊn đưỢc bạn í vỀ nhà đy nGủ .. nGuyên văn câu bạn í nÓi là nhƯ tHế này : " Bi giỜ sỐg taO cÒn hOk muỐn nữa nÓi gì là về nhà :-< " Ôi giỜi ơi :-< cái vẤn đỀ ở chỖ mình hOk lO chO bạn í mà mình lO chO kOn bạn thân kụa mình vì bạn í mà ăn chỬi oan .. phải ở lại nÓi đỠ cho nÓ .. và mẸ nÓ đã cấm nÓ chƠi vỚi bạn í :-?? cũG tỐt mình hOk thik nÓ lÔi kéo bạn mình vào nHữg chỖ nhƯ thế để mà uốG rưỢu .. sau vỤ hÔm nay rÚt ra đưỢc kinh nGhiệm thỨ 1 cOn gái mà vì mỘt thằnG kOn trai mà phải khỔ sở uốG rượu khÓc lÓc nhƯ thế là nhỤc .. thỨ 2 cOn trai khÔg rÕ ràg trOg chuyỆn tình cảm làm kOn gái buỒn nhƯ thế cũG là nHục ... thứ 3 rưỢu khÔg giải quyẾt được kái gì hẾt ( nhìn gưƠg Mr.Big là chÍnh :-j ) thỨ 4 nÓi khÔg vỚi iÊu :)) sỢ kinh kHủg rỒi :(

Hum nay bực mình wa'! :(( Mắt thì đã cận lòi ra, thế mà hôm nay đi học về còn dính trời mưa! :(( Đã thế lại hok bít cái mũ mình để đâu, hok có mà đội => ướt! Ốm òi! :"> Có ai thăm hỏi gì hok? :"> :p

teddybear

Member
2 tuần rỗi rãi... 2 tuần thoải mái... chẹp... một ngày 8 tiếng trên comp luyện game :"> ... thỉnh thoảng party... thỉnh thoảng cinema... thỉnh thoảng cà phê cà pháo... nói chung 2 tuần qua cuộc sống cứ gọi là lành mạnh.
Tuần sau đi làm... làm vào cái giờ gà lên chuồng, làm vào cái giờ nhà nhà đang say giấc nồng... về vào cái giờ gà đi cục tác kiếm ăn, về vào cài giờ nhà nhà khóa cửa đi làm...
Mưa không đến mặt, nắng không đến đầu... gian khổ nhất chỉ là không được ngủ :)|
Cố gắng... không ngủ đợt này kiếm đủ xiền, vào kì học.. dek đi làm nữa, ngủ cho ngon:-@

teddybear

Member
Xong việc... cứ rỗi rãi là lại muốn đi... đi đâu cũng được, năm nay thật thảm hại... chẳng hiểu!
Tuần sau Phục Sinh... đi xa... tất nhiên!
Sau lễ Phục Sinh là một kì học mới bắt đầu... sẽ phải cố gắng rất rất nhiều! Mình sẽ làm được... nhất định... không thể như thế này mãi được!
Ừm ừm... hơi mệt mỏi... hơi lo lắng... hơi bi quan và hơi chán nản... tình trạng này sẽ còn tồi tệ thêm đây... chán thôi rồi!

sUnny

Member
hix hÔm nay đau bỤg dã man í :((
nhƯg nhỜ đau bỤg nÊn đc nGhỉ tiết kụa thầy Minh lacoste :">
nÊn cuỘc đỜi cũng có tí tưƠi đẹp .. dạ hỘi Lomo nGại hOk đi = ở nhà đọc truyỆn :-s

teddybear

Member
Ốm... 2 hôm nay vật vã ốm... cổ họng đau rát, ngạt thở... mệt mỏi.
Nằm trên giường ôm Laptop gõ... gõ và gõ...
Sắp xếp xong cái lịch học, chọn xong môn học... sẵn sàng và tràn đầy quyết tâm bước vào kì học mới.... cố gắng, cố gắng... phải cố gắng gấp đôi, gấp ba những gì mình đã bỏ ra. Mình sẽ làm được. Mọi chuyện sẽ tốt đẹp... năm cũ qua lâu rồi:)

teddybear

Member
4r dạo này sao tiêu điều quá...
bây giờ chắc hết thời nhắng nhít nổng nổi, chạy loăng quăng khắp các 4r post thơ, post bài... cuối cùng có mỗi cái 4r này còn lại, để đọc, để viết... mà lâu lắm rồi cũng chẳng có gì để đọc, để viết... :(

minhngocd8

Member
uhm chẳng biết từ bao h mình thick mưa đêm đến thế...dêm đến khi người ta đối diện với chính bản thân mình....khi con người ta cảm thấy cô đơn nhất....Nhưng rồi anh sáng mặt trời lại đến ....và con người lại tiếp tục với cuôc sống đầy vất vả........

teddybear

Member
Sap he roi... sap duoc ve nha... sap duoc co lai cai cam giac ngoi tren xe may di suot mot vong Hanoi - qua nhung goc pho, nhung con duong - giua cai tap nap bui duong. Sap duoc ve nha... sap duoc... :)

tokyo

Apply ru'i ma' chưa thâ'y reply.Mi'nh chỉ la' sv FTU năm thư' nhâ't nên chắc mâ'y ông Nhật kho' ti'nh sẽ ko nhận mi'nh mâ't.hu hu

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000